Thành viên A3 - 06~09 vào điểm mặt![10a3 và 11a3 còn 12a3 ai wỡn cũng vô lun nà ^^"]

susu189

Helu tất cả mọi người nà... nhìn nick hy zọng pà kon đoán ra "em" roài hén... mời tất kả A3 đã đăng kí thành viên vô đây điểm danh [ghi lại tên là đủ goài ^O^] còn cư dân A3 nào chưa cóa đăng kí thì để nghị đăng kí lẹ lẹ để lực lượng A3 hùng hậu một chút B-) ... thí A1, A2, A13,.... wé chừng mà A3 mình íu thế :(( nên tui mới mở cái topic này nà ^^" ... mời mọi người tâm sự thả zàn nghen! Mại zô mại zô !!!!

~O)~O)~O)

Phần tự giới thiệu nà :banhbao29:
Họ Tên: Nguyễn Huỳnh Ngọc Tâm
Biệt danh: Tâm Blơ blắp [như bạn "Zinh" thường goại]:banhbao11:
Talent: buôn dưa lê, 8, nấu cháo điện thoại...8-|

=;=;=;

susu189

ah` bạn T mới kiếm đc chỗ ăn chơi ở Q9, cách thành phố chỉ khoảng 10km tên là "Vườn Thiên Thanh" [nếu đi 40km/h thì mất khoảng 15' là tới nơi, gần hơn BCV là cái chắc] và hình như là có tuyến xe bus xuống đó nữa thì phải:-bd:-bd:-bd, không gian cây nhà lá vườn, phù hợp cho mọi người tụ tập đi chơi sau khi thi ĐH căng thẳng nà... ~O)~O)~O) mà chỗ này nghi đồn là có ở lại we đêm ;)) => ba má sẽ dễ cho phép mình wa đêm hơn là đi wa đêm xa như Đà Lạt,... Nhưng giá cả thì chắc là hok có mềm như đi BCV... :(( mọi người thử dọ giá đi hén http://www.vuonthienthanh.vn/. Nhớ níu đi thì phải chụp hình gửi wa đây cho T xem ké đó nghen!!! LUV U ALL

=;=;=;

moneyisall91

her her coi đi coi lại cũng có mình bà độc tấu ah, tội quá tội quá.:ar!
Thà bà mở quán bún bò giò heo nó còn tấp nập hơn;))
mà cứ như ko có ma men nào vô đây cả , blog lớp còn lo chưa xong, bộ tính dọn vào đây chắc:-q

pi_nang_sup2108

tự nhin zô đây à! wa blog sướng hơn k? zô đây có ai đâu?tụi nó lười lắm! (giống tui!).
Hè này, tụi tui định đi Phan Thiết nhưng chắc sẽ "Ở NHÀ"X(.Tại 1 số lý do khách wan + chủ wan + tùm lum. Tóm gọn là 90% ở nhà. Có ai gợi ý chỗ đi mới ngoài Phan Thiết, Vũng Tàu thì nói tui.~O). Ưu tiên leo núi, wa đêm!

susu189

P ghi danh rồi nè Tâm.
Tụi P tính sẽ đi Phan Thiết chơi, ở ngoài đó có nhà P........:banhbao29:
hehehe... vui wa1 rùi.... Nhớ chụp hình zìa share cho T nghen :-"

Nhưng mà pùn we'.... T hok đc đi với mọi người...tức wa' tức wa'....huhuhu:((:((:((

susu189

her her coi đi coi lại cũng có mình bà độc tấu ah, tội quá tội quá.:ar!
Thà bà mở quán bún bò giò heo nó còn tấp nập hơn;))
mà cứ như ko có ma men nào vô đây cả , blog lớp còn lo chưa xong, bộ tính dọn vào đây chắc:-q

xí thí ghét :((...
Tui tính chơi cả 2 bên lun nè... co seo hok B-)
anyways... Cúm ơn đã đóng góp vô đây nghen...:x:x:x...

susu189

tự nhin zô đây à! wa blog sướng hơn k? zô đây có ai đâu?tụi nó lười lắm! (giống tui!).
Hè này, tụi tui định đi Phan Thiết nhưng chắc sẽ "Ở NHÀ"X(.Tại 1 số lý do khách wan + chủ wan + tùm lum. Tóm gọn là 90% ở nhà. Có ai gợi ý chỗ đi mới ngoài Phan Thiết, Vũng Tàu thì nói tui.~O). Ưu tiên leo núi, wa đêm!
Zậy mọi người mún đi một tua xuống miền Tây chơi hok?

Sẵn dịp đi leo núi Bà Đen lun, nghe nói là vui lắm đó... Nếu cần thông tin về đi miền Tây thì T sẽ cung cấp cho... hết sức giúp đỡ mọi người lun...:):):)...
Còn cái vụ blog như tui đã nói... làm cả 2 mà... A3 cũng cần khẳng định vị trí của mình chứ hén!!!! :p;))8-|

susu189

Có thông tin zề leo Núi cho Zinh nà!!!

theo thông tin bạn t tìm hỉu thì gần Tp mình ngoài núi Bà Đen còn có núi Bửu Long ở Đồng Nai....^O^||3

Còn ở Phan Thiết thì hình như cũng leo núi đc đó [leo núi Tà Cú]...:-bd:-bd

Nhìu nguoi đi rùi về nói là cũng thú vị....;));))

Check these out!!!!

poseidon2402

Sao tui thấy bạn Tâm độc thoại không vậy ta ? A3 có nhiều chỗ quá, không biết đâu là chính, đâu là phụ nữa. Làm sao mà nhớ để vô hết được chứ. Đề nghị tập trung 1 cái thôi nha.:p;)):-bd

bibi0610

Ðề: Thành viên A3 - 06~09 vào điểm mặt![10a3 và 11a3 còn 12a3 ai wỡn cũng vô lun nà ^

Haha....lau lau con mắm già này vô chơi.......Má đây các con