Hội người già họp mặt đi nha ;;)

Status
Không mở trả lời sau này.

Kumiho

Never die
Giờ này bọn Chim Lửa, spet, NA... đã thi Đại học xong hết rồi. Mình thì cũng nghỉ hè ở nhà trùm mền chán vãi. Bữa ông Thanh với Miami rủ rê đi ăn chơi nhưng lúc đó chuẩn bị đi Nha Trang nên đành khất. Giờ ngồi nhà nhớ bà con, cô bác, chú thím, anh chị em mình quá thể (ấy là em buồn quá nên xạo thế để các bác chịu đi chơi với em). Đề nghị hội người già 4rum mình off 1 bữa (rẻ tiền thôi, em mới tông xe đền hết mẹ nó 2tr). Danh sách yêu cầu của em cũng chỉ vài người thôi:
1. anh Bình già
2. Nguyên Thanh
3. Miami
4. Tina
5. cà rột
6. Baby
7. Spet
8. em Chim Lửa
9. bé NA lùn
10. tất nhiên là em :">

Ngoài ra chèo kéo, rủ rê, hăm dọa được thêm đứa nào thì xôm tụ đứa đó. Mọi người ai chịu đi vô comment dùm em cái (cứ comment trong này nghĩa là chịu rồi đó). Thời gian, địa điểm mình thảo luận sau.

Em xin hết!
*Cuối đầu chào, đi vô cánh gà*

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member
Ðề: Hội người già họp mặt đi nha ;;)

Hic, còn 2 vé 150K ở Miami Vice Café nè, mua từ nhommua.com, nhà hàng, Karaoke luôn có đủ, ai xài hem :banhbao32: . Hết hạn là ngày 20/08/2011, hem biết có anh em nào dùng cái nì để đi hem ;))

^O^||3 ^O^||3 ^O^||3

[ẹc]

Giải cứu ốc sên
Staff member

cho thì lấy :">, còn bán thì thôi, Thanh với Miami đi tận hưởng đi :))

Miami

Anais Ruan
Staff member

Her, này :-w các pác này ko chơi xe lẻ :-" để cái voucher đó chờ đi chung cho vui :-" có chịu họp mặt mừng sanh nhựt pác Bình ko nhấy nhấy nhấy??? ;;) trước ngày 20/8 nha pà con >:)

Kumiho

Never die

Đề nghị trưng dụng 2 cái voucher đó làm của công cho lần off này >:)

Kumiho

Never die

Thay mặt Đảng, thay mặt các đồng chí trong ban chấp hành TW, thay mặt toàn thể nhân dân, tôi xin tuyên bố 2 cái voucher đó chính thức là của chung.
Nhiệm vụ sắp tới đây của các đồng chí là đi loan tin này cho các đồng chí khác có tên trong danh sách biết. Ngoài ra còn cần các đồng chí thống nhất quan điểm về thời gian để chuyến công tác diễn ra thành công tốt đẹp.
Trân trọng!!!

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member

Thay mặt Đảng, thay mặt các đồng chí trong ban chấp hành TW, thay mặt toàn thể nhân dân, tôi xin tuyên bố 2 cái voucher đó chính thức là của chung.
Nhiệm vụ sắp tới đây của các đồng chí là đi loan tin này cho các đồng chí khác có tên trong danh sách biết. Ngoài ra còn cần các đồng chí thống nhất quan điểm về thời gian để chuyến công tác diễn ra thành công tốt đẹp.
Trân trọng!!!

AK AK, chơi ác thế bà Ku kia. Mà định CN tuần này hay tuần sau đi chơi thế. Theo tui thì để CN tuần sau begin đi

=)) tiêu tan mộng bán vé của bác Thanh.

Có cách để kiếm lời cả pác Ẹc ah :banhbao32:

Her, này :-w các pác này ko chơi xe lẻ :-" để cái voucher đó chờ đi chung cho vui :-" có chịu họp mặt mừng sanh nhựt pác Bình ko nhấy nhấy nhấy??? ;;) trước ngày 20/8 nha pà con >:)

Hem biết có nên xé lẻ hem ta ;))

^O^||3 ^O^||3 ^O^||3

Miami

Anais Ruan
Staff member

@Thanh: her her có muốn bị nhận "những dòng nhắn gửi dài-dòng-ngọt-ngào-mượt-mà-thiết-tha" từ phía các vị kia hum mà đòi xé lẻ hả ông già :-"

@Ku: mày set cái time cụ thể đã nào? đi thông báo nữa chứ!!
:banhbao29:

Kumiho

Never die

Cn tuần này chắc ko kịp rồi. Hay là CN tuần sau (24/7)? Nếu đi cái gì gì của 2 đứa mày chắc tập trung khoảng 5h để ăn chiều :-? Giờ đó mát mẻ, xong chơi tới tối 10h về.

spetsnaz

Super Moderator

hic thông báo là hiện giờ em cực kì rãnh rỗi, trừ mấy ngày T7 CN thôi @@
mọi người tính sao né mấy ngày đó ra dùm em :(
lịch bận cụ thể của em như sau : 19->27, 30,31 /7, 6/8 :-<
đi giữa tuần đc ko mọi ng` '.'

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member

hic thông báo là hiện giờ em cực kì rãnh rỗi, trừ mấy ngày T7 CN thôi @@
mọi người tính sao né mấy ngày đó ra dùm em :(
lịch bận cụ thể của em như sau : 19->27, 30,31 /7, 6/8 :-<
đi giữa tuần đc ko mọi ng` '.'

Đi giữa tuần, sao mà nghĩ thế. Giữa tuần người ta còn đi làm, đi học, làm sao mà đi. Ở đây toàn là người lớn, đi làm đi học ko, làm sao mà đi giữa tuần cho được.

Mọi người định đi CN tuần sau, 23/7 đó.

^O^||3 ^O^||3 ^O^||3

Miami

Anais Ruan
Staff member

@Spet: chết cha giữa tuần chị đi học all lun em ơi :(:(:( sắp xếp t7 cn đc ko em? ;;)

@Ku: lạy Chúa đi 5g trễ wá mày, tao phải về lúc 9g rùi :(( lên 1 chút đi, tầm 3g gì đó, mình nhào vô đó karaoke đc lun mà =))

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member

Bà Ku để 5 giờ để bà ngủ chứ gì, bà nì thì lúc nào chả ngủ ;));)) .

Spet nên đi T7, CN đi, chứ ngày thường ko có ai rảnh đâu mà đi. ^O^||3

^O^||3 ^O^||3 ^O^||3

Kumiho

Never die

Post xong nó đâu mất tiêu @@
Spet bận cả ngày T7, CN à? Ko sắp xếp được hả em? Ráng thu xếp đi mà T.T

@Vũ: Đi ko em :D Chị kết nạp em vô hội người già luôn đó. Đi giao lưu 1 bữa đi :D

Status
Không mở trả lời sau này.