Đăng ký quản lý box TOÁN

giaidapkienthuc

Tên: NGUYỄN HÀ HẢI ĐĂNG
Lớp: đã tốt nghiệp, hiện đang làm công tác nghiên cứu giáo dục.
Box muốn quản lý: TOÁN
Kinh nghiệm: nghiên cứu sâu về các phương pháp truyền đạt kiến thức Toán và phát triển tư duy Toán lứa tuổi từ 15-18.
Mong muốn: mang đến cho các bạn học sinh sự dễ dàng, đúng đắn trong quá trình tiếp thu kiến thức Toán và phát triển tư duy, phát triển tiềm năng tri thức bản thân.​

Miami

Anais Ruan
Staff member
Ðề: Đăng ký quản lý box TOÁN

Anh đã từng pm qua yahoo cho em thông tin rồi, xin mạn phép cho em tìm hiểu thêm một số thông tin về anh nhé :) PM lại cho em qua yahoo để mình nói chuyện rõ hơn :D

trunghieu33

wow Toán em thích môn này nhất, có gì anh chỉ bảo em nhìu phương pháp học toán nhá anh :">!

Kumiho

Never die

Mình cũng thích môn Toán nhất :D Chỉ thật sự học tóan hồi năm 12. Trước đó luôn quan niệm môn Toán là cái môn tào lao bỏ mẹ, biết cộng trừ nhân chia là đủ rồi :))

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member

Mình cũng thích môn Toán nhất :D Chỉ thật sự học tóan hồi năm 12. Trước đó luôn quan niệm môn Toán là cái môn tào lao bỏ mẹ, biết cộng trừ nhân chia là đủ rồi :))

Đề nghị bà hem dùng từ ngữ như thế nha. Càng ngày tui càng thấy bà ăn nói không có giữ ý giữ kẽ gì hết đấy.

^O^||3 ^O^||3 ^O^||3

Kumiho

Never die

@Thanh: trước giờ vẫn vậy mà ta :| Hay hôm nay ông đang nóng trong người :| Uống Dr.Thanh đi :))

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member

Trước giờ vẫn vậy gì, trước giờ bà nói vài câu ở ngoài thui, còn 4rum thì tui chưa thấy. Nhưng mà khuyên bà nói cho cẩn thận đấy, cái này là về lâu dài, cho chính cuộc sống bà sau này chứ hem phải chỉ là ngôn ngữ ở trên 4rum đâu.

^O^||3 ^O^||3 ^O^||3

Kumiho

Never die

Ậy, cứ yên tâm :"> Nói với bạn bè thân thiết mới thế. Chứ gặp người lạ, tui hiền lắm :">

Vincent Vü

Đấm Phát Chết Luôn
Staff member

kiểu như nick ma :| vô 4rum spam chơi thôi
yahoo còn ít active thì sức mấy mà onl 4rum đc :)) w lại info cũng chưa rõ ràng lắm chị PA ạ :-ss

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member

Ậy, cứ yên tâm :"> Nói với bạn bè thân thiết mới thế. Chứ gặp người lạ, tui hiền lắm :">

Hehe, tùy bà thôi, tui chỉ khuyên bà hãy hạn chế -> ko dùng những từ như thế dù là nói với ai. Có những cái ngầm mà bà hem nhận ra đâu. Hehe, còn tại sao tui nói thế thì sau này bà lớn, hay bà trải đời, or gặp cao nhân có lẽ bà sẽ hiểu thôi :)) . Những điều này sẽ nói cho bà biết tại sao lúc này tui lại nói bà những điều đó.

^O^||3 ^O^||3 ^O^||3

Kumiho

Never die

Hehe, tùy bà thôi, tui chỉ khuyên bà hãy hạn chế -> ko dùng những từ như thế dù là nói với ai. Có những cái ngầm mà bà hem nhận ra đâu. Hehe, còn tại sao tui nói thế thì sau này bà lớn, hay bà trải đời, or gặp cao nhân có lẽ bà sẽ hiểu thôi :)) . Những điều này sẽ nói cho bà biết tại sao lúc này tui lại nói bà những điều đó.

^O^||3 ^O^||3 ^O^||3
Giận cái dòng bôi đen à nghen :-w Ý nói tui con nít hả :-w Ông lớn hơn tui có 1 tuổi >:P

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member

Giận cái dòng bôi đen à nghen :-w Ý nói tui con nít hả :-w Ông lớn hơn tui có 1 tuổi >:P

Hơn một tuổi hem có nghĩa là cái đầu tui chỉ hơn bà chỉ có 1 tuổi :)) , tui cũng hem dám nói là lúc như tui thì bà sẽ kém hơn tui, bà hơn tui , tui cũng chả nói gì, nhưng hiện giờ, tui có đc những sự trải cuộc sống ngoài nhiều hơn bà, còn sau này bà trải hơn tui, tui cũng có nói gì đâu :)) , tui học sớm hơn bà 2 năm, tui out trước bà 2 năm thôi, lúc bà đến bằng tui hiện nay, out khỏi trường lớp 2 năm thì tui cũng đâu nói là tui sẽ hơn bà, có thể bà hơn tui. Bà thì cứ sống theo kiểu của bà, tui có nói gì đâu nào :)) . Bà nghe tui nói hay không là chuyện của bà, tui đâu có làm gì đc :)) . Còn từ lớn ở đây là lớn về suy nghĩ, là sự trưởng thành, chứ hem phải là cái tuổi, cái thân. Tui chỉ nói chuyện với bà thế thôi, còn nó áp dụng lên bà như thế nào thì còn nhiều yếu tố tác động, hehe. Tui với bà có những cái nghiên cứu khác nhau.

^O^||3 ^O^||3 ^O^||3

Kumiho

Never die

Hơn một tuổi hem có nghĩa là cái đầu tui chỉ hơn bà chỉ có 1 tuổi :)) , tui cũng hem dám nói là lúc như tui thì bà sẽ kém hơn tui, bà hơn tui , tui cũng chả nói gì, nhưng hiện giờ, tui có đc những sự trải cuộc sống ngoài nhiều hơn bà, còn sau này bà trải hơn tui, tui cũng có nói gì đâu :)) , tui học sớm hơn bà 2 năm, tui out trước bà 2 năm thôi, lúc bà đến bằng tui hiện nay, out khỏi trường lớp 2 năm thì tui cũng đâu nói là tui sẽ hơn bà, có thể bà hơn tui. Bà thì cứ sống theo kiểu của bà, tui có nói gì đâu nào :)) . Bà nghe tui nói hay không là chuyện của bà, tui đâu có làm gì đc :)) . Còn từ lớn ở đây là lớn về suy nghĩ, là sự trưởng thành, chứ hem phải là cái tuổi, cái thân. Tui chỉ nói chuyện với bà thế thôi, còn nó áp dụng lên bà như thế nào thì còn nhiều yếu tố tác động, hehe. Tui với bà có những cái nghiên cứu khác nhau.

^O^||3 ^O^||3 ^O^||3
Vâng. Thì ông trưởng thành, còn tui con nít.

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member

Vâng. Thì ông trưởng thành, còn tui con nít.

Tui hem hề nói là tui trưởng thành, chẳng qua là tui có được nhiều cái trước bà thôi, từ từ bà cũng sẽ có, rồi bà cũng sẽ hiểu tui ở trên tui nói cái gì, tại sao tui khuyên bà hem nên nói những cái lời đó một cách thoải mái, coi như nó là bình thường. Đó giờ tui nói với bà nhiều thứ, nhưng có lẽ bà sẽ nghĩ tui lo xa, tui nói xa vời ... tui hiểu. Nhưng rùi bà cũng sẽ hiễu tại sao tui nói những lời khuyên đó cho bà.

Thui pass cái vụ này đi, đi xa rùi đó :)).

^O^||3 ^O^||3 ^O^||3

Vincent Vü

Đấm Phát Chết Luôn
Staff member

hóng dép ngồi xem war =))
thôi các cụ, bình tĩnh, ng` nhà cả mà :-ss

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member

hóng dép ngồi xem war =))
thôi các cụ, bình tĩnh, ng` nhà cả mà :-ss

Cái này có gì đâu mà War, chỉ là nói chuyện thôi. Bà Ku là bạn bè lâu năm mới nói, còn như em, thui khỏi =)) =)) =)). Ta với bà Ku nói mấy cái vụ này bao nhiu năm nay rùi, có gì đâu :-j :-j

^O^||3 ^O^||3 ^O^||3

Kumiho

Never die

Tui đã nói rồi, tui ko có dùng từ đó với người ngoài. Mệt ghê :-< Tui nói có 1 hàng mà ông reply cho 1 chục hàng. Ra đầu hẻm mua chai Dr.Thanh vô đây mời tui đi. Mệt rồi đó.

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member

Tui đã nói rồi, tui ko có dùng từ đó với người ngoài. Mệt ghê :-< Tui nói có 1 hàng mà ông reply cho 1 chục hàng. Ra đầu hẻm mua chai Dr.Thanh vô đây mời tui đi. Mệt rồi đó.

Hem có mời bà đâu, hehe. Nói chung cái ng ngoài hay ko chỉ là 1% của cái vấn đề thui bà ah :)) , nói với ai chỉ là 1 phần rất nhỏ của vấn đề mà thôi, còn lại thì bà chưa thấy . Tui thà cho bà nóng, nhưng chỉ muốn tốt cho bà mà thôi. Tui tự thấy chẳng có gì có lỗi với bà mà phải làm dịu bà. Trong 4rum này có những ng đọc hiểu tui mún nói gì với bà đó, nhưng hem nói ra thui :)) . Thui đi ngủ :))

^O^||3 ^O^||3 ^O^||3