Các pé hs lớp 10 vào báo danh nào :">

Status
Không mở trả lời sau này.

[FireBoy]

Ðề: Các pé hs lớp 10 vào báo danh nào :">

ở đây nói gì vậy :( tui già rùi
nói chứ ngủ bán trú cũng có lợi : nhìu khi ngủ đc 1h buổi trưa cũng thoải mái hẳn :D, chưa kể mấy màn "giải trí" trong phòng ngủ :))

Heavy Rainz

''giải trí'':">

cơ mà ngủ trưa thì con gái 1 phòng,con trai 1 phòng hay ngủ theo lớp vậy:-?
tự nhiên nhớ hồi mẫu giáo quá 8->

Ngáo Bé Bỏng

xung wanh đó có wán café nào đẹp đẹp ko nhỉ ? :-?
em biết có mỗi Hi-end trên SNA :D mấy anh chị chỉ giáo giùm em nhen :*
@Narin: lớp 9 cô Hồng Minh chủ nhiệm em đó chị :D hồi chị vào là có cô Thanh Loan dạy Sinh chưa ta ? Em thích cô đó với má Diễm :x:x:x hí hí.
@miami: đâu có, onl đều đặn và thường xuyên mà ss, mỗi tội invisible và cả biết phải nói gì :p

[FireBoy]

@HR : ngủ riêgn theo khối
@ NBB : phía Nguyễn Trải có Bud's, Lê Lai có Alo & Hoa Hướng Dương, SNA có Hi-end, ngay góc BTX-TTT có Lamode, BTX có Kem Penguin ... hiện tại nhớ ra đc nhiu đó

ax_girl

Narin
Staff member

@Ngáo: Vậy là giống chị rồi, cô HM cn lớp 9, cô Loan dạy Sinh, cô Diễm dạy toán, cô Minh Bông, à nhầm, Minh Hoa dạy AV :-*
Gần trường mình riêng khoản ăn uống không thiếu gì hết :"> em cứ từ từ mà khám phá, chị chưa khám phá hết nữa :))

@HR: con trai con gái ngủ riêng đó em, con trai ngủ trên tít tầng 3, con gái ngủ dưới trệt :))

@Fi Bô: m lanh quá con :( gì cũng biết hết :( tao bổ sung nữa: NTMK có Bud's cafe với Soho lounge :)) Nguyễn Trãi khúc về phía Zen plaza có xe đẩy bán cafe Effoc

jeanie

@chị Mimi (bắt chước bạn Bô :">): đâu có, chắc admin nào nhầm lẫn quăng post của em lên tới cả 2k bài đó :( em đâu có biết gì đâu *rưng rưng nước mắt*
@Fi Bô: dẹp m, ai khen m :))
@Xì pét: chào bạn Spẹt, bạn có tính học lớp A hay D :">

hello moi nguoi, em la hoc sinh lop 10 moi vao, mong đc lam wen nha

ax_girl

Narin
Staff member

Jean: Welcome em >:D< tự giới thiệu đi em :"> tên tuổi, trường cũ, giới tính, tình trạng hôn nhân ;)) =))

Ngáo Bé Bỏng

@narin: ô de, em cũng y chang chị :> chỉ có điều là năm lớp 9 thì cô Thảo dạy Sinh, lớp 6 cô Loan, lớp 7 thầy Nam, lớp 8 thầy Tùng :"> chị hơn em 2t, vầy là hồi em học lớp 7 thì chị học lớp9 đúng ko ? chị học A mấy nhỉ ? :D vớ đc đồng hương mừng ghê gớm :"> hí hí.

Heavy Rainz

Tới 16/8 mới nhập học hả mấy a chị?

cùng câu hỏi,ai lên trường rồi cho biết khi nào tập trung với có danh sách lớp chưa,luời lên coi quá :">

p/s:đề nghị mem mới post hình làm quen,để các lão làng còn ngâm cứu 8->

Ngáo Bé Bỏng

ờ, đúng rồi, nhân tiện cho em hỏi sao em ko post hình đc nhỉ ? :p
dân đen ngu muội mới dò dẫm vào nên mong các bậc tiền bối thọ giáo :))

[FireBoy]

tuỳ năm và tuỳ lớp à em :D. có năm thì xáo trộn tùm lum, có năm thì mỗi lớp đổi 1 ít. nói chung là "hên xui" :">

spetsnaz

Super Moderator

hình như xu hướng năm nay là giữ nguyên đa số thành phần lớp cũ, chỉ xáo trộn 1 số ít thôi :D
mà nghe nói k11 năm nay phân ban lại thì phải '.'

Status
Không mở trả lời sau này.