Điểm danh năm 84

LCD1986

Ðề: Điểm danh năm 84

Class 1986 - 12 P1, tim ban Luu Van Dung, Nguyen Trung Quan, Nguyen Huy Vu, Phan Tien Huy, Trac Van Duc. Co ai biet xin chi dum. Cam on nhieu.

gàrytèo

Em là gàrytèo niên khóa 82-85, nếu em nhớ hổng lầm thì năm em chui dzô (82) thì chị Diễm My chui ra thì phửi :p:p....
Chào các chiến hữu thời ăn độn bobo và khoai lang....Bánh mỳ tổ ( Tổ dân phố) chọi chó chắc nó chết ngắc vì bánh mỳ cứng quá :x:x.
Hoài niệm xưa.....

--- Cập nhật bài viết ---

Chiến hữu nào cùng khóa, khác lớp cũng ok, la làng lên nhá. Have fun you guys...

LucaKhanh

Hic ... Em là cựu học sinh 1984-1986 BTX nè !!! Ngày xửa ngày xưa Vào lớp 10A9 (Thấy Chí - Dạy Địa CN) - Lớp do mình làm Lớp Phó Kỷ luật nên cuối năm giải thể - Mình được xác nhập 11A3 (Thầy Hào - Dạy Toán VN) - Lớp 12A3 (Thầy Xuân - Dạy Lý CN). Nhớ bạn xưa vào kiếm tìm ...
Các bạn có thể liên lạc Web của Lớp trưởng 12A3 Bùi Kha mình mới lập nhé !!!

Mong gặp lại bạn củ ... Hix ... hix ...

Hình ảnh bạn bè xưa và nay lớp 12A3 vừa họp mặt - Vui buồn cùng chia sẻ -
26 Tết (ngày 29/01/2011) họp mặt Tết niên đầu tiên của lớp sau bao năm xa cách - Các bạn liên lạc Lớp trưởng Bùi Kha (Mobil. 0909999512)

thovinh62

uh...tui hông có học A14, mà là A13, cho vô chào lun nha :D :D :D

2) 10A13, chủ nhiệm: cô Hương << tên nguyên thì quên rồi :p
(chỉ nhớ ng dạy tóan là bố Nguyễn Ngọc Lãm...ấn tượng sâu xa :p :p)
Chào bạn,
Tôi tên là Vĩnh Thọ học toán thầy Nguyễn ngọc Lãm lớp 11CA11 năm 1978-1979, thầy nhìn thì khó nhưng thật là vui, trả bài thì thầy cho điểm thật là rộng : 8 điểm là giá chót , thậm chí cho tới 11 điểm.
Cám ơn bạn đã gợi lại những gương mặt thân yêu của thầy cô.

Em là gàrytèo niên khóa 82-85, nếu em nhớ hổng lầm thì năm em chui dzô (82) thì chị Diễm My chui ra thì phửi :p:p....
Chào các chiến hữu thời ăn độn bobo và khoai lang....Bánh mỳ tổ ( Tổ dân phố) chọi chó chắc nó chết ngắc vì bánh mỳ cứng quá :x:x.
Hoài niệm xưa.....

Chiến hữu nào cùng khóa, khác lớp cũng ok, la làng lên nhá. Have fun you guys...
Hi garyteo,
Thọ học khóa 77-80 thấy nhắc thời kỳ ăn độn mà khiếp quá . Garyteo ra trường đúng năm nhà nước đổi tiền , tờ 50$ lúc đó không có tiền thối phải ghi sổ , phải chị Diễm My phải giờ đóng phim vai bà ngoại không ?
Rất mừng gặp lại các bạn cùng trường

Hic ... Em là cựu học sinh 1984-1986 BTX nè !!! Ngày xửa ngày xưa Vào lớp 10A9 (Thấy Chí - Dạy Địa CN) - Lớp do mình làm Lớp Phó Kỷ luật nên cuối năm giải thể - Mình được xác nhập 11A3 (Thầy Hào - Dạy Toán VN) - Lớp 12A3 (Thầy Xuân - Dạy Lý CN). Nhớ bạn xưa vào kiếm tìm ...
Các bạn có thể liên lạc Web của Lớp trưởng 12A3 Bùi Kha mình mới lập nhé !!!

Mong gặp lại bạn củ ... Hix ... hix ...

Hình ảnh bạn bè xưa và nay lớp 12A3 vừa họp mặt - Vui buồn cùng chia sẻ -
26 Tết (ngày 29/01/2011) họp mặt Tết niên đầu tiên của lớp sau bao năm xa cách - Các bạn liên lạc Lớp trưởng Bùi Kha (Mobil. 0909999512)

Hi bạn,
Thọ học niên khóa 1977-1980, nhưng cũng góp mặt đây cho vui, Thầy Chí dạy Địa nếu nhớ không lầm thì thầy đi dạy năm 1977 . Năm đó Thọ học lớp 10Ca11 ( cô Tịnh chủ nhiệm dạy Lý). Thầy Xuân dạy Lý lớp 12CA7 năm 1979-1980, thầy Xuân cách nhà Thọ hai căn ( hẽm cà phê Thiên Lý đường Trần quang Diệu) , nhà Thọ số 40/20
Email [email protected]
Hẹn gặp lại

HangVu

Chao cac ban , Toi sinh nam 1984 , A16 bao danh day :))

Toi thay cai topic nay lon xon qua, chac la do cai tieu de cua AnhNam viet ko ro~, vi thay cac ban vao day ban thi sn 84 vao bao danh giong toi, co ban thi nien khoa 80 - 84...haizzzzz

Duc Khac Nguyen

Một buổi sáng như mọi ngày, lang thang trên mạng chợt đọc được vài hàng của ai đó viết về quãng đời học sinh ngày xưa. Chợt nghỉ không hiểu mình có nên thử tìm kiếm lại đám bạn học chung ngày đó mấy chục năm về trước không? Biết là chẳng dể gì nhưng thử xem sao.

Lục lọi, tìm kiếm một hồi thì ra được cái website này, thấy được cái topic Bùi Thị Xuân niên khoá 1984, mừng quá nhào vô thì đúng như ai đó có nói "nhìn lèo tèo quá", hay là "chắc là đi kiếm sống tại mấy nước khác rồi"... đại loại vậy. Buồn, buồn vì thấy cái hy vọng về được liên lạc lại với đám bạn trời đánh không chết ngày trước tan theo mây gió. Lần sau cùng ai đó vào đây góp ý cũng đã gần 5 năm ...

Thôi vậy đi, nếu có ai đó vô tình đi vào đây như tôi đã làm sáng ngay, 09/2016, và cũng đã từng học tại trường BTX khóa 1981-84, lớp 12P12 thì viết cho vài hàng nhé. Và đúng ra thì nếu không học cùng lớp thì nhảy vô tán láo cũng không hại gì hết :)