Xin duoc lam wen voi a10

kinhkhavn89

Nghe nói girls a10 cute lém nen anh mới dám cả gan đặt chân vô thánh địa của a10 xin duoc làm wen

XIn tự giới thiệu anh là mem 11a4 và 10a4 cũ, nói chung dân a4 chính gốc còn tên tuổi cho xin giới thiệu sau :D

moonyAnn

Active Member
kakakaka, anh vô đúng động yêu wái...lộn, đúng lớp gòi :D để Mod box lớp mở hàng cho nha :D

Chậc, anh nghe ai nói girls A10 cute lém dzậy? nói nghe coi em đi......cúm ơn hắn :D lâu lâu mới có người khen, lại......đc cái nói đúng :> ;)) Rất dzui dzì anh ghé wa box lớp chơi :D ( cơ hội cho mình xì pam :D ;)) )

thoai hỏi tí thui, có nhiu profile thì khai ra đi, rồi tăm tia đc em nào lớp a10 thì la lên :D Em giúp choa :D ;))

kinhkhavn89

profile thì có chút xíu à
nghê nghiệp: học sinh
tuổi tác: tuổi con vịt
nơi cư trú: ngủ hành sơn
quốc tịch: Dongtimo
sợ thích:chat chit với mi cute girls, ăn uống ngủ nghĩ,games online.....nói chung nhiều vô số kê
Còn vê cái mà Ann nói ó thì nghe tiếng mod Ann lâu òi nên muốn vô làm wen ó mườn........ trước làm wen sau làm gì ai biết ...........:D

boom_boom

iiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiií!!! anh làm wen thíu người rùi đóa nghen!!!
xin tự giới thịu... em là pre-mod (online thua con Ann có chút xíu ah)kiêm tẩu tẩu kiêm wỉ đầu đàn "khi xưa" của động yêu tinh a10... !!!
----> Ann, seo ko giới thịu tui cho ổng mạy??? nói ko phải khen chứ em cũng hơi bị "cute" đóa nghen!!

kinhkhavn89

trời ơi buồn nha có mình tui gioi thêệu ko vậy nè chòi :((
Ann với Boom gì ó gioi thiệu về mình đi
Chủ nhà gì kỳ wá......:D ép sân khách thía :D

moonyAnn

Active Member
kakaka, chậc, Boom Boom oai, làm j mà để anh ý nói mình ko fair play dzậy??? thoai, có nhiu profile bà kê khai ra lun đi :D có j tui tác hợp cho ;)) B-)

ú ù anh Hunter :D ;)) con An là con nào dzạ anh ;;) Nghe nói koan đó dữ mà khùng lém ;)) tới gần nóa ......cắn ráng chịu :D :)) =))

kakaka, em là Mod box lớp 10a10, kiêm luôn box Văn :D Tranh thủ wảng cáo xíu, ai mún làm wen mí em lớp em thì phải dzô box văn đọc dzà nêu cảm nghĩ >:)

xôi gà

Cái nì mà Thánh địa cái giè, tử địa thì cóa. dzô đây rùi lăn ra chít. coan gái 10a10 ghê lém. nghe đồn trong lớp coan gái chiếm 90% dân số và diện tích. còn coan trai thì.......... 8-| nói càng thêm rầu :((

xôi gà

lười edit bài nên spam thêm 1 cái [mod đừng del bài em nhá]

nghe nhìu ng đồn là trong lớp 10a10 thỉnh thoảng vang lên những tiếng kêu la gất là gùng gợn. rồi 1 số nhân chứng cho bít họ thấy thỉnh thoảng có ~ cái bao tải ko bít có gì trong đó đc chuyển ra. rồi nhiều ng đi vào mà ko thấy đi ra. cho tới bi giờ những gì đã và đang xảy ra trong 10a10 kì bí vẫn là 1 ẩn số. chưa ai cóa can đảm khám phá trong đóa hết.

moonyAnn

Active Member
chà chà chà, lâu lâu mới có 1 con gà chui vô đây, cho biến thành xôi gà bi h .......mún bít trong mí cái bao đó cóa j thì vô lớp 10a10 thử coi là bít hà >:) >:)

ý đồ spam trắng trợn :-w ko del bài nhưng warn 1 lần cho bít :D ( lí do: spam dzà làm cho mí anh a4 sợ hãi [-X lèm )

;)) ;;) mí anh đừng nghe gà H5N1 nói nhảm....:D :D mí anh thấy điển hình là em nà, ko hề có ý đồ j đen tối dụ dỗ hít, bữa nào wa lớp em chơi là bít àh :D

chú ý: trước khi đi nhớ lo hậu sự chu tất :D --------> just kidding >:) >:)

kinhkhavn89

trời ơi nghe gùng gợn wá thui ko ai khám phá ra thui để mình hi sinh:D
mong là toàn vẹn mà về thui ....... có gì hốt xác tui nha=))
còn ban kon đâu sao ko way vô chủ đề chính profile đâu ko thí thí toàn warning với t8m ko à :( bó tay toàn tập........

tui là 1 boy của A10 nè gửi bạn xôi gà xôi vịt gì đó
Công nhận là mấy boy A10 tuy ít là ít thiệt nhưng toàn là boy chính hiệu ko đó
có thể nói chưa có lớp 10 nào mà các boy chơi rất đoàn kết như A10 :-?
mà boy A10 toàn là đa tài đa sắc ko đó
Cái gì cũng giỏi từ thể thao ,chơi game, âm nhạc ,hội họa, văn chương cái nào cũng đã đc chứng minh
qua các cuộc thi
mấy boy lớp khác tuy nhiều thì nhiều thịt nhưng chắc gì tài năng bằng tụi tui [-(

ui hot poi ;;) B-) lâu lâu ông phát biểu 1 câu mà đúng đắn ghê, hun tốn công tụi tui lăng xê ông dữ dội :D

moonyAnn

Active Member
thoai đc òi, để Mod làm cho :D

tự giới thiệu:

em tên là Ann :D, là con gái (hay gọi là con wỉ cũng đc >:) )
tuổi con xích thố :D
cựu hs 10a10 năm học 2005_2006 :D

nói dzậy đủ òi, giang hồ hiểm ác, lòng người khó lường ;)) ;)) mình lại vô cùng ngây thơ hồn nhiên yếu đuối ;)) dễ tin ngươì xấu, dễ bị dụ....chậc chậc.:(( :(( .......thương thay cho thân phận nữ nhi thường tình ;))

thoai nói đi nói lại là mục đính của kinh kha huynh dzô Thánh địa này làm j? hay là mún biến thành món ăn như lão xôi gà kia thì nói......thix thì chiều hà >:) >:) >:) >:)

<:p mà bạn xôi gà ơi sao bạn ko ở nhà bán xôi gà đi lên forum chi zậy
L-) tui công nhận lớp tui lâu lâu có phát ra tiếng la thiệt nhưng ko có chuyện giết người bỏ zào trong bao
rồi kéo ra khỏi lớp zới lại ko có chuyện người vào rồi ko ra
làm như lớp tui là cái động giết người ko bằng :* mấy bạn đừng thèm tin lời của bạn xôi H5N1
sở dĩ lớp tui phát ra tiếng la because lớp tui có nhiều trò quậy lắm giờ nào cũng quậy đc hết đó
mà quậy nhiều trò nham nhở lắm ko tiện kể ra :p hì hì
nếu bận nào muốn bít thì cứ đợi đầu năm học nếu lớp tui còn đc học chung zới nhau cứ zô thử đi bạn
bảo đảm ko te tua ko lấy tiền :-h

moonyAnn

Active Member
hay hay hot poi :-w đọc mí câu đầu còn thấy đc đc, đọc típ ông dám nói lớp chơi mí trò [...abc...] huh??? gòi gòi, ông chuẩn bị lên dĩa đi >:) >:)

hehehe, mí anh đừng thấy dzậy mà lo, cái này là răn đe người trong lớp ý mà, thui tụi nó lộng hành :D

xôi gà

@dark_horseman_007: trời, nghe những lời của bạn mà tui mừng mún chết. Coan trai là phải như dzị ko thể để cho tụi con gái hoành hành. Nhưng mà nhìn mod Ann hăm dọa ghê wa'. Sợ we' sợ we' :-SS

sợ đi là dzừa gòi :-w....>:) mời gà H5N1 chuẩn bị lên dĩa lun nha >:)

sammi2901

Wow bạn xôi gà sao thả bom dữ vậy,con gái A10 nổi tiếng hiền lành,là con ngoan trò giỏi đó nha(tui làm chứng nè) :D . Mà thích khách kinhkha phải lòng vị nào trong A10 dzậy chứ tự nhiên hy sinh bản thân xông vào thánh địa dậy sao :>

boom_boom

ặc ặc... ko bít bé Ann nhà ta từ khi nào có khả năng cua trai gỉoi dzữ dzậy... đến nỗi anh nào cũng mún làm wen... chỉ tao mấy chiu coi mạy... ở bên này tao cô đơn wé chừng!!!!!!!!!!!!!!

moonyAnn

Active Member
ọc ọc 8-| :(( chài ai, tui đâu có ngờ đâu, ai bít anh Minh hum bữa ăn món miếng rửa chén xong giờ sung sức wởn dzữ dầy nè, hay tại bữa đó anh ko nghe lời em cho nhiều nước rửa chén vô wá ;)) =))

thoai, spam vừa à, mí bữa nay thích khách Kinh Kha bận đi ám sát Tần Thủy Hoàng hay sao mờ ko thấy bóng dáng đâu hít nhỉ?? ;))

alo Boom Boom: bà mún thì về đây đi, tui dạy cho :D :D Hay là giờ tui mở lớp học trực tuyến nhỉ ?? ;)) ;))