roky cũng mún làm wen

nick_iloveyou

Super Moderator
Staff member
:th_041: seo seo, đẹp đôi hem, wá đi chứ :))
Oa..... dạo này lười bíêng wá, nên hem có-18 độthời gian làm j cả
Ai đi -18độ zới roky hem nà :th_big_smile:

qingsong

Cóc cóc cóc, xin hỏi có ai ở nhà không vậy? Nhà ta ba tầng đẹp lộng lẫy, nghe nói chủ nhân ngôi nhà cũng là hoa khôi bánh bò, Song nhẹ nhàng bước vô làm quen được không nhỉ?

Kumiho

Never die
;)) zô thoải mái, j` chứ nhà kon nài hông bao h có chìa khoá. nó mở cửa típ kháh cả ngày mah. ai nó cũng welkum để nó t8m hít trơn ;)) (đúng hông mài). cho tao ... làm wen lại zới mài nha (nhờ zậy câu thim dc 1 bài nà, đã wá)

nick_iloveyou

Super Moderator
Staff member
<div class='quotetop'>Trích dẫn</div>
Cóc cóc cóc, xin hỏi có ai ở nhà không vậy? Nhà ta ba tầng đẹp lộng lẫy, nghe nói chủ nhân ngôi nhà cũng là hoa khôi bánh bò, Song nhẹ nhàng bước vô làm quen được không nhỉ?
Làm roky ngại wá ah :

Con Ku nha, mài lợi dụng để spam àh ;)) hay hay :- thực chất tau cũng đang spam hee[/b]
:th_confident:

182ntb

<div class='quotetop'>Trích dẫn(pinkstar @ Sep 30 2006, 10:49 PM) [snapback]75881[/snapback]</div>
Hí hí.... Sweetie... : : :x ...

[bài nì để thể hiện cảm xúc dạt dào.. hok fải spam B-) :iei:

[/b]
Dzậy mà bảo ko phải spam là j??? (

bánh bò ở đâu ngon dzị? huynh mua đem dzô 4room, mời pà con ăn chơi

Kumiho

Never die
lâu wớ hem gặp mài. xuống cấp tới độ đi bán pánh pò sao chời. ở đâu tao ủng họ cho (nói trước, tao là chuyên gia ăn thiếu :D)

Tina_Phương

Phụng Tỉ
Staff member
Chòi, ngừ dễ xương như tui mà bà dám gom zô 2 từ wá đáng hem. Tui phải soi gương lợi mí đc, xía :((
Nói gì nghe nản wớ zợ, thui mừ, đừng bùn nữa nghen, đú đỡn típ cho đời nó zui. Tặng bà ly café uống đỡ buồn ~O)

nhocdilac

<div class='quotetop'>Trích dẫn(Roky @ Sep 20 2006, 05:24 PM) [snapback]71612[/snapback]</div>
: : : : Ngày đẹp zời nọ, là hum nay, thèm ăn bánh pò tha thiệt, wíêt định lập ra topic làm wen >-) hiehie, rất mong đc sự cổ vũ của toàn thể đồng bào : : ....
Cho làm wen nha
p/s D: êy mày, cái nì tau làm wen thiệt chứ hem fải spam đâu nha :p đừng làm j tội tao lắm :p

[/b]

Chào Roky! Cuối cùng thì mình cũng "đột nhập" thành công vào Forum của BTX. Nice to meet you, everybody.