thiz 1 ng bạn thân

blue_dream

oops, ko thể wơ nắm cả đũa như thế được. Tất nhiên là nên break up khi chưa sâu sắc nhưng chẳng lẽ mọi chuyện đang bình thường thì lại say gb a`, ko ai lại như thế hết. Nếu nói như brat thì tốt nhất là đừng wen ai hết, như vậy dễ nhất

moonyAnn

Active Member
:)) :)) thix thì thix , dù có là bạn thân đến 1 lúc nào đó thix nhau thì thix thôi, sao lại hỏi có đc hay ko? tình cảm làm sao mà chiều theo ý muốn đc ???

iko_iko

từ bạn thân thành người yêu thì dễ, nhưng từ người yêu trở ngược lại làm bạn thân thì ko dễ chút nào.
bạn thân cũng từng mức độ khác nhau, bạn thân mà thân quá rồi thì khó yêu nhau lắm, hiểu nhau quá, ko có thú vị, cho dù có yêu nhau thì 1 thời gian sau cũng nhàm chán. vấn đề này tùy mỗi người, có người có thể yêu bạn thân, có người thì ko thể

banhcarrot

Thix ăn táo
Staff member
^ ^nói chung thíx là thix thoai..bạn thân khó thành pồ được..vì..sẽ có 1 đứa nì có cảm tình với đứa kia..còn đứa kia thì...no no hugo..còn nếu cả 2 đều thíx nhau thì wé uki gòi ^ ^

cat12109

tui thấy làm bạn thân mà mún thành người yêu của nhau thì cũng ko khó lém! Nhưng nếu lỡ tới lúc chia tay thì khó có thể trở thành bạn như ngày xưa chứ đừng nói đến chuyện là bạn thân.==> Nên suy nghĩ cho thật kĩ

Adelaidegirl

Ja` cả khú đế đại vương
Staff member
la` bạn thân => pô` ...ok...pồ => bạn thân...khó àh...làm saothì làm...chìu ngược lại khó lắm đấy,..coi chừng làm đo roài hối hận

pinkstar

Anime Master
=)) Bạn hà nói j mah bạn pink hok hỉu j hết =)) .. cao siu thế

Bi h mới thấy đc rằng..... bạn thân có thể làm pò :gem42: ...... sau khi coi fim của anh Woo.... vì ở bên bạn thân mình mới thấy vui.... có lẽ đó chính là hạnh phúc... mah hok thèn con zai nào mang tới đc ngoài thằng bạn thân

182ntb

<div class='quotetop'>Trích dẫn(iko_iko @ Jun 9 2006, 11:29 PM) [snapback]53148[/snapback]</div>
từ bạn thân thành người yêu thì dễ, nhưng từ người yêu trở ngược lại làm bạn thân thì ko dễ chút nào.
bạn thân cũng từng mức độ khác nhau, bạn thân mà thân quá rồi thì khó yêu nhau lắm, hiểu nhau quá, ko có thú vị, cho dù có yêu nhau thì 1 thời gian sau cũng nhàm chán. vấn đề này tùy mỗi người, có người có thể yêu bạn thân, có người thì ko thể
[/b]
Ko bít Iko có trải qua chưa nhưng sao nói đúng thế ko bít??
huynh từng có 2 lần như vậy, 2 đứa bạn thân nhất đều nói thích huynh ( 2 nhõ này ko hề quen bít nhau),
1 người thì huynh nói rõ là ko thích, chỉ xem như bạn bè, 1 người thì huynh chấp nhận vì bít nó đang buồn và cần mình .... nhưng cuối cùng thì .... quen được 1 tuần thì ... lui về trở thành bạn bè lại :)

pinkstar

Anime Master
<div class='quotetop'>Trích dẫn</div>
1 người thì huynh nói rõ là ko thích, chỉ xem như bạn bè, 1 người thì huynh chấp nhận vì bít nó đang buồn và cần mình .... nhưng cuối cùng thì .... quen được 1 tuần thì ... lui về trở thành bạn bè lại

Ak... wen kỉu j thía nài... bùn và cần mình k có nghĩa là mình fải thix lại... như thía jống như là thương hại ngta zị đó
[/b]

loveofpigbaby

Em nghi da la ban than thi de hiu lam giua tinh ban va tinh yeu lam, doi khi hai nguoi thix nhau thiet nhung lai nghi do chi la ban hoac nguoc lai, roi ca so rang khi noi ra nguoi kia se ko noi chien nua...bun lam.Nhung neu hai nguoi wen nhau thi co the se rat vui vi ho rat hiu nhau

iko_iko

may mắn wá iko chưa bao giờ mất bạn thân vì cái vụ iu này, iko lun có cách nghĩ là iu một người hoàn toàn xa lạ chứ ko phải là bạn thân. đã là bạn thân thì ko giấu diếm nhau điều gì cả, và chỉ là bạn thân mà thôi, iko chưa bao giờ có ý nghĩ biến bạn thân thành pồ. Nếu như bạn thân thành pồ , lúc giận pồ biết tâm sự dzí ai?? đúng hông mí bạn???

thật ra thì apple thậy từ bạn thân mà thành pồ thì cũng chẳng co gì là không tốt cả. Bạn thân nhưng chưa chắc là hiểu mình 100%, với lại mình có thể dễ dàng giải bày tâm sự cho nhau hơn chứ. Dù sao đi nũa thì nó có mặt tốt cũng như mặt xấu vậy, chỉ có điều là chúng ta có biết hòa hợp hai cái lại thành một điều mới mẻ như kinh nhgiệm lần đầu của mình vậy. Các bạn thấy mình nói có lí không?

iko_iko

bạn thân thành pồ thì cũng ok thôi, nhưng vấn đề là khi phát hiện tình cảm đó ko phải là iu mà chỉ dừng ở mức bạn thui thì làm sao mà lùi lại làm bạn như ban đầu được. cũng khó lắm.

iko_iko

nhiều lúc cũng nhầm lẫn đó chứ, nhưng phải cố gắng bình tĩnh xem xét mọi chuyện nhé. tình bạn thân và tình yêu nó có cái gì đó khó phân biệt lém.

iko_iko

chính xác, bởi dzị nhìn ko kỹ là lộn ngay. nước tương và xì dầu nhầm lẫn thì ko sao, chứ iu với tình bạn thân nhầm thì hơi mệt.