Mem mới,già nhưng thích bon chen

oanh

Ek...ông tiền wỹ nài thiệt tình.... :-w

Pé Oanh xinh tươi chuẩn bị đi du học, hie hie, nhưng cũng có lẽ sẽ hok đi du học nữa, ở nhà lấy chồng :))

182ntb

Seo lại có chuyện có lẻ ở đây?? Chị tém nhà mình có người bắt cóc rồi ah?
Huynh nghĩ gia đình của tém chắc chắn sẽ vui lém, suốt ngày ko bao giờ buồn chán đâu nhĩ?
Ah, Em đinh đi du học bên nào? Nhật or Sing ???

iko_iko

sao định du học rùi có lẽ ở nhà lấy chồng??? lấy chồng dzui hơn đi học ở nước ngoài hả??? ai mà làm cho Oanh nhà ta như thế nhỉ??

182ntb

<div class='quotetop'>Trích dẫn(iko_iko @ Sep 30 2006, 09:12 PM) [snapback]75778[/snapback]</div>
sao định du học rùi có lẽ ở nhà lấy chồng??? lấy chồng dzui hơn đi học ở nước ngoài hả??? ai mà làm cho Oanh nhà ta như thế nhỉ??
[/b]
Cái này em phải hỏi chị tém nhà mình roài, huynh cũng ko bít nữa ......

oanh

Hie hie....đi du học là mong muốn của papa pé oanh...pé Oanh đã trót iu chồng pé gòi...nên pé hok mún đi, pé Oanh mún ở nhà lấy chồng nuôi con :

Nhật dzí Sing hoặc Can, chỗ nèo e cũng mún đi hít áh, nhưng nhà e hok cho, bố e mún e sang US học :((...

<div class='quotetop'>Trích dẫn</div>
Huynh nghĩ gia đình của tém chắc chắn sẽ vui lém, suốt ngày ko bao giờ buồn chán đâu nhĩ?[/b]

Sao anh 2 nghĩ dzị dzạ? Thực tế nó trái ngc lắm ... :((...chỉ có gia đình bên jap là dzui thui àh :((

182ntb

Seo dzậy nè, nín đi chứ, khóc mau già lem, hết còn Oanh xinh tươi nữa bây giờ ,hìhì
Vậy bây giờ pe' Oanh ra sao? Đang đấu tranh cùng gia đình ah???
Cố lên, cố lên , anh 2 ũng hộ hết mình

iko_iko

iu thì iu nhưng phải có lý trí chút chứ, lo cho tương lai cũng tốt mà. iu thì iu cả đời, còn học chỉ có lúc mình còn trẻ mới tiếp thu tốt thui àh, iko nói dzị đúng hem anh tiền quỹ??

182ntb

Iko nói đúng rồi, nhưng đó chỉ là trên lý thuyết thôi, vì khi iu, thường thì người ta ngu hẳn ra, hihi....
Còn chuyện của chị tém nhà mình thì ..... theo lời papa thì tốt nhất rồi, vì khi đi, đâu phải là chia tay mãi đâu?? Còn có thể gặp lại mà, okie? Với lại, cũng có thể liên lạc qua mail, điện thoại .... and 4room hihi...
Chúc bé Oanh có 1 tương lai thật vui vẻ, 1 hiện tại đầy hạnh phúc, huynh chuẩn bị lên đường nhập ngũ đây, chỉ còn 1h10 phút nữa ..... hehheheh bi bi all

iko_iko

điều iko nói ko hề trên lý thuyết tý nào vì iko đã ở trong hoàn cảnh đó rùi, và iko chấp nhận chia tay vì "đại nghĩa" mà.

Tina_Phương

Phụng Tỉ
Staff member
cái nick ấn tượng ^^ định hỏi hoài mừ ko bik hỏi seo (hỏi thẳng sợ chủ nhân cái nick .. nhột)
Bi h bik ý nghĩ goài, thấy ......... híhíhí mắc cười wớ hờ
Cho Tina mần wen zí hen

iko_iko

Tina mần wen trễ quá, quỹ đi nghĩa vụ quân sự dzồi, biết khi nào mới online nữa, chắc lâu lém mới gặp lại tiền quỹ.