Yêu xa???? nên hay ko?

nick_iloveyou

Super Moderator
Staff member
<span style="font-family:Verdana">Có, nhưng tình cảm cũng bị fai mờ đi theo thời gian :-j
Tình cảm con ng` cũng có lúc thay đổi mà, đâu có bền lâu mãi đc ^^</span>

pinkstar

Anime Master
Uhm......... đúng gòy đó... khi 1 ng` ra đi... rùi sẽ cảm thấy bùn........ ở lại 1 mình sẽ thấy nhớ ng` đó.... :)) ....... .... mà nhớ rùi sẽ làm những việc để khỏa lấp đi nỗi nhớ đó........... đến khi nỗi nhớ, sự kìm nén k dồn lại đc thì sẽ có tình cảm zới 1 ng` khác .............. để đc wan tâm... để có 1 ng` bên cạnh chăm sóc :)) ...........

đi rùi là thế đấy........... :)) ......... có cái chi chi bền vững mãi đc :))

blue_dream

nếu nói như pink thì người đến sau đó chỉ để lấp khoảng trống của người trước thôi, khó lâu bền được. Đến lúc đã wên người cũ rùi thì cũng sẽ thấy ko còn cảm tình j với người mới cả

banhcarrot

Thix ăn táo
Staff member
ko có cái j ở tuổi học trò mà bền vững được..khó lắm..ví thế...nếu 2 ngưới chờ được thì chờ...nếu ko thì...là bạn vậy...

pinkstar

Anime Master
nếu trc khi ngta oversea mà 2 người đã có 1 thời gian wen nhau khá lâu.. và nhận thức đc thứ tình cảm đang có sẽ bền vững... khi mà ngừoi ra đi mún ng` ở lại đợi chờ mình.... thì chắc chắn ng` ở lại sẽ đợi chờ ng` ra đi... và sau khi ng`ấy trở lại... nếu cả 2 còn có tình cảm w nhau thì tình cảm ấy chắc chắn sẽ k bao h thay đổi.... vì đã chấp nhận iu xa... thì sẽ chấp nhận ở với nhau mãi....

chòy oy.. hem bít đúng hem nữa.. nhưng bi h PInk đang nghĩ zị đó... có nhìu lúc cũng nghĩ lè iu xa là 1 việc khó thực hiện... nhưng khi mà mình bít nghĩ hơn chút... bít trân trọng tình cảm đang có.... thì chắc chắn sẽ dợi đc mà...s ẽ iu xa đc mà...

Ðề: Yêu xa???? nên hay ko?

biết nói làm sa0 bây giờ ?? mình cũng đang yêu xa nè...theo mình thì yêu xa có nhiều cảm xúc lẫn lộn lắm...Ghen,Giận,Vui,Buồn...nhưng trên hết phải TIN TƯỞNG nhau..đó là điều trên hết...cứ thật lòng vs người ấy thì người ấy sẽ thật lòng vs mình @};-