Thành lập nhóm R.BTX

Thảo luận trong 'CLB Radio Butixu :)' bắt đầu bởi boymc, 6 Tháng hai 2006.

1. boymc

boymc Administrator

sau 1 thời gian hoạt động thì bmc cũng muốn thành lập 1 nhóm có thể làm Radio thường xuyên (bmc sẽ không tiếp tục làm thường xuyên do hun có thời gian nữa) . Radio sẽ làm theo các thể loại Quà Tặng Âm Nhạc , chuyên đề, ........ và định kỳ 1 tuần 1 chương trình . Do đó bạn nào thấy mình có khả năng lên chuơng trình , làm mc , sử dụng các soft thâu âm và mix nhạc tốt thì đăng ký tham gia !
    Bmc sẽ hỗ trợ 1 thời gian cho nhóm sau đó sẽ cho nhóm tự hoạt động hoàn toàn , không cần sự giúp đỡ của bmc nữa
    Bmc cũng già rùi, cho nên chỉ tạo phong trào chứ không đủ sức đi theo để làm nữa , mong các bạn đã yêu thương 4rum BTX này , cũng như muốn vực dậy phòng trào sinh hoạt đang không còn gì ở BTX .
    Ưu tiên lớp 10-11 , cựu hs , còn lớp 12 thì sẽ hạn chế cho tham gia vì bmc ko muốn làm ảnh hưởng đến việc học của các bạn .
    Bạn nào thix thì đăng ký trong này luôn , bmc sẽ lên danh sách và họp các bạn lại để làm wen và lên chương trình .

2. holland

holland New Member

cựu hs thì sao chời????????

3. xôi gà

xôi gà New Member

Thì đóa, boymc đã nói là ưu tiên cho hs 10-11 + cựu hs. Hum bữa thu R Valentine bảo thu thử giọng mà cứ ông ổng chê. :-w

4. valley_justice

valley_justice New Member

em mún làm MC được ko? Tại em có giọng nói khá truyền cảm nắng đó. Thời gian thì tuỳ nhóm, em có thể sắp xếp

5. boymc

boymc Administrator

uhm .... các bạn đừng nghĩ là làm cái Radio mang tính chất công việc . Đó cũng chỉ là 1 hình thức giải trí thôi , thay vì các bạn cắm đầu vào chơi game thì có thể ngồi viết chương trình , vọc mấy cái soft , hay ngồi thử giọng của mình ...
    nói chung nếu các bạn xây dựng được 1 nhóm gắn bó với nhau thì sẽ rất vui đó .

6. oanh

oanh New Member

Mấy bạn có nguyện vọng muốn làm MC thì để lại thêm chút profile nha, Y!M, phone, học lớp nào lun nha... cho tiện liên lạc!

7. iko_iko

iko_iko New Member

iko cũng nghĩ đây là giải trí thôi, nhưng đừng mất nhiều time vào nó, có thể làm radio vào thứ 7 hay chủ nhật, như vậy ai cũng sắp xếp được time hết. iko rất muốn tham gia cho vui

8. love_babygirl

love_babygirl New Member

hs trường khác làm đc hun anh ?? ^^ , níu dc cho em làm MC hén ^^
    : ym : love_baby_babygirl
    phone : 0958 142 169

9. boymc

boymc Administrator

tất nhiên chỉ tập chung làm vào cuối tuần , thật ra với chương trình 15 phút thì làm rất nhanh :D chủ yếu làm xong còn đi ăn uống nữa , ;))
    ai tham gia xin để lại thông tin như tên , nick , fone, email để tiện liên lạc :D ....
    bạn nào viết văn khá khá thì đăng ký làm viết chương trình nha , mà hình như vừa viết vừa làm mc đâu có sao đâu ta ;;)

10. valley_justice

valley_justice New Member

Mình có thể viết kha khá, nhưng phải có chủ đề cụ thể. Mình thích lèm MC lém
    Y!M: valley_britney
    Lớp 11A2

11. boymc

boymc Administrator

ý , cho xin fone , fone đi nào , để gọi cho dễ chứ có nick và lớp thì biết kiếm seo bây giờ ????

12. iko_iko

iko_iko New Member

iko tham gia nữa
    nick : near_far2004
    fone 0983704751
    cựu học sinh

13. blue_dream

blue_dream New Member

@ valley: ko để lại fone j hít vậy, ai bít đường nào mà kím, thui để lại dùm mày nha
    @ bmc: fone của valley_justice: 8511592
    có j cần a cứ gọi nói cho gặp Tiên, tên nó đó

14. hippi

hippi New Member

HIx cái ông Smith kia...tối ngày cứ làm tùm lum,ba mẹ đã khó rùi mà còn..pó tay...thui thui để bà Smith làm cho hehehe....E hèm..em đăng ký "miệng" trước rùi đóa nha admin.Em học 11A13 tên Hải Yến (hehehe).Nhớ cho em một suất nhe....Thanx mọi người...Nếu được cùng hợp tác Hippi sẽ làm hết công suất vốn cóa của mình..bibi mọi người
    To valley:ông Smith nghe lời tui nghe chưa??
    À số phone của em nà:8462283

15. mrbean

mrbean Member

giọng rap làm MC được ko ta :p

16. bmc

bmc Bánh bèo đã có chủ

hé hé hé , cũng được đó , những phải là dân rapper cho ra rapper 1 chút chứ hun phải nghe như ... nha .
    vậy thì bà con nghe đọc chương trình theo dạng Emimem , kkekeke

17. mrbean

mrbean Member

rapper cho ra rapper 1 chút là sao nhỉ ;))
    chỉ giáo chỉ giáo

18. kuLiu

kuLiu New Member

Hờ thế mặc nhiên ANH là LEADER kủa kái nhóm này à...
    Rapper cho ra rap là....... đợi ra yahoo voice chat anh rap cho nghe

19. mrbean

mrbean Member

quýêt định goài, Bean 1 vé [​IMG]

20. hippi

hippi New Member

hippi một vé nữa