Luôn lắng nghe - Luôn luôn thấu hiểu

moonyAnn

Active Member
:D mí cái em nói như gửi link j j đó là wảng cáo truyện mà mình thix thui :D dzí dzụ hùi trước em thix truyện Hello nên gửi link truyện đóa cho nguyên cái list chat YM của em :D dzị đóa :D

ờ ờ... cũng bít có nhìu chiện ko tóm tắt đc :D vậy thì ai thí truyện này mờ mình tâm đắc thì dzô giới thiệu :D

banhcarrot

Thix ăn táo
Staff member
ak..thấy màn tóm tắt truyện hơi bị fiền fức áh Ann : thứ nhất là với 1 người ít đọc hết truyện đã post như tao thì ..sao tom tăt đựơc ..cái thứ 2 là có truyện nhìu người thíx=> đọc nhìu=> tóm tăt nhìu...có tuyện ngược lại la ko ai tóm tắt ...với lại..cách cảm nhận mỗi người khác nhau..có người tóm tắt như thế này..theo cảm xúc của mình..người kia lại ko suy nghĩ thế..akak.....nhức đầu wớ :

moonyAnn

Active Member
tao nói là tóm tắt truyện, tức là ai post truyện nào thì tự tóm tắt truyện đó... tóm tắt chớ đâu phải cảm nhận :D tóm tắt để người khác đọc vô thấy hứng với truyện đóa hay ko ý mà.... nhưng mà ko đc vì có nhìu truyện ko bít tóm tắt sao hết :D tại 4rum ko có dạng đưa chuột vào tựa đề truyện thì hiện ra vài dòng đầu truyện post nên cũng khó :D

hơ.... cho ý kiến vụ title của topic truyện kia đi gòi còn làm nữa nha :D :D để lâu wá gòi :D

Tina_Phương

Phụng Tỉ
Staff member
Tina thấy trong box văn học cũng post nh` truyện cười lắ,. Sao ko lập riêng 1 topic về truyện cười luôn cho dễ đọc ?

moonyAnn

Active Member
có mờ Tina... topic truyện cười đc đặt chú ý luôn đóa... Tina hem thấy hả :-??

:D Tina có đề nghị j cho cái title của topic truyện kia hem :D

Tina_Phương

Phụng Tỉ
Staff member
Mod thân mến , ý Tina là lập cái box riêng như văn học nghệ thuật ý, chứ để post tùm lum lộn xộn vầy, khó đọc wé ^_^
Còn tựa đề của cái viết đọan kết, theo Tina thì để 1 hàng dấu ........ đi
Vừa đơn giản, vừa bí ẩn, lôi cuốn. Mod Ann và các mem thấy sao ?

moonyAnn

Active Member
hờ hờ... Tina bít sao hem.. tại j 4rum đang cải thiện lại từ đầu nên hạn chế tạo thêm box khác cho rắc rối... hiện tại thấy phần truyện cười cũng ko đc hưởng ứng lắm nên thiết nghĩ tạo thêm box là ko cần thiết :D 1 topic truyện cười đó cũng mới đc có vài trang à... :D

còn dzụ tên... >"< sao mà làm ko bít nữa... h đâu có tạo topic mới đc đâu >"<

Tina_Phương

Phụng Tỉ
Staff member
ờ, hum ni Tina post truyện ko đc. Mấy lần goài, tưởng máy hư chứ
Nhưng cứ coi nhưng "dự án cho tương lai" đi . Tựa vậy ổn ko, hay là 1 cái tựa shock hơn , đại loại như "Teen @ viết văn" ^_^

moonyAnn

Active Member
^^ uhm... cám ơn sự đóng góp ý kiến của Tina nha :D :D

Uhm... Ann có vấn đề này muốn hỏi mấy bạn nè ^^ Bạn nào thấy mình có tâm huyết và có thể quản lý box văn đc thì la lên nha... :D :D

p.s: mới warn nick lemontea 10%... warn lần đầu vì lí do cố ý spam bài...

Nhắc nhở chung luôn.... ai spam bài là tui del và warn đấy nhá... :D Làm thẳng tay luôn á B-)

Tina_Phương

Phụng Tỉ
Staff member
Chòi, Tina cũng muốn wản lý box Văn học, nhưng mừ ........ trình độ tin học hơi kém! Ko chắc có làm nổi hug nữa ........
Mừ Ann đang làm tốt lém mừ, sao ko làm típ đi

blue_dream

ua`, thấy Ann làm tốt muh, hay tại wản lý ko nổi, còn MrWần đâu?

còn box văn chương của bạn đọc, thiết nghĩ kái đó chắc chưa cần vì lâu lúm mới có bài viết dạng đấy, cứ tạm thời pst chung đi hen. Mọi ng nghĩ seo?

moonyAnn

Active Member
Box văn chương cũng ko có j để cần ứng dụng nhiều tin học, chỉ là chỉnh sửa mục lục để cập nhật liên tục và bài post của các mem sẽ ko bị mất (uổng lúm :( ) cái đó bạn có thể làm theo dạng : tựa đề truyện rất đơn giản phải hem :D :D

Ann thì bi h hem tạo topic mới đc nữa.... vô năm học gòi ko bít có đc xài mạng thoải mái như bi h ko :-?? hmm.... ^_^ nói chung.... cứ thử đổi mod để làm mới box văn đi :D mỗi người 1 ý mà... hiện h box văn chỉ còn thiếu cái topic truyện và banner riêng thôi... cái đó Ann sẽ làm cho xong ^_^ nếu Tina thix thì Ann sẽ tiến cử Tina cho chức vụ mod box này...... bởi vì hiện nay box này có 2 mod nhưng làm việc ko hiệu quả lắm... chia ra thì Tina phần văn học còn Carrot phần thơ :D quá tuyệt :D còn ông W là Smod.... ko phải mod... sẽ ko thể lo cho box tốt đc.

hix... còn cái nữa... sao tự nhiên Ann vô thấy bài viết đc đặt chú ý hết trơn vậy???? admin đang nói xây dựng lại 4rum mới... có thể tất cả các bài viết hiện h sẽ ko còn chút j.... sẽ phải xây dựng lại từ đầu.... các bạn nhớ vô trong topic "xây dựng 4rum BTX mới" để đóng góp ý kiến nha :D

Have a nice day ^^

blue_dream

ek, nếu mất hết thì nên làm sao mà chuyển tất cả bài viết wa kái mới, chứ maất uổng lắm, công lao mọi ng đã pst, h mất hít, hix, đau lòng lum' a'

noitiengtunho

Nếu mất hết sẽ là điều rất đáng tiếc nhưng là hiện thực mà mọi người phải chấp nhận, cùng nhau cố gắng vươịt qua khó khăn nhé các bạn

Tina_Phương

Phụng Tỉ
Staff member
Chòi, nhắc mí nhớ, zô năm Tina cũng đâu cóa lên net thoải mái như bi h. Thui, Tiến cử bạn Ann típ tục công ziệc 10 năm tròng cây, "chăm năm chồng ngừ" dị nghen

moonyAnn

Active Member
hix hix.... Bmc đề nghị phải chuyển tất cả các bài viết trong box về máy để khi wa 4rum mới sẽ post lại... hay đại khái thế.... chời ơi... nhìu lúm... vừa thơ vừa văn Ann làm ko hết :D vậy xin nhờ dzô các mem tốt bụng chuyển giùm về máy ở nhà đc hem :D tất cả các truyện đầu cập nhật trong mục lục, ko thiếu truyện này :D vậy có thể chia ra... cứ 1 mem là 3,4 kí tự j đó :D :D hoặc là ai post truyện nào thì giữ truyện đó :D :D đc hem dzạ ????

chiện mod tính sau.... cùng lúm ko còn wản lý đc nữa thì anh W sẽ đảm nhận giùm ^_^ đúng hem anh W ;))

blue_dream

ek, thế thì nhìu lum' a', chắc truyện ai pst thì tự giữ thoai, còn comment của mọi ng, hix, chắc wa topic mới pst lại rùi mọi ng commnet lại hen :D

moonyAnn

Active Member
:D bây h 4rum đã tạo topic mới lại đc òi.... 4rum chắc hem xài cái mới nữa... (em đoán vậy chớ ko chắc) thoai cũng ko cần giữ lại truyện nữa....... nhưng mem nào mún an toàn vẫn giữ đc bình thường nhe :D Have fun

btw.... bi h Ann mở topic viết truyện đc òi........ mọi người vào ủng hộ nha ^_^

moonyAnn

Active Member
welcome bạn tham gia box văn nha Sư tử bằng bông... ý phải con này là Koro trong truyện Sakura hun dzạ ;)) nick dễ xương wé ta :D :D

hí hí... box văn có chia ra 2 khu vực là văn học nghệ thuật và vườn thơ bướm bay :) bạn muốn tham gia viết thơ có thể sang vườn thơ bướm bay post bên đó... trong topic "Ngẫu hứng" cũng đc hoặc bạn có thể post bài bình thường, sáng tác hay sưu tầm nhớ ghi rõ :D Hi vọng box văn sẽ đc bạn đóng góp thật nhiều bài viết hay và chất lượng.

Còn topic này là nơi thắc mắc trao đổi cho tất cả những mem yêu thích văn học... hun bít là bạn có đọc sơ wa chưa ha... bạn có ý kiến nào muốn đề xuất hay góp ý cho box văn thì vào đây viết nha ^_^

Thân :)