Show Tháng 4

Thảo luận trong 'CLB Radio Butixu :)' bắt đầu bởi boymc, 21 Tháng ba 2006.

1. boymc

boymc Administrator

Trong tháng 4 sẽ có show rapviet theo đăng ký của Bean ... vậy tháng 4 có ai muốn làm show nào nữa không ? ví dụ sắp thi rùi , show về mùa thi chẳng hạn ;)) để chúc mọi người thi tốt đó ...
    Ai có ý kiến gì post vào đây luôn nha :D

2. iko_iko

iko_iko New Member

đầu tháng 4 sẽ là chuyên đề rap việt của bạn bean, bạn bean chuẩn bị nha
    cuối tháng 4 làm một show chúc mấy bạn thi tốt cũng được đó, kết hợp giữa QTAN và chuyên đề lun, chứ ko làm riêng lẽ từng cái nữa.
    chủ đề sẽ xoáy vào đối tượng là các bạn sắp tốt nghiệp?
    ai có ý kiến thì giơ tay phát biểu lun nha

3. boymc

boymc Administrator

thoai , hun khoái làm show QTAN cho lém :(( , chỉ khoái làm show chuyên đề thoai nha :p

4. hippi

hippi New Member

yeah..em nghĩ nên làm show chuyên đề đi..mình sẽ chọn ra những bài đỉnh của đỉnh để phát lên như vậy mọi người coi như đều nhận dc wà tẹng..... ;)) với lại làm show chuyên đề thay đổi hình thức cho nó mới mẻ...wà tẹng âm nhạc thì là ct định kỳ rùi
    À sẵn tiện em nói lun: em nghĩ mình nên làm QTAN theo định kỳ..như vậy sẽ giải wuyết dc những yêu cầu tồn đọng và để mọi người nhớ dc ct của mình phát vào thời gian nèo..
    Anh bmc và chị Iko thấy seo?Bean nữa??

5. iko_iko

iko_iko New Member

iko cũng nghĩ nên làm QTAN theo định kỳ
    nhưng trước tiên cần phải xác định rõ trong 1 tháng mình làm bao nhiêu radio, từ đó phân chia ra chuyên đề và QTAN
    hiện nay mỗi tháng mình làm 2 kỳ radio, đầu tháng là chuyên đề, giữa tháng là QTAN
    thấy thế nào?

6. boymc

boymc Administrator

ack ack , cái này là rảnh rỗi chứ nhắm lúc đang thi hay làm đề tài thì po tay nha , bmc hun có thời gian đâu đó :D
    Còn cái QTAN thì bmc sau này làm chừng 3-4 yêu cầu như lần 1 thôi , làm nhiều wá chóang luôn ....
    Còn cái chuyên đề sẽ không cần lời yêu cầu nhiều lém , có thì được, không thì thoai ... tình là vậy đóa ;))

7. iko_iko

iko_iko New Member

chắc chắn là rảnh rỗi mới làm 2 chương trình 1 tháng, bận rộn có thể rút lại mà, cái này là làm cho vui thôi, đáp ứng nhu cầu của mí bạn thui chư đâu mang tính chât công việc đâu, tuy nhiên đã làm thì làm đàng hòang. Thời luợng chương trình tùy theo khả năng của mình thui mà.
    mí bạn cho ý kiến thêm nha.

8. Vũ thiếu gia

Vũ thiếu gia New Member

:-?

show về red song ??? nên chăng >

có ngày 30-4 và 1-5

9. boymc

boymc Administrator

^^ cũng 1 ý tưởng nhưng ông làm nhạc VN đi , chơi nhạc Nga hun hiểu gì cả , nếu được ông làm hết rùi send cho tôi , tôi up lên host cho mọi người nghe , vui là 9 , thêm ý nghĩa là 10 :))

10. iko_iko

iko_iko New Member

ông làm được thì làm đi, thêm nhiều đề tài càng hay, nhưng nhớ nói tiếng Việt nha, nói tiếng Nga hổng ai hiểu gì đâu đó
    ông Vũ, bữa nào rảnh làm chương trình nhạc Nga hiện đại đi, tui thấy mấy bài ông gửi cho tui cũng hay lém đó

11. boymc

boymc Administrator

bàn ra hoài .... bàn vào đi nè , vậy là sẽ có show VietRap của nhóc Bean ... trong tháng 4 nhưng chẳng bíêt thời gian sao cả , nhóc Bean cho biết thời gian chính xác đi .... ngoài ra có 1 chuong trình radio QTAN khỏang 25phut thoai ... lần này có người tặng radio cho bmc nè :p
    còn cuối tháng cho xin cái radio nhạc đỏ của Vũ nha ... bmc cũng khoái nhạc đỏ :)) có gì PM bàn sau nha ^^'

12. mrbean

mrbean Member

t6 tuần sau, tối

13. iko_iko

iko_iko New Member

bean viết chương trình lun nha, cho chị làm chung dzới

14. mrbean

mrbean Member

hả ?? :-?? rap là gì thế :-??
    tớ đây cóc biết rap là gì hết á :|

15. iko_iko

iko_iko New Member

hiện giờ em có bình thường ko vậy bean? em nói gì chị hiểu chết liền lun á

16. mrbean

mrbean Member

em đâu có biết rap mà kêu em làm rap vịêt :-??

17. valley_justice

valley_justice New Member

Đúng goài mình lèm 1 chuyên đề về trường lớp đi hen, sắp tới ngày các anh chị 12 phải rời xa mái trường phổ thông rùi

18. boymc

boymc Administrator

cái đó cho wa tháng 5 luôn đi :p ...
    ông Vũ đâu rùi ??? nếu làm cái nhạc đỏ thì lên chưong trình từ từ đi là vừa , khoảng giữa tháng 4 sẽ thu cái đó ...
    okie ????

19. Vũ thiếu gia

Vũ thiếu gia New Member

nhạc đỏ của Nga. tôi ko làm nhạc đỏ VN.

- nhưng tôi chưa hiểu lắm về cái Radio này ??? thu phát như thế nào ? tự tôi hát à ???

20. iko_iko

iko_iko New Member

radio này là ông sẽ viết chương trình, ông làm MC giới thiệu về nhạc Nga. thu thì sẽ có BMC lo, ông viết chương trình và tự làm MC nếu muốn, còn ông ko muốn làm MC thì ông có thể chọn người khác làm MC. còn ngày giờ thu thì phụ thuộc vào ông, khi nào ông chuẩn bị cho chương trình xong và rảnh thì hẹn nhóm radio để thu , sau đó BMC sẽ post lên rum