Show Tháng 4

Thảo luận trong 'CLB Radio Butixu :)' bắt đầu bởi boymc, 21 Tháng ba 2006.

1. hippi

hippi New Member

anh BMc ơi,nếu thiếu khúc cuối thì để em thu lun, tại chị iko bận oài
    to anh Vũ:em sẽ làm ct của anh:đọi em thi xong tuần này nha, tuần sau là em khoẻ re rồi thu ct anh lun ha..

2. mrbean

mrbean Member

ko fải chỉ thu khúc cuối mà thu lại toàn bộ

3. hippi

hippi New Member

á...thiệt hả?sao kỳ dzợ..hum hippi wa nhà bmc, bmc nói chỉ hư khúc cuối thôi mừ..hixhix nhưng thứ ư chị Iko bận roài..sao giờ..thứ năm thì hong dc..hix chịu.anh bmc ơi anh tính sao thì tính nha..co gì thì nhắn cho em bít...nhưng vụ em nhờ anh giúp em thu âm vẫn tiến hành như dự kiến nha....

4. mrbean

mrbean Member

ó_ò, chiều mai thu chuyên đề rap việt tại nhà Bean, số nhà BMC, đường Mạc Đỉnh Chi

5. iko_iko

iko_iko New Member

ủa sao nghe đồn là, thu ở nhà bmc vụ QTAN mà.sao hippi nói chi thu phần cuối thôi.

6. mrbean

mrbean Member

Hippy với valley về sớm wá ko được gặp 2 MC mới, ^_^, bạn của Bean rủ wa sau này ^_^, thế là cho làm MC luôn

7. valley_justice

valley_justice New Member

ủa ai zậy?! Sao hun nói valley ở lại coi chút rùi zìa(làm như coi xiếc thú dzậy!)

8. bmc

bmc Bánh bèo đã có chủ

ack ack , bực thằng Bean , mồm thì nói tối làm ....... mẹ ... thu xếp thời gian làm cho nó thì nó kêu nó bận ........... nói không có chữ tín ..........

9. iko_iko

iko_iko New Member

sắp có chuyện nữa rùi , hichic, bình tĩnh đi nào

10. bmc

bmc Bánh bèo đã có chủ

móa , dẹp mẹ nó đi , bỏ việc để đi làm để rồi hôm sau vào nghe thằng sếp nó chửi cho , nhịn lắm cũng phải xin nghỉ ...... vậy là cuối cùng dek làm được cái gì , từ cái QTAN cho tự ngồi thu cũng không xong rồi cái Rap cũng dek ra cái gì ,...
    Nói là bận thì ai mà chẳng bận, dek biết bỏ đi những chuyện khác mà thực hiện lời hứa , mất uy tín kinh sau đó thì nói câu sorry .... đơn giản vậy là xong àh ???? anh nói cho mà biết. thử đặt mình vào vị trí của anh coi, máy móc cũng bỏ ra , công làm cũng bỏ ra , rồi khi anh đi làm bị trừ lương năng suất thằng nào trả cho anh ??? anh có trách nhiệm để đi làm mấy cái show nhằm phục vụ , mấy đứa cũng ham vui đăng ký tham gia làm thì anh cũng tạo điều kiện cho mà làm ....... mẹ vậy mà đến lúc thì hết đứa này bận đến đứa kia bận .... cái gì lợi cho cá nhân thì làm cho bằng được , làm cho xong thì thôi còn làm cho lợi ích chung thì làm cho có , hứa cho xong .... chán bỏ mẹ. dek cần biết thằng BMC nó mất công như thế nào, chỉ cần biết việc cá nhân ko bị ảnh hưởng là được ... móa thật ... dek biết nói ra sao nữa .....

11. valley_justice

valley_justice New Member

Áh anh bmc bớt jận mừ, mọi người sẽ rút kinh nghiệm mừ. Biết là anh đã bỏ nhìu công sức nên em cũng thấy hơi phiền cho anh mỗi lần đi làm show, ráng lên nào. Sau này radio staff nên coi kỹ thời jan và đừng lỗi hẹn là okie chứ hử?