Góp ý cho Radio

Thảo luận trong 'CLB Radio Butixu :)' bắt đầu bởi boymc, 23 Tháng ba 2006.

1. boymc

boymc Administrator

- Vào đây thì các bạn có toàn quyền góp ý , đánh giá các chương trình radio để cho Ban Biên Tập học hỏi và rút kinh nghiệm :D
    - Những thắc mắc post trong này mới được giải quyết nha , post lung tung trong các topic khác thì hun biết đâu mà trả lời :p
    - Radio Staff thường xuyên chú ý topic

2. xôi gà

xôi gà New Member

[gãi: mới nhìn cái flash intro radio của Bad, nhìn cũng cool đấy, nhưng có vẻ hơi màu mè và sử dụng nhiều hiệu ứng wa'. Bắt mắt nhưng nhìn lâu dài thì có vẻ nhàm chán :D]

3. linklink

linklink New Member

Tui so thix radio nì đóa :D
    Dễ thương lém lém ;)
    Tui khoái nhất là bài "What will I do" trong mục Valentine
    Rất...rất...rất...hay :x

4. <div class='quotetop'>Trích dẫn(xôi gà @ Aug 8 2006, 10:49 AM) [snapback]59297[/snapback]</div>
    chú này nói đúng ...

cái đẹp là sự đơn giản :D

less is more ...

5. tinytiny

tinytiny New Member

cho em hỏi cái nì??
    hình như hum bữa em mún vừa nghe radio vừa mở mí topic kia dc ko?
    có nghĩa là radio làm background dó mà :x

6. kuLiu

kuLiu New Member

Anh thay' ok, ka'i flash ko de'n noi~ ma`u me` la'm, ko' su. tre? trung va` hie.n da.i kung~ nhu* tie^u chi' ho.at do.ng kua? nho'm Radio BTX, ko fai? do?

7. banhcarrot

banhcarrot Thix ăn táo Staff Member

anh Kuliu đang nói j vậy ..hem đọc đựơc :(

8. Adelaidegirl

Adelaidegirl Ja` cả khú đế đại vương Staff Member

bây h vào trong cái link radio đó thấy nguyên 1 list các chương trình...ko bít cái nào mới....cái nào cũ...cái nào tháng nào...tốt nhất chương trình mới nhất sẽ dc đặt lên làm title và sẽ auto fát khi mình vào trang đó...còn những cái cũ thì ai muốn nghe sẽ tự chọn...

9. coldblood

coldblood New Member

([​IMG] <div class='quotetop'>Trích dẫn(Adelaidegirl @ Aug 23 2006, 05:18 PM) [snapback]63379[/snapback]</div>
    cho hỏi làm sao để gửi lòi nhắn trên radio vậy?có yêu cầu cần nhờ

10. kinhkhavn89

kinhkhavn89 New Member

à cho em gỏi ý cái radio tí anh BMC cho cái radio automatic chạy nhức đầu thiệt đó sao mình ko làm lại như trước để nó tự hát nó load web chậm mà nó nói nói nhiều lúc ko muốn nghe mà cứ vô chủ đề rồi ra lại là nó load lên....nếu ok hơn thì mình để Link ở ngay dưới đó cho người nào có như cầu nghe thì chọn thôi.....Cái gì là góp ý chân thành đừng đánh em xặc máu nha :D

11. Adelaidegirl

để cai' nay` thây cung hay hay...để automatic vậy thì cung hay...nhìu người ko bit j` đên cai radio cung tự nhiên vô tình bit dc...:D vay la` tôt...

12. Adelaidegirl

<div class='quotetop'>Trích dẫn</div>
    vô music box đọc nội wy...co thể post trực tip hay gửi mial đều dc

13. hoanghero

hoanghero New Member

Radio nghe cũng khá tốt đấy, nhưng xin có góp ý là: sao chỉ toàn là mấy bài nhạc China và Korea quá trùi, trong khi đó nhạc Mỹ quá ít, nếu chưa nói đến dòng Hip-hop và R&B nguyên cái list mình chỉ thấy được có bài Ridin của Championare là hip hip thui, đề nghị Radio group nên up nhìu nhìu bài hip hop và R&B thì càng tốt vì đây là dòng nhạc của giới trẻ muh.

14. Adelaidegirl

<div class='quotetop'>Trích dẫn</div>
    coi chừng bạn lộn radio với media box roài đấy...medio box là nghe nhạc ol...đang cập nhật thêm...bạn chờ nhé ;)