Rainy day...

banhcarrot

Thix ăn táo
Staff member
@ roky: mày cười vậy là ý gie đây :-w
@sâu : ta ko như sâu,toàn coi film con heo,mi thiệt là ghê wa' đi :))

ghi NK tiếp,mình tòn ăn rùi ngũ,ngũ rùi ăn,áh,rùi thấy bài chưa học,áh, rùi thấy mình ngu ngu=.= trong khi tụi nó thì cứ phơi phới giõi là sao ấy nhĩ T__T chửi thề thật, vẫn chưa tìm ra thiệt ra là mình giỏi nhất cái j ,ma',chửi thề thật :)) :(( con gái mà thế đấy =.= kỉu này chắc chết ak ak

dạo này ta hay đi xe đạp địn mọi nơi,tiếc là chỉ đạp được 10km thì hết điện T__T chữi thề chưa, đi ngủ,lại ngũ :(( còn bài thì sao,hok học àh,hổng bik,ngũ cái đã :))

banhcarrot

Thix ăn táo
Staff member
rồi đó :)) ta tự mỡ lai NK của chính ta,hoho,giỏi wa' giỏi wa' :))

ai cũng có quyền mơ ước,tui chỉ nói vậy thôi :D

ai cũng có quyền được giữ bí mật,nhưng giữ hoài thì ko ai thèm hỉu mình,như là nhỏ bạn từng thân với ta,nói với ta là,mày co quyền giữ bí mật,nhưng chính cái bí mật của mày làm tình bạn chúng ta xa cách hơn...đại khái vậy,uh,dù ko còn thân,nhưng mình vẫn thix cái tính thẳng thắn của nó,càng lớn càng thấy tụi nó sáo rỗng và màu mè thì nhiều,thật lòng và thẳng thắng thì ít,cái này nhìn chung mà nói thôi,đôi khi tui cũng nằm trong cái sáo trỗng ko bờ bến đó :)) chứ ko fai ko đâu hĩhixhix

chuyện đã wa hơn nhiều ngày,nhưng tui cũng ko bik bắt đầu từ đâu,bạn bè có thể thân rồi lại ko,tôi cũng có những đứa bạn từng thân rồi nó lại xa xa,rồi lại như nó chưa từng thân với mình,nhưng với nó thì khác,dù ko chơi thân,nhưng tôi vẫn dành cho nó những tình cảm tốt đẹp nhất,có thể đó là những j còn lại sau những cái tốt đẹp của ngày xưa,nhưng tôi thấy điều duy nhất của nó là nó ko giả tạo,nó nói thẳng những cái nó ko thix vào mặt tôi,dù cái tự cao và cái tôi của nó thì vẫn cao hơn nó :)) nhưng tôi bik đó là những cái nó thật lòng,tôi bik đo là tính cần sửa,dù đó thực sự là tính của tôi,nhưng nó ko cần thiết cho 1 tình cảm

tôi nhớ nhửng thứ về nó,và cũng we^n rất nhiều điều về nó

thôi,vik dài nhiều chữ :)) stop

moonyAnn

Active Member
nana chăm chỉ post bài quá... rút kinh nghiệm đừng học nhiều nha mày... học bổng phù du thôi =))

eh cái bài dairy đầu tiên của m sao nghe đau lòng quá :))@};-

banhcarrot

Thix ăn táo
Staff member
Ðề: Rainy day...

06-10,đã gần 4 năm rồi từ ngày mình lập NK online này :) 4rum này đã gắn với biết bao nhiêu kỷ niệm của carot nhỉ,gắn với cả 3 năm cấp 3 với biết bao buồn vui,giận hờn...tự nhiên nhớ ngày đó quá..
lâu rồi ko ghi NK,thật ra cũng chẳng biết ghi gì,lâu rồi con bé 20 tuổi đã bỏ thói wen mà ngày xưa nó từng rèn luyễn để có: mổi ngày fai ghi vào nhật ký cái gì đã qua,để có hồi ức khi đọc lại,để có những phút lặng mà bình tâm..nhưng rồi mình đã bỏ nó,giờ việc cầm bút lên ghi 1 đống dòng kễ lể về 1 ngày..thấy vừa như tường trình,vừa chang có cảm xúc..con bé ngày xưa của mình đâu rồi..
ngày xưa mình cũng dễ say nắng,dễ biết rung động vì 1 thư gì đó,dễ buồn,dễ khóc,có lẽ là tâm trang tuổi mới lớn..dễ nhạy cảm hơn...tất cả chỉ là ngụy biện,khi bây giờ mình ít còn như thế,thời gian thật kỳ lạ,nó làm người ta bỗng dưng khác,nhưng vẫn cứng đầu ko nhận ra..mình đã khác xưa thật rồi...
1 ngày nắng nóng kết thúc = cơn mưa rào,chỉ đủ làm ướt mặt đường,còn cái nóng nực trong lòng người ta thì vẫn còn đó..con gái mà giỏi văn thì nhạy cảm lắm,chưa bao giờ tự nhận mình giỏi văn,nhưng hình nh7 thực tế nó đã chứng minh giùm,còn nhạy cảm,chắc là ko biết,ko muốn tự nhận mình trơ như đá hay lạnh lùng,cũng kothi1xx mang vào lòng tâm tư uu hoài vậy,chỉ là sự nhạy cảm đó bớt rồi..thay thế = cái gì nhỉ..cung chang biet nua

banhcarrot

Thix ăn táo
Staff member

tôi ko hiểu,rỏ ràng tôi ko đang khóc,nhưng nước mắt thì đang rơi...rõ rang tôi khóc..

tôi thương anh nhiều hơn những gì tôi nghĩ ..hơn rất nhiều

..đôi khi thiệt là ngốc...

puzzled........

banhcarrot

Thix ăn táo
Staff member

:"> ôi,chuyến đi thú vị nhưng đầy bão táp :)) nhiều lần nghĩ lại vẫn đau tim,sao mình gan thế nhỉ :)) vừa mún đi tiếp vừa sợ đi tiếp =))
sau ngày mai,mọi thứ sẽ trở về đúng nơi của nó,chỉ tiếc là hôm nay fai ở nhà :(

banhcarrot

Thix ăn táo
Staff member

nhìu khi tự hỏi,cuộc sống này có công bằng ko
câu trả lời là ko...
biết thế sao vẫn buồn...........

nick_iloveyou

Super Moderator
Staff member

tao hoàn toàn đồng cảm với cái bài tr6en của mày.
same question from tao: cuộc sống này có công bằng ko?