10A10, 11A10 - mấy người đang ở đâu???

vincentDang

vô tình biết web này. Tận bay giờ mói biết. Tui la Việt Phương đây, mấy bạn này lâu nay khoẻ không? Lâu quá hông gập mọi người lúc này ok hết chứ. Mấy bạn này để lại email cho tui liên lạc với. Chùng nào có họp lớp tui mail cho mấy ban. này cho.

Thân,
Phương

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member
Ðề: 10A10, 11A10 - mấy người đang ở đâu???

Haizz, tiếc rằng 4rum này chủ yếu là những đứa mới vào trường, còn đứa cũ gần như là không có :">:">:"> .
Gần như là chỉ có khóa 2005 - 2008 trở về sau. Còn lực lượng hiện nay toàn là sau này 2008 là chủ yếu, bạn nì kiếm friends hơi khó đấy. Lên Facebook kiếm dễ ra hơn :banhbao32::banhbao32::banhbao32: . Vô đây nói chuyện chơi thui.

^O^||3 ^O^||3 ^O^||3

[Pu]

Nắng nhuộm tàn lá phong..
Staff member

2006-2009 còn mỗi 1 người cầm cự :( .

vincentDang

No no! niên khoá 2003 - 2006 kìa. Anh tính về lại Việt nam open up a BBQ party để mà hợp lớp mà chẳng thấy ma nào hết. Email xưa hông có đứa nào reply. Hông lẽ tụi nó ghét mình trời...lolz

[Pu]

Nắng nhuộm tàn lá phong..
Staff member

Khó tìm ra 1 người bạn xưa lắm anh ơi. Như em giờ, mới ra trường 1 năm mà mỗi người mỗi phương trời rồi :)

Hoạ chăng, anh lên facebook mà tìm, may ra còn đấy. chứ niên khoá 2003-2006, có khi vợ con đề huề, chồng con nheo nhóc cả rồi :D

vincentDang

[Pu] nói chuyện vui quá hả? vợ con đùm đề, chồng con thì nheo nhóc...vui thiệt chứ..great idea, anh lên facebook kiếm lại vậy. Biết vậy hồi xưa anh giử lại cuốn kỉ yếu là đuợc rồi. Ra xã hội rồi mới biết, cuộc sống cần phải có bạn...xưa kia anh chẳng có hoà đồng với bạn bè vì anh không có care. Chỉ thích làm những chuyện mình thích, giờ muốn gặp lại nói tiếng bạn cũng khó quá....