Con gái có quyền trả tiền ?

ADAM_DLD_4EVER

oạch lại chuyện tiền nong...khổ ! tớ ngại nhất là mựơn money of các bạn nam...ngại bỏ xừ nhiều khi bí quá mới mượn nhưng khi có tiền là trả liền....mắc công để người ta đòi thì quê lắm...tớ ghét nhất là nợ nần tiền bạc :>

có jì đâu fải ngại chớ!theo chít thì đang lúc hết money thì cứ việc mượn nhưng fải lựa người để muợn à nha!!!nếu ko thì cũng wê lém đó lỡ đâu người ta ko cho mượn. À, mà muựơn tiền of con trai chít hổng thấy có jì mác cỡ hết á!!!!

kuLiu

Anh thì anh thấy mấy đứa kứ mua việc vào ng.... thích trả thì trả ko thích trả thì "bé Mập ơi, trả giùm anh đi"

iko_iko

Trả cho ai thì tui trả còn với Ku Liu làm ơn về ngủ sớm nằm mơ đi cưng. Ku Liu còn thiếu chị một chầu công chị chép bài dùm năm lớp 11 đó nha. Tự nhiên năm 12 biến đâu mất tiêu chị chưa đòi mà sao Ku Liu làm chị nhớ hoài vậy ta? Bây giời đòi nè, về VN trả liền cho chị

boymc

Administrator
dã man quá , nợ nần từ năm 11 , bây giờ là 4 năm rùi , thật là kinh dị , công nhận con gái quản lý kinh tế tốt thật , không sợ sót cái gì , hì hì , boymc có ý khen đó nha , iko tình sâu nghĩa nặng với ku Lụi quá , hiiii....

iko_iko

Ai còn bỏ qua chứ Ku Liu thì Iko phải đòi mới chịu được. Hồi Ku Liu nhờ Iko chép bài dùm lúc nào cũng nói sẽ dẫn Iko đi ăn, mà tới giờ một giọt nuớc Ku Liu cũng chưa mời Iko nữa, đã vậy năm 12 Ku Liu, lặng lẽ ra đi hổng lời từ biệt làm Iko ở nhà mà tức mún chít. Bây giờ có dịp đòi là đòi liền.
Hỡi thằng Ku Liu về VN trả nợ cho chị mau lên, Chi hết chờ nổi rồi nè.
Iko định bỏ qua cho Ku Liu nhưng mà Ku Liu cứ làm Iko nhớ hoài, cũng tại Liu thui mừ

hienkhanh_becks

Đúng đúng anh boy nói hay lắm ;)) bởi vậy trong lớp giao tiền cho con gái làm thủ quỹ là khỏi sợ mất tiền, tính toán kỹ lại nhớ dai, đứa nào thiếu tiền là bị đòi đến chết luôn :D

kuLiu

Hey, kó lộn hông dzạ, kuối nam 11 anh rủ Mập dzí bé Đào đi ăn mà 2 đứa lằng nhà lằng nhằng ko chịu đi đó mà

^}saobien{^

Theo saobien thấy,dù thế nào trong những tháng đầu wen nhau boy cũng nên chi,rùi khi đã thân gùi thì chiện này dễ dàng hơn.Lúc nào mún girl trả,boy lên tiếng một cái mình trả cũng cảm thấy dzui dze.Chứ mới wen mà bắt girl trả liền thấy boy mất điểm wa' è :p

boymc

Administrator
heeee! mất điểm á , đúng là bắt sis trả hết lần đầu là không hay rùi , boymc nghĩ là bạn bè đi chơi với nhau nên thống nhất chuyện chi trả , như vậy vừa vui vẻ , thoải mái , vừa đỡ bị hiểu lầm nữa , nguy hiểm lắm nhưng còn chuyện sis hay guys cố tình muốn hiểu lầm thi boymc không biết vụ đó nha !

Theo tui thì tốt nhất là con trai nên trả tìn. Chứ để con gái trả thì kì chít!!!!! Còn níu bạn gái nào mh ngại thì nói zới bạn trai 1 tiếng, bạn trai 4 đồng íh cho bạn gái trả tìn zào lần ... sau ^ ^

littleboy_vn88

Con trai có tiền thì trả ko thì thui.
Mấy bạn gái cũng đừng nên để con trai trả tiền nhìu quá.
Chúng tui ko phải là cái máy rút tiền tự động. :D