Có nên tổ chức giải thể thao cho cựu học sinh ko

snowylion1409

Anh ra trường btx đc 2 năm rùi, nhìn thấy bên trần đại nghĩa có tổ chức giải bóng rổ cho cựu học sinh, ko bik trường mình có kế hoạch gì về thể thao cho cựu học sinh ko nhỉ

Vincent Vü

Đấm Phát Chết Luôn
Staff member
Ðề: Có nên tổ chức giải thể thao cho cựu học sinh ko

học sinh trong trường lo còn chưa xong nói chi cựu =)) anh thích th2i rủ bạn ra sân bóng mà lập giải đi chứ đừng hi vọng gì ở trường mình 8->
=))

telepathy249

cựu học sinh già cả hết goy, sao mà đá nổi nữa, cho ăn buffet thì đc ^^

Kumiho

Never die

Em cũng ra trường được 3 năm rồi, trường có tổ chức ăn nhậu gì cho cựu hs ko ta :-?

[ẹc]

Giải cứu ốc sên
Staff member

có forum làm thì làm chứ chờ bên trường chắc phải đợi kỷ niệm tốt nghiệp cấp 3 của bạn Ku tròn 50 năm thì may ra :D

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member

Thấy nên tổ chức giải cầu lông, bóng bàn hay là giải BOWLING cho cựu học sinh BTX đê :-bd:-bd

^O^||3 ^O^||3 ^O^||3

[ẹc]

Giải cứu ốc sên
Staff member

cần nhà tài trợ kính phí tổ chức giải :))

hunterxxi1

bóng rổ btx chắc lụi tàn rồi. tuyển hiện tại có thấy đâu mà tổ chức cho cựu học sinh. có tổ chức thì a kéo ít nhất cũng kéo dc 10 cựu hs khóa 04-07 về liền. trong đội dh hiện tại có 5,6 đứa btx cũ rồi.

prettyboy

theo mình thì không cần tổ chức cũng được vì bây giờ triệu tập anh em lại cũng khó lắm
nếu mình còn quan tâm đến trưỡng thì nên tỏ chức các hoạt động có ích cho các em đang theo học tai trường thì tốt hơn đó

--- Cập nhật bài viết ---

một câu lạc bộ tiếng anh xẽ tốt cho chúng em sau này hơn đó. Em thấy ỏ một số trường thpt cũng như đại học các thầy và các anh đi trước đã tổ chưc rât nhiều những hoạt động như thế đó

--- Cập nhật bài viết ---

cái đó thì một phần của nhà trường một phần của những ai quan tâm đến nó