~~~Welcome to CLB Anime-Manga :X~~~

Thảo luận trong 'Các hoạt động mới nhất của CLB từ năm 2011' bắt đầu bởi Narin_Sama, 1 Tháng tám 2011.

1. Narin_Sama

Narin_Sama I want your soul!~ Staff Member

^^~ Chào mừng các tình iu vào CLB Anime-Manga!~

Narin xin trân trọng thông báo là từ hôm nay CLB của chúng ta sẽ đổi mới :) tạm thời là điểm xuất fát ko biết sẽ được tốt đẹp hay ko nhưng Narin vẫn mong các mem ủng hộ hết mình :)

Thông báo luôn chính thức là Narin sẽ đảm nhiệm CLB này....chậc tạm thời thỳ để thu hút thêm nhìu fan thỳ mình sẽ làm thử vàj project xem đc hay ko thỳ sẽ tiếp tục fát huy thêm :) Tất nhiên là sẽ ko làm việc 1 mình rồi hôhô...;)).....bên cạnh sẽ là chị Miami -1 Otaku tích cực- sẽ cùng với Narin cải tiến CLB hỳ hỳ -vỗ vai Miami-;))

Cuối cùng.....CLB của chúng ta chỉ mới có vài ý tưởng thôi....vẫn còn "non nớt" ;)) cho nên các bạn tham gia vào CLB có ý kiến hay có cáj j` mới mẻ thỳ góy ý nhé :) Thân Narin :x:x:x

--- Cập nhật bài viết ---

Giới thiệu sơ khai về các box trong CLB :
    _ Box AM School: thỳ đơn giản là sẻ chỉ post bàj về văn hóa nc'' Nhật nhé, có thể học thêm tiếng Nhật lẫn nhau ;)), cùg xây dựng 1 cộg đồng Otaku to lớn ;))(hy vọng tìm đc mem otaku tích kực như chị Miami ;)))
    _ Box AM Fan club: dễ hỉu rồi há :) chia sẽ những j` bạn iu thých về Anime-Manga.....ect....:D
    _ Box AM Music: các tình iu thých âm nhạc :D hôhô vô tư mà post nhé :D
    _ Box Thảo luận: để bàn về 1 bộ Anime-Manga iu thích...vô tư mà bình luận X"D
    _ Box Rao vặt:.....các bạn có nhu cầu bán hay thu mua Anime_Manga thỳ post bài trong box này:)

Sau phần giới thiệu này mong các tính iu tuân theo quy định của CLB để tránh tinh trạng "rối loạn" 4rum:D
    Còn tình iu nào có thắc mắc thỳ please gửi tin nhắn cho Narin hoặc Miami nhá :x:x:x

Miami thích bài này.
  2. nguyen_thanh3007

nguyen_thanh3007 I am BTX Prime Staff Member

Ðề: ~~~Welcome to CLB Anime-Manga :x~~~

Hehe, thế là chỗ cho dân otaku ấy hả :)). Về Manga và Anime thì đó giờ chỉ xem Doraemon, Death note, Naruto, Conan.

Hiện giờ thì đang xem Conan và Naruto :))

^O^||3 ^O^||3 ^O^||3

3. Narin_Sama

;)) tất nhiên là em sẽ tìm thêm đc cáj j` mới để anh koi ;)) đâu thể cứ naruto vs conan mãj đc D: Conan hiện jờ rất mờ hồ chap cuối =.=

4. Miami

Miami Anais Ruan Staff Member

Kiếm thêm cho chị mấy thể loại hay ho về shoujo, à có thông tin về Kaze Hikaru thì hú chị vài phát! :">

5. Narin_Sama

hô hô :)) ra chị Miami mê Hikaru à -chớp chớp- em sẽ tìm cho chi thông tin về nó bù lại chị cho em cáj j` ;)) hôhô

6. yun vu

yun vu New Member

Chẹp... -.-, A Thanh cũng đọc death note nữa ak. Đọc trên mạg hay truyện. Nếu mạng thj' chỉ e có web na`o full bộ vietsub. Tự dưng đọc giữa chừng tới chap 99 nó đơ lun. Tức ój máu :puke!

7. Kumiho

Kumiho Never die

Chắc bạn này nói chơi. Mình đọc DN từ hồi phổ thông xong từ đời nào rồi còn đâu :| Anime thì cũng full bộ có cả vietsub.

@Gửi đến bạn Narin: Nếu bạn thật sự có tâm huyết với box này thì mình sẽ góp chút công sức với bạn. Nếu bạn cần gì có thể pm cho mình, mình hứa sẽ giúp hết sức có thể. Mình từng upload, translate manga, viết vài cái wiki cho bên VNS, cũng biết vài từ tiếng Nhật. Nếu trong khả năng, mình sẽ giúp hết sức. Nhưng mình cũng nói trước, đây là 1 mảnh đất cằn ở 4rum này. Rất khó để bạn có thể xới nó màu mỡ lên được. Mình cũng từng thử nhưng thật sự thất bại. Hi vọng bạn thật sự là 1 người có quyết tâm. Mình ko muốn ai đó đến đây rồi lại bỏ dở nó 1 lần nữa.

8. Narin_Sama

Tình iu à :)) ôi tình iu rực rỡ trong "nòng" Narin :"> -bắt tay mừng rỡ cái nào- tình hình là Narin định Trans phim còn về trans manga thỳ Narin chưa chộp đc bộ nào hot cả T_T nếu như mà Kumiho thấy sức khỏe tràn trề thỳ júp jùm Narin cáj box AM school nhá T~T Iu Kumiho nhìu nhìu :x:x:x:x

9. Kumiho

Kumiho Never die

Mình nghĩ bắt tay từ trans manga sẽ dễ dàng hơn drama. Trans thì mình có thể nhưng còn thiếu PR, Editor, QC... Nói chung nếu bạn muốn bắt đầu 1 project, trước hết phải đảm bảo đủ nhân lực cái đã.

10. Narin_Sama

Ðó....nó là cái vấn đề T~T tình hình là đang cần thêm nhân lực kỹ thuật hỗ trợ D: hic hic Kô thỳ chắc sẽ bắt tay vào làm fanfic hút khác trước vậy -cách dễ nhứt-hơhơ

11. Miami

Yep! em bắt tay vào phần fanfic trước đi, nếu cần nữa thì chị sẽ move cái fanfic đó qua phần CLB Manga. Còn về các truyện để trans thì chị bó tay, chỉ có thể hỗ trợ phần PR 1 ít :D

12. Narin_Sama

@ chị Miami: -ngất- tình iu remove đi em sẽ viết fic......hic dở văn mà đi viết fic chắc bị mem chém tơi tả luôn wá T_T

13. Zehel

Zehel Moderator Staff Member

:">em là người mới. Cũng có đam mê zới manga và anime. Cũng bít chút ít về edit manga, em rất zui nếu có thể cùng chị Narin hợp tác xây dựng box :D

14. Miami

Chà mừng quá, có người muốn cùng Narin xây dựng box :x welcome em :d à nếu em sinh 96 thì Narin và em = tuổi nhau đó ^^