[Thảo Luận] Manga nào khiến bạn bực mình C:

Thảo luận trong 'Thảo luận về Manga - Anime' bắt đầu bởi Narin_Sama, 2 Tháng tám 2011.

1. Narin_Sama

Narin_Sama I want your soul!~ Staff Member

chậc...thực tình bây jờ phải kiếm cái gì cho nó xôm thôi.....kô thỳ sẽ die box mất :). Như cái tiêu đề, Narin khởi xướng bộ Manga mà Narin bực nhứt là Nữ hoàng aj cập lí do vì nó kô có chap cuối ò_ó

2. Miami

Miami Anais Ruan Staff Member

Ðề: Manga nào khiến bạn bực mình C:

Yep, chị cũng đồng ý với em! NHAC là bộ mà chị bực mình nhất đó giờ :))

Bộ mà nối gót nó là Conan :-w dài dòng lê thê :-w càng lúc càng nhiều nhân vật không biết đâu mà lần :-w

3. Vincent Vü

Vincent Vü Đấm Phát Chết Luôn Staff Member

1 phiếu cho Conan, càng ngày càng dài càng dở, vẽ thì có đẹp hơn nhưng mình vẫn thích nét vẽ của ông họa sĩ cách đây 20 năm, cái thời mà ổng còn vẽ Yaiba :-s vẽ sát thủ + nạn nhân, án mạng nhìn cực kì ghê rợn X_X hồi nhỏ coi sợ bỏ mụ :(( h coi toàn ngồi cười =))

4. Narin_Sama

Haizzz.....về cái bộ Conan thỳ lúc trước thì em thích mê vì mấy cáj vụ án nó xử hay mà vòng vòng sau mấy chap sau càng lúc càng kô hiểu j` ò_ó ko vào thẳng vấn đề mà bọn mafia thỳ cũg chẳng rõ là aj

5. nguyen_thanh3007

nguyen_thanh3007 I am BTX Prime Staff Member

Conan thì đúng là đi vòng vòng chả biết khi nào có điểm dừng, cứ y như là tác giả đang cạn ý, chưa tìm ra được một "đường dẫn" đến kết thúc của truyện

Còn Naruto cũng là một truyện mình thích, tuy nhiên nó cũng đã đang đi đến hồi kết với những bí ẩn đang dần được hé mở qua từng chap, và thấy rõ được kết thúc của nó. Có điều sao mà Naruto dạo này thấy giống Harry Potter :)) :))

^O^||3 ^O^||3 ^O^||3

6. Narin_Sama

chậc truyện bây jờ chỷ có Conan là bắt đầu giốn NHAC =.=
    @anh Thanh: việc loãng 4rum em sẽ nói với chị Miami ^^~ tình hình là từ từ em xử lí T_T

7. nguyen_thanh3007

Hehe, cái này Miami cũng đã bàn wa với anh rùi :)). Nói chung thì em hơi bị "nhiệt tình" 1 chút :)), nên giảm nhiệt độ lại, cái cần thiết hiện nay là members, members nhiều thì ko ai nói em làm loãng đâu :))

^O^||3 ^O^||3 ^O^||3

8. dnkstar

dnkstar New Member

Hiraku No Go - kết thúc hụt hẫng :-t

9. Narin_Sama

ẹck....tình hình là em sẽ cố gắng giàm nhiệt độ còn về việc members em sẽ tìm người lôi kéo >.<!!! -bấn- @-)

10. Kumiho

Kumiho Never die

Bực nhất là H2 :| Dám làm khổ Tachibana Hideo của mình. Bắn bỏ mie cha già Adachi đi là vừa X-(

11. Zehel

Zehel Moderator Staff Member

Em thì chán nhứt Conan >"<
    Dài dòng, quanh đi quẩn lại chỉ có mấy vụ án :-t Còn vụ án bọn áo đen mafia chả thấy đả động gì tới

12. Miami

Miami Anais Ruan Staff Member

Chị thì thấy sau này, đọc Conan để giải trí là nhiều, chứ ko còn hồi hộp mấy vụ án như hồi xưa nữa, nhưng vẫn muốn xem :)) còn bây giờ tuyến nhân vật xuất hiện càng lúc càng nhiều, ko phân biệt đc ai vơi ai :-s nhức đầu :((

beoandlun thích bài này.
  13. nguyen_thanh3007

Anh thì vẫn đọc Conan đều đều ah, nhưng dạo này vẫn đang tập trung vào Naruto, nó sắp kết thúc luôn rồi cho nên thích đọc hơn là cái Conan chẳng biết hồi kết :))

^O^||3 ^O^||3 ^O^||3

14. Narin_Sama

dạo này truyện conan đứng đĩa luôn r` >.< em cũg hóng wá chừg :((