Xin chào 10a10 !

Miami

Anais Ruan
Staff member
Ðề: Xin chào 10a10 !

èo èo chị không biết thật @-) thế mấy em năm nay có gặp ai trong "tứ đại mỹ nhân" - Cô Trang - Cô Linh - Cô Trị - Cô Phi ko? :"> Cô Phi dạy Hóa thì ko rùi :">

Vincent Vü

Đấm Phát Chết Luôn
Staff member

èo èo chị không biết thật @-) thế mấy em năm nay có gặp ai trong "tứ đại mỹ nhân" - Cô Trang - Cô Linh - Cô Trị - Cô Phi ko? :"> Cô Phi dạy Hóa thì ko[/SIZE rùi :">

tứ đại mĩ nhân đời nào dạy lớp 10, ít lắm, mà năm sau là chuẩn bị rụng đi 2 mĩ nhân rồi :))

Chài, cha này hem hiểu ah, chủ nhiệm dạy Hóa thì sao học Cô Phi được nữa, có thế cũng hem hiểu . Đọc ba chớp ba nhoáng rùi la um sùm.
tại đọc ko hiểu ý chứ 3 chớp gì ở đây :-w
sai thì sửa, vậy cũm la ng` ta um sùm =))

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member

Chài, cha này hem hiểu ah, chủ nhiệm dạy Hóa thì sao học Cô Phi được nữa, có thế cũng hem hiểu :-j :-j :-j. Đọc ba chớp ba nhoáng rùi la um sùm.

^O^||3 ^O^||3 ^O^||3

YellieMaia

e biết cô Trị nè \m/ hohoho e cũng nge danh cô Phi roài :> còn 2 cô kia thì để từ từ gặp cũng đc =)) :">
mai mặc áo dài má ơi =)) :O

[Hieu]

Moderator
Staff member

hì hì. mình A9 kế bên đây :)) bạn của 2 bạn A10 ngồi cuối lớp sát bên trong ấy :))

[Hieu]

Moderator
Staff member

èo èo chị không biết thật @-) thế mấy em năm nay có gặp ai trong "tứ đại mỹ nhân" - Cô Trang - Cô Linh - Cô Trị - Cô Phi ko? :"> Cô Phi dạy Hóa thì ko rùi :">
cô Thúy Linh ấy hã.? tình iu của a9 đấy. =))

[Hieu]

Moderator
Staff member

Hill là ai thế? học a mấy =)) "Cô Thúy Linh tuy bên ngoài rất zữ nhưng bên trong lại rất hiền zà thg hs!!!!!!!!!" cn a9 bảo thế đấy 8-}

chito_kyky96

Tên của Chito là Kyky, à không, Thảo Nguyên ^^! Tại hùi cấp 2 có cái bịt zanh là Chó Đin nên lâu lâu cũng hơi thần kinh ! hihi ;))
Nhưng mà mí nụ cười đàng sau có ý gì vậy???
:((