hey...welcome to văn phòng Đòan...

valley_justice

MHX dành cho tất cả thanh niên, Đoàn viên. Ko bắt buộc tham ja đâu bạn. VPĐ vui thì wá đúng, nhưng sao ko vô đuợc??? Bạn cứ viêc bước vào VPĐ, làm wen và bắt đầu cuộc hành trình tưng tửng, chẳng ai ăn thịt bạn đâu, vì đó chỉ là hình phạt dành cho kiến cụ. :D. Mún tham ja KV bi jờ hơi trễ bạn àh, hết năm rùi, và CLB KV chỉ dành cho lớp 10 thui, nhưng bạn cóa thể là CTV, là CTV cũng vui đáo để. Thử đi , cóa lẽ bạn sẽ thấy thú vị lém đóa :D

violet_rose

đoàn trường ơi,mình đã đăng ký tham gia mùa hè xanh 2006 cho thầy tâm,đơn vị 10a13 ,vậy mà hổng thấy hồi âm gì hết vậy ne,đoàn trường kì ghê,nếu nhận được tin nhắn này thì đoàn trường hồi âm cho mình nghen !!!

mà khoan,tên của hippi là gì .hổng lẽ gọi dt cho người ta rồi kêu hippi sao?cho mình biết cái tên nghen

valley_justice

Hippi tên Yến, bạn thử liên lạc zới VPĐ xem, hum nào rảnh ghé wa xem kóa ai ở trỏng hun rùi hỏi thăm. :D
Trở thành cộng tác viên hun khó đâu, chỉ cần pạn ghé wa VPĐ, lèm wen với mọi người, rùi thì kóa chuyện j là kóa người hú pạn đi ngay

connhocmehiphop

Đúng rùi đóa! Chị hippi dzới chị valley nói đúng đó các bạn! Cánh cửa VPĐ lúc nào cũng rộng mở chào đón tất cả các bạn mà!
Các bạn cứ vào trực tiếp VPĐ chúng tớ sẽ giải đáp mọi thắc mắc của các bạn. Các bạn đừng ngại cứ đẩy cửa bước vào nếu khi thấy VPĐ đóng cửa vì lúc nào VPĐ cũng có người mừ ^_^
Hân hoan chào đón các bạn^v^

violet_rose

mình góp ý cái này nè,mình có dịp được đi thăm VPD của nhiều trường ptth ,và mình thấy VPD của người ta rất là sạch sẽ ,còn VPD btx thì eo ôi...thấy mà ghê!!!yêu cầu vpd tổng vệ sinh nghen..mình nói vậy đừng có buồn nghen,à quên bữa hội trại 27 ,mình có coi tiết mục múa mâm của 1 bạn nữ mặc áo dài rất ấn tượng,mình có thằng bạn muốn làm quen,có ai biết bạn nữ đó tên gì,học lớp mấy ko?chỉ cho mình với nghen

valley_justice

Theo nguồn tin của valley, rất tiếc fải páo với các bạn rằng năm ni hun kóa Mùa hè xanh cho khối PT, chỉ kóa các SV được đi MHX. Đóa là lý do hun kóa thông báo rõ ràng cho các bạn, mong các bạn thông cảm cho Đoàn Trường. Nhưng các bạn vẫn tham ja các SH hè trong trường đóa mà, thời jan cụ thể valley sẽ hỏi lại júp, các bạn ủng hộ nhá!!!

meobatu

mấy anh chi ơi cho em hỏi tí , em vào Đoàn rồi nhưng lỡ làm mất thẻ đoàn viên , xin cấp lại ở đâu vậy ?

supperman

Các bạn oi,các anh chị trong VPĐ dang don dep VPĐ thât sạch se để đon típ các bạn Đv viên moi đóa :D
hôm nay là thứ sáu rùi,Chủ nhật các ban đoàn viên nhớ tham gia lễ típ nhân đoàn viên nha.Các bạn sẽ có những bất ngờ <:p
VĂN PHÒNG ĐOÀN LUÔN CHÀO ĐÓN CÁC BẠN
:x :x :x :x :x

sunbell

Đúng rồi, cái năm mà Sun còn học đó, nơi mà mọi người thấy tối tăm nhất trong khu vực trường BTX là VPĐ. Cái nơi mà tối tăm nè, ẩm thấp nè, u ám nè, lộn xộn nè....n nè nữa chứ. Đó chỉ là cách đây 1 năm thôi. Phong trào của Đoàn thì chẳng có j thú vị cả.
Còn bây h thế nào rồi thì Sun ko biết.
Hi vọng là khá hơn lúc trước >:D<

nhocquay

nhóc là 1 đoàn viên, dzậy nhóc có thể vào VPĐ chơi đc hông dzậy??? nhóc muốn khám phá thế giới mới trong trường ^__^ nhưng hổng bik có đc hông. Nhiều khi lòng vòng trong trường ko bik đi đâu, tính ghé dzô xem thử nhưng.......sợ. Dzô đó có bị tra tấn hôn???

connhocmehiphop

Chời ơi nhóc ơi! Hoan nghênh nhóc xuống VPĐ đó! Hồi đó mình cũng dzầy nà! Mới dzô trường chưa wen ai! Ra chơi thì chỉ ở trên lớp tám tám dzới mấy đứa trong lớp thui! Ra dzìa thì cũng lầm lũi mà dzìa!
Nhưng từ khi vào VPĐ, thì lúc nào cũng xuống VPĐ, nhìu lúc ra dzìa còn ko mún dzìa nữa đóa! Cứ ở VPĐ chơi hoài à! He he! Tần suất tám thì được mở rộng hơn dzì wen được nhìu bạn lém và các anh chị trong VPĐ thì rất là dzễ xương ^o^
Vào VPĐ ko sợ bị tra tấn đâu nhưng mà đ1o là ban đầu >_< Dzìa sau thì tự khám phá nha!

itconection

Lâu lắm roài mới lên trang web trường, lâu lắm roài, hok bít VPD có khác xưa hok ta, nghĩ lại cũng đã lâu roài hok zìa.... gần 3 tháng roài ... lâu wá :-?

nhocquay

oai......nhóc xuống đó bị ghiền là chít lun....mà hem có sao...nhà nhóc cũng gần trường mà...nếu có ghiền thì ở lại 888 lun >.<