Con Rùa của Xôi Gà

Thảo luận trong 'Chấm Phá (o.O) BTXOnline' bắt đầu bởi boymc, 7 Tháng bảy 2006.

1. boymc

boymc Administrator

Bài thi lần nì sẽ thực hiện trong vòng 2 tuần thôi nha , tính từ ngày mai là ngày 8/7/06 có cái tên :" Còn Rùa của Xôi gà". Ai vẻ thêm hay nhất , sáng tạo nhất sẽ có wà đê , bắt đầu nèo :D
    Đôi chút thông tin : COn rùa này là của A tặng cho X , nhưng nó trông ngu ngu áh , nên X mới bảo B nhờ mọi người làm nó ngu luôn :)) , mọi người ráng giúp nha , đa tạ trước =))

====================
    5. Blue & Green turtle ^^ của hippi

2. Sâu Róm

Sâu Róm Member

hế hế, cái con rùa trông ngu thiệt. Mà cái này muốn chỉnh sửa hơi bị khó à, tường edit hình members thì còn dc chứ mí cái hình 3D này sửa thì ...Để tầm sư học đạo rồi lên tham dự quá.

3. boymc

boymc Administrator

3D cai gi trời , vẽ 2D lên đó cũng cute lém ròai, ko cần 3D đâu !

4. hippi

hippi New Member

hix hem bít vẽ bằng cách nèo?hix..đùng cái chương trình vẽ ở máy tính vẽ dc kô anh bmc?hix mấy cái cụ vẽ vời trên vi tính em thua..hixhix nhưng mún tham gia..hix cho em bí wuyết đi

5. Sâu Róm

Sâu Róm Member

hè hè, nếu ko rành vẽ vời trên vi tính thì đi in nó ra, dùng bút vẽ rồi lại scan lên. Hơi mắc công nhưng chả biết làm sao nữa cả.

6. hippi

hippi New Member

heheh làm vậy cũng dc nữa hả?okie vậy thì sẽ vẽ dc chính xác hơn...hix nhưng mà scan lên hem bít coá rõ hun nữa...cảm ơn h3ll nhìu nha

7. boymc

boymc Administrator

rõ hay ko thì tùy chất lượng scan hình nhưng thường là sẽ hình thấy :D , in ra rùi vẽ lên coi bộ hay đó ;))

8. banhcarrot

banhcarrot Thix ăn táo Staff Member

Con rùa siu stu..akak...^ ^đúng là Ann tặng có khác hehe..
    ngoài cách scan ra scan zô..còn cách nào khác hem admin?

9. moonyAnn

moonyAnn Active Member

chấm phá thui mè..... thấy mọi người chuẩn bị kĩ lưỡng wé :D

làm chơi cái đầu... chả có j là đẹp lém :D

alo Carrot: mày nói ai tặng đóa :-w tao hun cóa tặng ai hít nhá ;)) >:)

10. banhcarrot

banhcarrot Thix ăn táo Staff Member

^^con rùa ngầu Ann nhì kekek..mày kí chữ j lên con rùa zậy..Ann iêu Xôi áh ..aka...ghê àh nhe..[spam]

11. moonyAnn

moonyAnn Active Member

đạp mày chít h à Carrot :-w đừng thấy tao ko iêu mày gòi đâm chọt tao nhe >:) >:) [-X

12. nghi_spidergirl_8x

nghi_spidergirl_8x New Member

cho pon chen chút iii :D đây là hình vẽ koan rùa lần đầu tin đi gặp bạn jai >:)

13. Sâu Róm

Sâu Róm Member

Con rùa của Nghi nhìn tếu quá, y như ... bị ghẻ á. Ko biết chủ nhân của nó có thế ko nữa.
    Ai dự thi cứ up hình của mình lên còn mọi người cứ thảo luận ở dưới thoải mái, mình và mod box này sẽ cập nhật tất cả bài dự thi lên bài post đầu tiên để mọi người tiện theo dõi. Mà trò này vui à, rảnh phải tham dự mới dc.

14. boymc

boymc Administrator

Dùng Photoshop hay Paint vẽ lại cũng được mà :p
    BMC cũng ngồi nghịch nè , tranh mang tên Khủng Long Rùa , hé hé hé .... là Rùa tiền sử ấy mà , khỏi thắc mắc nhá !

15. bibiut

bibiut New Member

Cho gửi sample lên, mọi ngừơi cùng góp ý kiến nhá !!!

16. boymc

boymc Administrator

còn rùa bibiut giống con dế wá trời đất ơi , dế chứ đâu phải rùa , rùa là biết en kem roài chứ dế thì đầu hàng , lấy kem bịt mũi dế ngột thở luôn ;))
    mà cây kem sao màu sắc có vẻ trừu tượng nhỉ ;))

@nghi, rùa của bé Nghi bị đậu mùa roài , kinh wé , ai thèm lèm wen cơ chứ =))

17. nghi_spidergirl_8x

<div class='quotetop'>Trích dẫn</div>
    fong cáhc FullHouse é >:) kakaka ^^ anh hem thấy koan rùa của em rất màu mè+nhí nhảnh seo :))
    hem dám đâu , hem dám ghẻ đâu è , ngta đi sâm mình để gặp bạn jai í :))
    ax ax >"< hết ghẻ òi tới đậu mùa ...mí anh hem bít thưởng thức ngệ thuật j` hết :D fải bít tưởng tượng 1 chút chớ :))

18. hippi

hippi New Member

~x( ngồi bùn bùn kô bít làm gì...bứt đầu gãi tai cúi cùng cũng xong con rùa(hix h hem bít nó thành con gì nữa) hehe
    To Ann:dù bít đê là wà Ann tẹng Xôi,hic nhưng tài mọn của hippi có giới hạn nên Ann đừng bùn nha...chủ yếu là tấm lòng mà :D ;;)

#-o hix..anh bmc ui..em hem bít post làm sao để cái hình nó bự như của mấy bạn...hix..anh chịu khó nhấn vô chỗ "enlarge" để koi hình cho nó bự nha..hixhix #[​IMG]

19. nghi_spidergirl_8x

chừng nào kóa kết wả jạ :-S em sắp ... lên đường òi :D là hem kóa theo dõi cuộc thi đựơc nữa :(( đau lòng wớ :-S

20. moonyAnn

moonyAnn Active Member

hụ hụ... seo ai cũng nói rùa này Ann tặng Xôi gà hít dzị.... :-/ :-B

hình này phải cắt xén nên ko đc chấp nhận :D để lên chơi thui hén, ko dự thi cái nì :D