Cải Tổ Ban Nhân Sự & Ban Quản Trị BTXOnline !!!

noitiengtunho

<div class='quotetop'>Trích dẫn(baby_wholoveyou @ Aug 13 2006, 10:38 PM) [snapback]60591[/snapback]</div>
uh...Về chuyện họp mặt thì mình vô cùng xin lỗi , dù là thành viên trong BQT nhưng mình sẽ ko thể dự bất kỳ một buổi off nào trong thời gian này ~>trước tháng 9. Vô cùng xin lỗi.
Anh kuliu hình như ko online từ hồi đầu tháng 1 tới giờ hén? ^_^ Anh đánh xong một bài là em phải uống 1 viên Tobico đó :D Cố gắng down cái unikey về mà đánh cho tụi em đỡ mất công căng mắt nhá :D
[/b]

Chú nì đã thấy mặt bao h đâu :D , với lại từ h đến cuối tháng cũng chưa có chương trình gì hết :D

noitiengtunho

Dự định đầu tháng 9 sinh nhật 4rum , party nho nhỏ thôi , vẫn chưa đưa lên chương trình , mới chỉ là ý tưởng , sẽ có lịch cụ thể vào cuôi tháng 8 :) , hy vọng bà con ủng hộ nhiệt tình :)

Kuliu , mắt mũi tèm nhèm còn nói người khác , weo cum Kuliu trở lại dd sau 1 thời gian vắng bóng ... chờ đón kuliu ở khu vuẹc học tập ... mới có thêm Benjamin nữa :D

Adelaidegirl

Ja` cả khú đế đại vương
Staff member
oh`...ki` này ko kara va` kfc nữa...tổ chức theo 1 kiểu teen party nhỏ thui...tập trung tại 1 địa điểm...game show...ca hát...tùm lum :D

noitiengtunho

Sau khi BQT bàn bạc, có 1 số quyết định như sau :
1 Đưa Honest Boy xuống làm mem thường
2. Set Mod cho ekzoteek va kinhkha
- ekzoteek : Mod của Box thời trang, điện ảnh
- Kinhkha : Mod box đố vui
3. Tiếp tục set thêm quyền Mod cho Banhcarrot ở khu vực tình bạn tình yêu.

Mong mọi người set Mod trong dịp này cố gắng hơn nữa để cùng nhau xây dưng 4rum của chúng ta

xôi gà

[gãi: chài spam tùm lum. btw, Xôi gà cũng xin nói với mọi người là Xôi tự xét thấy mình ko có khả năng lẫn thời gian để chăm sóc cho forum đúng với vai trò của admin nên đã tự set down mình xuống làm mem bình thường. Có thể 1 số người sẽ nghĩ rằng xôi vô trách nhiệm hay ko gắn bó để giúp cho forum mạnh hơn. Xôi xin lỗi, như đã nói Xôi ko có khả năng làm việc đó nên dù mang cái màu đỏ của admin mà ko làm cái gì cả thì như vậy còn tệ hơn. Thx mọi người]

Adelaidegirl

Ja` cả khú đế đại vương
Staff member
ak ak...xôi ga` sao la`m lẹ bất ngờ wa'...hix...bun` ...xôi làm admin cũng có sao đâu ma`...mọi người tin tưởng có ai nói j` xôi đâu

banhcarrot

Thix ăn táo
Staff member
ak :)) Xôi làm mem thường hay admin thì cũng hem vấn đề j..vần đề là..sao làm đựơc cái 10000 bài zậy Xôi ... : Carrot mún 20000 bài làm sao ^ ^

benjamin

poonpoon_lam

Đi chỗ khác mà xổ tiếng Anh nhá. Vô trong đây là phải tôn trọng ng khác chút chớ. Nói cái quái gì poon ko hỉu gì hít. Làm sao mà xử lý đc đây ?

kuLiu

U'i ui', anh xin loi~, ho*` cho ku.c keo. na` >o<
Tinh` hi`nh la` thu*a ko^, ko' ba.n Benjamin ba.n do' me'c em dzia` to^.i noi' chie.n, ko^ du*ng` ko' moi` fu. wynh em nha ko^ :))

oanh

Nhóc baby_wholoveyou cĩng đã họp off đấy thôi, cả 2 lần chứ ko fải 1 lần nữa, có điều lúc ấy A W chưa xuất hiện, nên ko biết mặt là phải rồi.

1 thắc mắc nho nhỏ, hok fải e đây có ác cảm hay thành kiến gì với pé ekzoteek cả, nhưng e có thâý pé họat động theo đúng nghĩa là hoạt động trong Box thời trang, điện ảnh đâu, mà đc set mod hay vậy? Chắc là e lầm lẫn hẻ?