Phát triển BTXRadio thành 1 điểm nhấn

Thảo luận trong 'CLB Radio Butixu :)' bắt đầu bởi boymc, 5 Tháng tám 2006.

1. boymc

boymc Administrator

Do tình hình BTXOnline họat động không tốt , bản thân trường BTX cũng ko có họat động gì nổi bật để có thể gây được sự quan tâm chú ý đến tất cả mọi người. Nay sau 1 thời gian thử nghiệm với các chương trình radio phiên bản Beta thì BMC xin có 1 số ý kiến sau đây.
    1. Các bạn trong Radio Group chắc đã wen với cách làm 1 chương trình radio rồi , do đó công việc sau này các bạn sẽ làm nhanh hơn, rút ngắn thời gian hơn và sẽ có nhiều chương trình hơn. Bmc mong rằng sau này mỗi tuần đều có 1-2 show radio.
    2. Các chương trình sẽ được chia ra như Quà Tặng Âm nhạc, Chuyên Đề, Kể chuyện, TIn tức sẽ do 1 bạn hay 1 nhóm bạn phụ trách chứ không làm lung tung như hiện nay, các bạn có thể kêu thêm bạn bè (những ai có hứng tham gia vào góp sức).
    3. Chúng ta có 2 trạm thu âm là nhà Sinbad và nhà MrBean cho nên các bạn có thể liên lạc với 2 bạn trên để tổ chức chương trình radio.
    4. Chúng ta sẽ chia làm nhiều nhóm với mỗi nhóm co 1 chương trình riêng biệt. Các chương trình sẽ được các thính giả nghe và đánh giá, tạo sự thi đua trong BTXRadio.
    5. BMC sẽ tổ chức họp offline tòan bộ nhóm Radio để đưa ra quyết dịnh cuối cùng vào lúc 6h ngày 13/08/06 tại nhà Sinbad (họp trong 1 tiếng).

2. Adelaidegirl

Adelaidegirl Ja` cả khú đế đại vương Staff Member

ko fải radio group có đi được ko Bmc ;))

3. iko_iko

iko_iko New Member

ko con gio khac de hop ha BMC?
    ah ma sao sau khi doi skin, iko ko type tieng viet co dau duoc vay?

4. boymc

boymc Administrator

vậy iko có thể đi lúc nào ???
    BMC rất ngại thảo luận giờ họp vì mỗi người rãnh 1 giờ riêng nên sẽ khó đi đến thống nhất ý kiến.
    Vậy thì các bạn cho BMC biết thời gian nào các bạn free để có thể tổ chức họp.

5. banhcarrot

banhcarrot Thix ăn táo Staff Member

Admin cho mod hỏi..radio group là có ai zậy ?

6. valley_justice

valley_justice New Member

Xin lỗi, valley fải học gòi, hun kòn nhìu thời jan dành cho 4rum nữa, rất tiếc, xin lỗi...

7. boymc

boymc Administrator

ai năm nay 12 sẽ ko được set vào trong nhóm nữa .
    Radio tạm thời sẽ còn Xôi, BMC, Sinbad, Adelaide, Iko, MrBean, SOS
    Hippi thì ko biết có tham gia được ko khi vào năm 12, thôi thì rút Hippi ra.

8. iko_iko

iko_iko New Member

iko rảnh chủ nhật, buổi chiều chủ nhật họp là tốt nhất. chắc ko ai bận rộn vào buổi chiều chủ nhật đúng ko?

9. boymc

boymc Administrator

okie , vậy thì CN tuần sau vậy nha , lúc 6h chiều tại nhà Sinbad.
    Ngày 12/8/06
    Mong mọi người góp mặt đông đủ và mang theo giấy bút giùm. Iko liên lạc được với ai thì báo cho người đó đi luôn nha .

10. iko_iko

iko_iko New Member

iko chỉ liên lạc được với Bean thôi, để hỏi hippi có tham gia được ko?

11. Adelaidegirl

đăng kí cho Carrot tham ja nha Bmc...

12. boymc

boymc Administrator

uhm , bmc chưa nghe cái radio kia :p , nhưng chắc sẽ ổn . Sau khi phát sóng Radio kia thì sẽ cho 2 đứa vào nhóm, coi như ra mắt luôn :))
    Ra mắt thì phải party đãi cả nhóm đó , thông tục từ ngàn xưa mừ ;))

13. Adelaidegirl

ak ak...chắc chết wa'...xong gần hết rùi...nhưng lười kím nhạc wa' :p
    [nghèo wa' nên coi như dòng cuối của Bmc ko thấy...hihi...:-]

14. iko_iko

iko_iko New Member

kiếm nhạc nếu bài nào ko có thì nhờ mấy người trong radio staff kiếm phụ, chứ để lâu quá, chương trình ko còn nóng nữa vì mọi người phải chờ lâu, nghe ko hứng thú.

15. boymc

boymc Administrator

bà Iko ơi , chuẩn bị thu hết các show cuối để kết thúc thời gian thử nghiệm radio và bắt đầu chuyển wa giai đọan mới nè.

16. iko_iko

iko_iko New Member

show Viết cho ca khúc tôi yêu ai làm? nói tới nói lui show đó tui ko biết ai làm luôn, còn show của ông Vũ tui đang giữ lời dẫn, nhạc thì để tui hỏi lại ông Vũ xem sao. Thời gian thu tui sẽ thông báo sau. Trong tuần sau thu được ko?

17. boymc

boymc Administrator

okie , cái Bài Hát Tôi Yêu thì Hippi viết rồi . Tuần sau thì ngày nào ???

18. iko_iko

iko_iko New Member

chiều thứ 4, 13h30, có được ko vậy?

19. 越南共产主义

越南共产主义 New Member

<div class='quotetop'>Trích dẫn(iko_iko @ Aug 8 2006, 08:02 PM) [snapback]59395[/snapback]</div>
    nhạc đây :::

http://www.megaupload.com/?d=YR9VKGEC

cố lên anh em , forum BTX chỉ có mỗi cái này là OK nhứt

20. boymc

boymc Administrator

okie, chiều thứ 4 ngày 16/8/2006 đúng ko, hom đó mang tất cả wa hết , rút hết những cái còn tồn đọng.