Thu Âm 19/8

Thảo luận trong 'CLB Radio Butixu :)' bắt đầu bởi boymc, 17 Tháng tám 2006.

1. boymc

boymc Administrator

THeo lịch là chiều 19/8 ( thứ 7 lúc 2 giờ) sẽ thu tiếp chương trình VIết cho ca khúc tôi yêu phần MC . Sẽ là buổi test thử cho 1 bé mới xem thế nào, ai free thì chạy wa tham gia cho vui và Sinbad sẽ có chương trình tập dượt sơ sơ thêm.

2. sinbad_my_love

sinbad_my_love New Member

Ưu tiên các bạn mới để tập dợt & củng cố thêm kinh nghiệm hen, bữa đó chắc Sinbad cho làm show QTAN lun ah ;) Gái & Ade nghe đồn "dzìa wê" của gái vài bữa nên chắc ko có 2 người đó rùi :)

[​IMG] CaptainSinbad

3. oaoakamiya

oaoakamiya New Member

sinbad đừng gọi carot như vậy nữa ( bả bùn đó )" nhìu chuyện một chút"

4. Adelaidegirl

Adelaidegirl Ja` cả khú đế đại vương Staff Member

hihi...Thúy sapm trắng trợn wa' ;))...sory mọi người..Ade zới Carrot đi gòi...ko đến dc...ah`...Bmc lam` để sinbad chịu thu qtan đi...:D...jọng sinbad mà...:D

5. iko_iko

iko_iko New Member

sinbad solo show này lun đi, giọng bad cũng ok lém mà. à còn cái quà tặng âm nhạc hôm bữa thu đâu? vẫn chưa xong hả?

6. linklink

linklink New Member

Quả thật giọng anh sinbad được lắm đóa ( hem fải nịnh đâu :> )
    Em thix giọng chị iko ( hum bữ ngại wé hem dzám thổ lộ : )
    Anh sinbad nà: carrot nó hiện đại lém hem cóa wê, anh gọi carrot " gái wê" tội nghiệp carrot lém ( bức xúc dzùm thui :p )

7. iko_iko

iko_iko New Member

cảm ơn link nha mà hum bữa ko biết em nào là link hết trơn à, nhớ mỗi carrot thui.hihi đừng trách nha.
    iko đang chờ cái radio đã thu đó, mà sao vẫn chưa được up lên

8. boymc

boymc Administrator

up lên sao được khi phần MC chưa có ???
    mà hum này hun ai đến thu => BMC về luôn :))

9. iko_iko

iko_iko New Member

ủa sao ko có ai đến thu, phải phân công cụ thể chứ, gì kỳ vậy? làm ăn gì kỳ vậy, ko đến cũng ko ai báo gì hả? ngộ ghê.
    àh ý iko hỏi cái quà tặng âm nhạc mà bad nói thiếu nhạc đã thu lần trước đó sao chưa up lên nữa?

10. oaoakamiya

oaoakamiya New Member

đúng rùi , iêu âm nhạc mới vẫn chưa có hả anh ???
    còn hum bữa 19/8 em và link bận wé , hẹn ngày khác thâu đi anh -__-

11. boymc

boymc Administrator

uhm uhm , để anh thu xếp thời gian đã, làm hôm wa méc công anh lon ton đi chơi phải về sớm để kịp buổi chiều thu âm :-S , phê ơi là phê thế mà wa ko có ai :(( nhưng được cái đang mệt => được đi ngủ 1 giấc ;))

12. sinbad_my_love

hôm bữa là Sinbad test giọng của mấy bạn thui, chứ ko phải là thu show QTAN nên thông cảm hen ^^

có lẽ thứ 2 hoặc thứ 3 chúng ta sẽ thu âm show QTAN, các bạn đi được ko ???

[​IMG] CaptainSinbad

13. boymc

boymc Administrator

ọc ọc , thứ 2 -3 thì BMC busy roài :(( , cho thời gian ác wá .... gruuuu...
    wa ngày 25 thì free , heeee....

14. sinbad_my_love

làm show của tui mà, cần j ông :- hehehehe

[​IMG] CaptainSinbad

15. linklink

linklink New Member

Show anh sinbad cho 2 đứa em ( link & kamiya ) tham gia với...>.<
    Tụi em thix làm Quà tặng âm nhạc anh bad ui.
    Hôm nào anh bad làm nhớ thông báo choa tụi em biết nhen
    ^____^

16. oaoakamiya

oaoakamiya New Member

uh đúng rùi anh sinbad chọn ngày đi nhen (để em và linklink còn bon chen nữa chứ)

17. banhcarrot

banhcarrot Thix ăn táo Staff Member

=)) đựơc áh...hum đ1o tui rảnh..thứ 2 đi S.Bad..thứ 3 Carrot busy ròai..cho Carrot bon chen chút :
    sao cứ gọi C là "gái " là sao :-w mún có chiện nghiêm trọng àh :D

18. Adelaidegirl

Adelaidegirl Ja` cả khú đế đại vương Staff Member

tại vi` lâu wa' ko dc gặp n bad bên carrot mún bon chen í ma` =))...chuyện nghiêm trọng...hehe...n2 ui...n sắp có m rể mới roài đấy...bữa nèo làm radio dần đi ra mắt :(=)) )...

19. sinbad_my_love

to oaoakamiya + linklink: không biết chìu mai, tức chìu thứ 2 mấy e đến làm được ko ??? thông báo hơi gấp ko bít kịp ko ??? có j báo a bít liền ha: số đt của a: 093-800-1810

to "gái wê ham ăn KFC" & Ade : vậy chìu mai nghen, 2h đi, đúng h đó, nếu có lòng tốt thì mang đồ ăn wa lun hen :D

CHIỀU MAI, THỨ 2, VÀO LÚC 14G CHÚNG TA SẼ THU QTAN, NHỮNG BẠN NÀO THIX THAM GIA THÌ ĐI HEN, ĐẶC BIỆT LÀ 4 BẠN (ADE, CARROT, LINK & OAOA) !!!! THU TẠI 71 ĐINH TIÊN HOÀNG Q.1

XIN NHẮC THÊM MẤY SẾP LÀ ĐI ĐÚNG H HEN, NẾU ĐÚNG H & HOÀN THÀNH TỐT THÌ SẼ CÓ THƯỞNG HEHEHEHEHE

Báo cáo hết !!!

[​IMG] CaptainSinbad

20. banhcarrot

banhcarrot Thix ăn táo Staff Member

^ ^ bon chen spam..2h àh..uki..bon xì chen đi :D để thông báo cho oaoa với Link