Lớp 10 đâu hết uì ^^

Thảo luận trong '2006-2009' bắt đầu bởi sodapop, 19 Tháng tám 2006.

1. sodapop

sodapop New Member

>:D< Tụi mình đều là ma mới mà. dzo^ làm wen đi mí bạn ui. Đang lạ nước lạ caí hok wen ai, hên là cóa mí topic nì, dzo^ 888 làm wen trước khi vaò lớp nha :x
    Năm nay chọn ban tùm lum, nhg mà nếu chọn giống nhau thì có nhiù khả năng học chung hơn ^^. Mình cơ bạn nâng cao Toán- anh. :) Hok chừng mai mốt học chung dzi nhau đóa . mà mí bạn thấy trường mới thí naò. Cảm nghĩ í mà ? Lên cấp 3 có nhiù caí mơí wa Hic >.<
    Mấy anh chị lớp trên dzo spam cho dzui lun nghe :*

2. kc_sp

kc_sp New Member

chào các bạn,
    mình cũng là hs mới năm nay. Các bạn có biết thông tin gì về trương ko? Như lịch sử truyển thống, các hoạt động Đoàn, các chương trình thường niên của trường hay cả những tệ nạn ( ủa mà có ko vậy ? )....Vào trường mới thì đây cũng là cách để tìm hiểu về trương đó! Các anh chị nào biết thì cũng help với nhé.
    THX /:)

3. pinkstar

pinkstar Anime Master

hehe.. các em lớp 10 sướng nhá... chưa zô trg mà đã có hắn rum riêng gòy.. hehe... ==> vậy là tớ có thêm chỗ để spam...

##Lịch sử truyền thống : hình như trường có 1 fòng truyền thống :
    ##Hoạt động Đoàn: hí hí.. tớ hok bít vì tớ chưa vào Đoàn (<== cực kỳ tệ nan :)) )
    ##còn mí cái tệ nạn thì từ từ vào trường cũng bít hít à... các em khỏi lo

4. sodapop

sodapop New Member

hơ hơ níu có tệ nạn chắc sis Pink dẫn đầu we ^^ hehe ;)
    @ kc_sp: Mới dzo^ trường ma` wan tâm đền hd đoàn roài xem ra bạn gương mẫu nhỉ :) . Mình toàn để ý đền mấy chỗ...ăn chơi ko à :p . Dù seo cũng làm wen nha :D , bạn chọn ban gì vậy ^^

5. pinkstar

pinkstar Anime Master

ò.. chúng ta hãy để ý tới cái cateen.. nơi mừ giám thị hok tới.. hehe... nè mí em... sau nì mà cúp tiết... cứ vào canteen ngồi nhá.. an toàn.com lun

6. icecloud

icecloud New Member

Chào các bạn các anh các chị, icecloud cũng là hs mới của trường BTX đây, cho ice làm quen với các bạn nhe ^^
    @pink: canteen trg mình nằm ở đâu vậy chị? em thấy toàn là bãi xe ko à =))

7. noitiengtunho

noitiengtunho New Member

canteen --> ko bít nữa thì bó tay , chỗ nào nhìu xe nhất là chỗ đó đó :D ngay gần toi lét nam :D , qua đó chơi tí cho hoành tráng[/i]

8. pinkstar

pinkstar Anime Master

Cantin BTX bé tí à... [-( .. mà tối tăm nữa... hum trc pink còn thấy có mí anh chị đóng fim tình củm hài trong đó nữa :)) ... hehe .. canteen đối diện dãy phòng học đó...

9. kc_sp

kc_sp New Member

Oh, rất vui được làm wen với các bạn. Hình soda tên Như phải ko?
    Đâu đâu cũng thấy tên soda trên web BTX :D , thiệt là năng nổ.
    Mà ở post này cũng lạ, tòan là girl, chỉ có Mr Wan và tui à boy thui.Cho mình hỏi Mr Wan học trường nào thế ? Mình cũng chọn ban cơ bản đó (nâng cao Toán-Anh)
    Hy vọng tụi mình học chung lớp >:D<

10. pinkstar

pinkstar Anime Master

hí hí... MrWần học lớp 10 7 năm trước gùi em ui.. mà em kc năm ngoái học trg j zợ??

11. kc_sp

kc_sp New Member

em học CVA ( quận 11 )

12. boymc

boymc Administrator

Q 11 chui wa quận 1 , lẹ wá hen :p
    ;)) Bmc hun học BTX nhưng wa chơi hòai àh, hun thấy tệ nạn gì hít ráo nhưng có vẻ BTX ngày xưa cute hơn bì giờ, chắc tại có con Pink vào nên BTX mới thế ~.~
    thôi thì hy vọng vào lứa 9x vậy , heeee...

13. oanh

oanh New Member

Ek, đâu có, để ý nhìu em xinh nhắm ý chứ anh admin

Hỏi anh Wần, chéc anh ý bít ó

Năm ney hok còn đi học, chẳng bít năm ney có em nèo xinh zai hok? hờ hờ =)) =))

14. Tina_Phương

Tina_Phương Phụng Tỉ Staff Member

chen chân vào mần wen chơi. Chị học 10A 14. N8m ni chia lại lớp, ko bik phiêu bạt phương trời nào.
    Chị mần wen em lúc ni là hơn 2h 25ph đoá . Không ngủ đc, nên lên 8 chơi. 1 mình ta tồn tại trong rum h nì, chòi, chẳng bik làm zì .
    Thui, zô đề, em "khai rõ lí lịch họ tên, tiểu sử, wê wán, nghề nghiệp, ba mẹ, số nhà, số điện thoại, có người yêu chưa,...... để từ từ chị si nghĩ tiếp gùi hỏi nữa (khekhekhe)
    Chị tự giới thiệu với em. Chị tên Tina, năm ni 17 tuổi , học trường BTX. Hết^_^ Chúc em "đi đến trường là vui đến trường" và "mỗi ngày đến trường là một niềm vui"

15. ringring_kc

ringring_kc New Member

Cho tui tham gia dzới nghen! Năm ni cũng học BTX nữa nè! Tui cũng chọn bang cơ bản, nâng cao Toán - Anh luôn! hehe... Mong dc học chung dzới Sodapop hen! Vô lớp mới mà ko biết ai thì chán lắm!
    Mà cho hỏi cái này: 25 là có danh sách lớp phải ko dạ??? Và 26 thì vào tập trung? Lớp 10 học chiều? Trường thật ko đổi đồng phục sao? huhu...

16. sodapop

sodapop New Member

@ kc_sp : soda hok phải tên Như mà tên Quỳnh :D làm wen nha, bạn tên gì dza, ủa mà bạn là boy ah, cũng nâng cao Toán anh lun hả, dzui we ha ^^.
    @ ringring : Học chung dzi nhau thi dzui thit ha =P~ . 888 đã lun ah ;) .Coa gi 25 Q dzo coi danh sách roài nói dzi Trâm lun ha ^^.
    Lớp 10 dzo đi chưa nhìu, nhờ mấy anh chị dzo spam mới dzui hehe ;;)

17. horsebright32

horsebright32 New Member

Cho tui làm wen dzới, năm nay tui cũng là lính mới "tập tễnh" nì! Tui cũng chọn ban Cơ bản, nâng cao Toán - Anh, hy vọng cùng học chung lớp!
    Nhưng mà rút cục thì chừng nào trường mình mới theo trào lưu thay đổi đồng phục dzạ! Mặc áo dài vừa chật, vừa nóng, mệt mún chết.

18. pinkstar

pinkstar Anime Master

chị nghe đồn là chỉ khi nào thay hiệu trưởng thì trường mình mới đổi đồng phục thui... nhưng cái ngày ấy còn xa vời lém.. oeeo .. mà mặc áo dài cũng dễ thương mừ... hok sao đâu.. mặc rùi sẽ wen thui :)>-

19. udi

udi New Member

mấy anh mấy chị cho em tham gia với nah

20. ringring_kc

ringring_kc New Member

Nghe bác của tui nói là: đọc báo thấy BTX cũng định đổi đồng phục... hehe... Nhưng ko biết có chắc thế ko nữa?
    Chị họ tui nói... mặc áo dài có mệt thật... nhưng càng mặc càng thíx, mong là vậy! hehe... Mà mặc áo dài đẹp chứ ha!

@ Sodapop: hehe... thanks Q nhìu nghen! 25 thì T vào xem thông báo dc... mong là đừng tập trugn 26 thui àh! hic