Lớp 10 đâu hết uì ^^

Thảo luận trong '2006-2009' bắt đầu bởi sodapop, 19 Tháng tám 2006.

1. im_bgudad_GUD

im_bgudad_GUD New Member

Chừng nào đi thế???

2. nhocquay

nhocquay New Member

tối hum wa đi rùi, nhưng bị thất bại nặng nề rùi :----> hem hoàn thành đc ước nguyện đốt nhà thờ cũng như đốt trường :D

3. sodapop

sodapop New Member

thía hum wa nhocquay đi đâu thía. Mình cũng đi nà ;)). Cũng...đốt từa lừa. hên là ko bị dzô tù ngồi..bóc lịch ;)). hết trung thu roài, kím dịp khác để...đi chơi típ nà : . Gần nhất là hallowen đoá pà con :". Có ai lèm ma đi nhát ngừi ta thì đừng nhát mình ngen, mình sợ ma lúm ;))

4. im_bgudad_GUD

im_bgudad_GUD New Member

ui xấu thế đi mà ko rủ huhuh hok chịu đâu!

5. sodapop

sodapop New Member

choai, đâu bít bẹn lè ai mà rủ nà. Níu mún thì mai mốt en chơi rủ bạn. uki :D. Nghe nói sép tới BTX có ca nhạc, hun bít thịt hok nữa :-/

6. nhocquay

nhocquay New Member

nghe nói có nhưng mà........thôi tới lúc đó thì bik ha :D...uhm, hallowen làm j cho dzui đây nhỉ? hay là giả ma nhát giáo viên hem : làm xong bị kiểm điểm hết trơn :))

7. sodapop

sodapop New Member

;))chịn bình thường mừ. Bi h thì chưa dám chứ hùi e học lóơp 9, cả lớp lập kế hoạch nhát bà cô văn : Đem rắn giả vô để ngay cửa ra dzào, tắt đèn tối thui - núp xuống dưới bàn roài tặng cô mí món wà kinh khủng ;)). hậu wả cô bị 1 phen chết khiếp sau đó trấn tỉnh, đè từng đứa ra đập :- Vui kinh khủng. hok bít bi h coá kế hoạch zi` hun. đề nghị nhát ma đi. riêng mình khòi hoá trang cũng giống :D

8. pinkstar

pinkstar Anime Master

Hé hé.... fải lựa mí Mr,Mrs dễ dễ... chứ mah doạ ai như mrs Vân Hồng... hay ai đó :-S ... thì bik trước cái chít sẽ xảy ra >:)

9. hanamichi

hanamichi New Member

Dọa Mrs VHong chỉ sợ Mrs ấy mải nhắm mắt mà ko thấy gì

10. sodapop

sodapop New Member

choài, seo diễn đàn 10 trở thènh nơi để mí anh chị 12 gây lộn thía : . Tụi em ngoan lúm, chỉ bít học hok a`;;) , ko bít zi` nữa hít. Mô phật ;))

11. nhocquay

nhocquay New Member

bữa hôm trước con TP dùng con ếch hù, sợ wé trời lun, lấy con đó ra hù được đó, nhưng phải xem ai có tài năng thì mới hù được, nhóc thì hem có tài trong trò hù doạ, hù hem ai sợ hết thì trớt wớt wớ

12. ma moi

ma moi New Member

ai co' nuoi thu ao thi chi gium tui cach ne`o de con thu ao no tinh day?
    tui cho no ngu rui ko bit cach ne`o de no thuc hit ah

13. sodapop

sodapop New Member

hihi, cho nó ngủ roài thì chỉ khi nèo % mệt giảm xuống coán 0 mới dzậy . thường thì khoảng 3 tiếng ah'bạn ^^.
    @ nhoc : dzấn đề là nhóc định hù ai đây nhóc. Thấy GV của mình ai cũng kó chịu oaoao >.<. Hem lẽ đem ra hù thầy Giáo dục quốc phòng ;))

14. sodapop

sodapop New Member

chài, a steven hù em hoài Y___Y. Nói dzị thoai chứ e sợ ma lúm. thix đi hù ngừi ta chử hem thix bị hù đâu. Bi h 11h30 roài, a nói seo e ngủ đây :(( ( mừ bộ a thix en thịt chó à, seo anh kia chọc hoai thía ;)) )

15. hanamichi

hanamichi New Member

atila lun nha, victory hả, gớm chưa, anh dựng lên tay wá

16. hanamichi

hanamichi New Member

Vậy còn viết đc 1 bài nữa hả dựng

17. I want

I want New Member

@Franky: chữ ký của bạn là Britney phải không?

18. nhocquay

nhocquay New Member

ủa, sao ngộ dzị, sao mí anh nói j mà hem hìu j hêtdậy, cái j mà chữ kí, thịt chó......là sao???? có ai đọc hết rùi giải thix nhóc nghe xem lào

19. chealseavn

chealseavn New Member

ê,sao mấy bài của tao đâu hết rùi

20. sodapop

sodapop New Member

hix, dzò túm lại lè bà coan cô pác có ai đi hội Halloween hem dzi >.< Mình định đi mà thấy tình hình hem coá bà con lớp 10 nèo đang kí :( hix. Có ai đi lin tiếng cái cho mừng nào >:D<