Lớp 10 đâu hết uì ^^

sodapop

hơ mấy dzụ nài sis nhớ kĩ we ^^. Nói nhỏ thui ss ui, để bể kế hoạch hít ;)) Hok bít chừng nào e mới gặp để dẫn ss đi nữa, coá zì hẹn chỗ trong trường nha ;)

sodapop

@ anhchangkhoviiu : trường nì nằm ở điạ thế hơi bị độc đáo. Hotel n bviện ;)). Nhg mừ cũng đâu fải là hok coá zì chơi ;)
Mới dzo^ mà đã hỏi ăn chơi roài, bó tay bó tay :D

pinkstar

Anime Master
Ui... Jojo học cô hà à ;;) ... năm ngoái tớ đc cô Hà dạy toán nà :)>- .. cô hết sức là dễ shương và tâm lý : ... ;;)

@@anhchangkhoviiu: ăn chơi huh em, gần trg có cái Co.op Mart á ;;) ... thix thì zô đó chơi... hehe... : ... Nhìn chung là gần BTX chả có chỗ nào cả.. hix hix... nếu em hok sợ tốn tìn taxi thì hãy ra dMon... ở đó zui hơn Co_Op nhìu :-

little_killer91

@pinkstar:uh ai cũng nói dzậy hết áh , em cũng ko bít sao nữa ! Thiệt là pó hand luôn , hì hì................
nếu nói về chỗ ăn chơi thì mới thấy có mỗi cái Co.op mart thui hà , đúng là chán dễ sợ ! Hum.........nhưng cũng tốt , dzậy thì chúng ta sẽ chuyên tâm học hành hơn ( ko bít có phải hôn nữa )

sodapop

hơ e thấy BTX cũng có nhìu chỗ mừ. Mấy wan' chè, kem, sinh tố nì. Cùng hơi gần rạp Thăng Long, kế bên rạp TL có tiệm mới mở VFC nữa đoá ( tuy hok ngon = KFc nhg menu cũng fong fu lém) ;)) seo nghiên cứu mí cái wán ăn kĩ dữ vậy trùi ... Nói chung là ko đến nỗi chán :D.

trùi ui , mọi người nhanh tay nhanh chân quá , tui cũng mới gia nhập nè ! Mà sao ai cũng chọn ban cơ bản hết vậy ? có mình tui chọn ban A à , chắc học 1 mình quá , bùn ghê!

noitiengtunho

<div class='quotetop'>Trích dẫn</div>
Em chào mí bẹn zè mí anh chị đi trc' lỡ bước!!! Nay thằng em này cũng lỡ bước bước vô lun cái trg` BTX này!!! Nhưng cho em hỏi 1 điều nho nhỏ nghen!! Mí anh chị có biết wanh trg` có chỗ nào đi chơi đc ko??? Chỉ thằng em này zí!!! Chí em thí mới bc' ra cửa toàn là hotel & bv Phụ sản ko hà!!! Chán Chít đi đc. [/b]

Uhm thì trường mình có điểm mạnh là gần Ho teo với hót pi tồ mà :) , phát huy sở trương đi em :D

little_killer91

<div class='quotetop'>Trích dẫn(Mr Wan @ Aug 24 2006, 09:18 AM) [snapback]63529[/snapback]</div>
Uhm thì trường mình có điểm mạnh là gần Ho teo với hót pi tồ mà :) , phát huy sở trương đi em :D
[/b]
ủa anh nói dzậy là sao ? Hổng hỉu ? :-/

sodapop

@ little : ảnh nói là trường mình gần hospital n hotel. Nhg mừ cho e hỏi nhỏ anh mrwan chut1 phát huy sở trường dzì dza ;;)
@ thienthanaotrang : 2 chào bạn, con gái mà học ban A giỏi wa nhỉ ^^. Mình thấy ban A cũng khá nhìu đó chỉ có ban C là ít thui a. Có đìêu bạn mà dzo^ ban A là bạn thuộc hàng quý hím roài đoá( con gái ban A ít mà ;) )

pinkstar

Anime Master
k.. anh nói ngược gùi.. fải là hotel trước.. rùi vài tháng sau mới tiếc tới cái hospital.... 2 cái nì hợp tác làm ăn cùng fát triển mừ

little_killer91

cha cha giờ em mới hỉu hết ý nghĩa câu nói của anh đó ! Công nhận anh am hỉu ghê , người đi trước có khác ! hì hì....................pó hand !

pinkstar

Anime Master
chị mới đi trc em có 1 năm hà... : .. mà mí chuyện nì thì hùi tiểu học đc học hít gòy mờ :iei: .. chưa thực hành và đi chuyên sâu thui :-

boy_luv_muzic

Lớp 10 của mí bạn dzui hén :D, mới vào mà cũng ì xèo ghê ;). Mà sao trừơng này tập trung trễ quá ha. Nghe đồn BTX ăn chơi dữ lém ;)). Nhưng em thấy mấy bạn n mấy anh chị ở đây cũng dễ thương lắm chứ :)