Lớp 10A2 ơi!

chào mí bạn, tuy tui ko phải là thần dân của lớp 10A2 nhưng tui rất hâm mộ những ai học lớp này, vì mấy bạn rất giỏi . Tui học 10A5 , lẻ loi ko quen ai hết , mong rằng sẽ quen dc nhìu bạn ở lớp 10A2 nha ! Ko bít có ai tên Huyền My ở đây ko , tui là Tường Vân nè

noitiengtunho

Í í , mình cũng học A2 nè:D , các đây 8 năm mình học lop 9A2 :D ;)) , weo căm các thành viên mới của trường BTX. Mà năm nì A2 là lớp văn hay lớp võ thía ?

little_killer91

<div class='quotetop'>Trích dẫn(Adelaidegirl @ Aug 28 2006, 05:38 PM) [snapback]64695[/snapback]</div>
con` lớp anh la` lớp nào...mất lớp anh roài àh :((
[/b]
ủa sao tự dưng nói gì mà ko hỉu chi hết áh ! :-/
@kc_sp : tuy rằng bạn rất muốn bít mình là ai nhưng sorry bí mật ko thể bật mí ! :p

Huyền My năm nay làm lớp phó học tập nữa hả ? Năm ngoái bạn đó cũng có làm . Nói vậy thui chứ mình ko học chung trường cấp 2 với bạn đó , mà lớp A2 ít boy wá ha !

little_killer91

uhm lớp mình có 7 boys hè , hiếm quá ! hic hic.............ko sao vậy thì sẽ được cưng hơn chứ sao , đúng ko mí bạn ! hì hì............còn về mí vụ tên thì ....cứ từ từ chiện gì rùi cũng có hướng giải quyết !

Ko chắc ít boy là dc cưng đâu. GVCN lớp mình năm nay dữ lắm đó. Các bạn nên cẩn thận.
Các bạn học Văn học cô Thuỷ hiền mà lại dễ thương nữa chứ