LỚP 10A4

Thảo luận trong '2006-2009' bắt đầu bởi rain_tears, 27 Tháng tám 2006.

1. rain_tears

rain_tears New Member

#Như thầy đã nói, chúng ta đến từ những ngôi trường khác nhau, nhưng giờ đây đều là học sinh của trường THPT Bùi Thị Xuân, và còn là một tập thể lớp 10A4, mà một tập thể thì không thể tồn tại nếu thiếu tinh thần đoàn kết. Hãy đoàn kết, gắn bó bằng việc đầu tiên là : làm quen với nhau. :-h
    #Mình xin tự giới thiệu trước:
    Mình tên là .... ( có cần phải nói ra không ta?), Hmm ... thôi thì tiết lộ một chút cũng được. Mình tên là QUỐC VY (tên đầy đủ sau này khắc biết)
    # Nào những người bạn lớp 10A4 hãy tự giới thiệu đi ! >:D<

2. kc_sp

kc_sp New Member

thầy mà tên trâm ?! Có nhầm lẫn gì ko thế?!

3. kc_sp

kc_sp New Member

Mà cũng có thể vì cô CN lớp tui tên Khoa nè

4. rain_tears

rain_tears New Member

Chuyện đó có gì lạ đâu, như tôi tên QUỐC VY nè !

5. nguoigiandoi

nguoigiandoi New Member

Cháo các bạn!!!!!!!!!Cách đây vài năm tôi cũng học lớp 10A4 và cũng do thầy Trâm chủ nhiệm.Thầy vui lắm và lại hiểu tâm lý mọi người nữa, cho quậy thoải mái luôn,Nên mọi người cứ yên tâm đi.Năm nay chắc chắn các bạn sẽ có một năm học vui vẻ!!!!!!!!!!!!!!Chúc mọi người vui!!!!!!!!!!!

6. cho mình hỏi thầy dạy môn gì vậy ? :-/

7. rain_tears

rain_tears New Member

8. oh thế àh ! vậy thì đỡ wa'! nhìn thầy cũng hiền và dễ tính thiệt
    Mình là học sinh lớp 10a4 lun nia! mà sao mình thi' topic này ít người tham gia wa'! chẳbg thấy ma nào của 10a4 ca?và mình cũng mún nói là rất vui khi dc học cùng lớp với các bạn trong lớp này!mong là sẽ làm wen dc hết với tất cả các bạn (vì mình ko có ai wen trong lớp hết cả)huhuhu >:D< :x

9. meobatu

meobatu New Member

mấy bạn phải thông báo với các thành viên trong lớp là có cái blog này trên đời thì mới có người tham gia chứ ! đúng không nè, tui la` thành viên của 10A2, hân hạnh làm quen !!

10. M_Jordan

M_Jordan New Member

Cái nì là cái box ;)).
    Thầy Trâm dạy hay lắm :)), năm ngoái có học thầy ;)), thầy cũng hiểu tâm lý học sinh :D.
    Thầy cũng chịu khó ăn chơi lắm đấy :))

11. meobatu

meobatu New Member

vậy á , thế thì sướng nhé

12. rain_tears

rain_tears New Member

VẬY NHỮNG BẠN NÀO ĐÃ BIẾT FORUM NÀY, HÃY GIỚI THIỆU VỚI NHIỀU BẠN KHÁ :-h C NGHEN !!!!

13. legendkiller

legendkiller New Member

HELO mấy bác, em đây cũng 10A4 đấy ạ, hân hạnh làm quen >:D<

14. legendkiller

legendkiller New Member

hình như 10A4 lên đây hơi ít nhỉ :D, không thấy ai hết

15. legendkiller

legendkiller New Member

Ah`, xíu quên, em tên là Hoàng Anh, làm quen nghen(...cái tên này thế nào cũng bị thầy English địa cho coi ... hic :(( => trả bài liên miên quá):D

16. babyskydragon2004

babyskydragon2004 Super Moderator Staff Member

Thầy Trâm dạy toán hum?Biết lâu òi,ráng học ổng đi,cho điểm cũng dễ
    Nghe nói chương trình lớp 10 nặng lắm,nhưng vừa học vừa chơi thì dc ^_^.Mà lúc ông Trâm dạy,pé có để ý hok,lật mặt Lenin ra là giống y chang à ^_^(nếu Lenin mang kiếng)

17. phuongkhanh183004

phuongkhanh183004 New Member

Các bạn 10A4 hãy bầu ra một bạn quản lý topic của lớp mình nhé! Mình mong các bạn đừng có spam bài nhé!

18. anita errol mark

anita errol mark New Member

oa lơp' 10a4 năm nay đây sao, sis là thành viên cũ của 10a4 năm ngoai' nà , mây' pe' năm nay năng động ghia hen, năm ngoai' chị phải keo' đầu mây' đưa' bạn vào mà chả ai thèm vào frum bùn mun' chit lun nà, bi h thì hit' òi, chuc' mi' em học tôt' nhe, thầy english của mi' em cũng là thầy của chị năm ngoai' đoa', hi thầy hiền lăm' hok lo đâu ^-^ !!!^-*

19. duybao

duybao New Member

xin chào các bạn mình là thành viên 10A6 vô đây để làm quen được không vậy?

20. rihta

rihta New Member

Chao cac ban minh la thanh vien lop 10A4 ne
    Minh cung moi biet 4rum nay ah`