A13 oi!!!!!!!!!!!!

Thảo luận trong '2006-2009' bắt đầu bởi becuonchiu0110, 28 Tháng tám 2006.

1. becuonchiu0110

becuonchiu0110 New Member

min`h la` Chi'u!tu'c la` VY! A13 co 1 Vy ha`!cho ne^n co g`i thi biet oi hen!may ban oi...tu gioi thiu ve` mi`nh nghe...ha^n ha.nh do'n tip! >:D< :> :)) =)) ;)

2. sodapop

sodapop New Member

22 vy, quỳnh nè, rút cuộc cũng có người chung lớp ^^ olele. mình ngồi đàng trước bạn , chính zữa a. Nhớ chưa ;) Làm wen nghen

3. hehe , hình như tụi A2 lên đây nhìu hơn mí lớp khác , mình học 10A5 , làm wen nha

4. becuonchiu0110

u`hm!ban ho aï ten g`i vay!cho biet nghen!u`hm...minmh lam` wen hen!....

5. onlyme2808

onlyme2808 New Member

chùi măt. chíu dễ thương wé àh, làm wen hen hehehe,A14

6. becuonchiu0110

thanks ban DeNhatNhoc nhi`u nghen!m`inh biet ban la` ai oa`i!hehehe

7. onlyme2808

onlyme2808 New Member

hhehehe dua` ty'

8. becuonchiu0110

dua huh????hihi
    du` seo cung cam on m`uh!

9. sodapop

sodapop New Member

Hơ seo 13 mới coá 2 ngừi dzậy ..bùn 5 phút T__T. Mốt dzô dzận động mí bạn dzô đông đông spam chodzui ;;) Pon chen thía. Mí bạn giới thịu đi chứ mình chỉ wen mỡi bé chíu a :

10. onlyme2808

onlyme2808 New Member

de~ thuong la` thit..khoi? ban` cai~ goy`, con` lam` wen la` dua`(wen goy` con` dau) heheeh,

11. lola_90

lola_90 New Member

hi chi'u....mình là A13 nhưng mà...năm ngoái...dzô chơi đc hông??? (chị Thảo nè em_chú thix: con cô thao đóa);))

12. becuonchiu0110

hoho!chi Thao ha!sao oi` hoc truong moi zui ho^n!hehe...zô chơi thoải mái!!!

13. lola_90

lola_90 New Member

trường mới dzui, trường cũ cũng dzui...hihi...năm ngoái chị cũng học a13 đóa...năm nay ai chủ nhiệm lớp em dzạ?? (người hiền hay ác đây ;)))

14. sodapop

sodapop New Member

hình như cô Nga, dạy sinh a.Thấy cô cũng hìn lém : . nhg mờ hok bít đc , fải dzô năm mới rõ :D :-

15. Pikki

Pikki New Member

22222222222 !!!!!! Pikki cũng học A13 nà !!!!!!! Hân hạnh làm wen wí pà koan nha !!!!!!!!! ;;) ;;) >:D< >:D< >:D< <:p <:p <:p
    Nhìn mặt Chíu wen wen !!!! ;) ;) Cho hỏi tí Chíu cóa fải lè "nhỏ" lớp fó hok dzợ ?????? :-/ :-/ :-/

16. sodapop

sodapop New Member

oa, thế bạn tin gì ngồi ở đâu dza. Làm wen đi mốt dzo^ lớp 88 :)>-

17. lola_90

lola_90 New Member

cô Nga hử? :-? tổ sinh 2 cô Nga lận, cô nào đây chài..:-??, nhưng mà 'no star where', chị ko học 2 cô đóa nhưng nghe nói cả 2 cô đều hiền, đều dễ thương (nhưng thương dễ ko thì ko bít àh nha [-(

18. Ivy

Ivy New Member

Xin chào! Mình học 10A1. Làm quen được ko?

19. Pikki

Pikki New Member

@sodapop : Tui ngùi tổ ở dzữa , bàn 3 nà !!! Ủa muh sodapop là ai dzợ ????????/ :-? :-? :-?

20. sodapop

sodapop New Member

soda ngồi ở bàn thứ 3 từ dưới đếm lên dày trong cùng -ngồi trước bé chíu Lớp phó kỉ luật n ngồi sau lớp trưởng đoá ( mô fật :p, địa thế hay ghê ;)) coá zi` nhờ mí bạn bao che : ) Mìinh tên Quỳnh, còn bạn tên gì dza. Làm wen trước 4-9 dzo^ 8 :)>-