A13 oi!!!!!!!!!!!!

Thảo luận trong '2006-2009' bắt đầu bởi becuonchiu0110, 28 Tháng tám 2006.

1. sodapop

sodapop New Member

chai ai. mi ngui do wa dang ngen. A13 iu quy ban Hai lum , nen lam on dung co kiu theng ni theng kia, dzoi` chi bede nay no nua
    @ little Kitty : khan biki ai hun ^^ dao nai lau wa moi len dien dan hihi

2. babyskydragon2004

babyskydragon2004 Super Moderator Staff Member

Ra tên Hải...mốt kiu công an bắt ^.^ Nhờ thằng đó mà hôm đó bớt buồn ngủ ^.^

3. Hotboy

Hotboy New Member

Làm ơn cho mình hỏi bạn Hoàng Phương lớp các bạn có bạn trai chưa vậy? Bạn đó có đang để ý ai không? Nhờ các bạn mách dùm.Cám ơn các bạn nhiều lắm <:p

4. babyskydragon2004

Muốn kua sao???Vào kể bạn đó nghe là có ng` để ý kìa....Thằng này hay thật

5. whitelion_91

whitelion_91 New Member

hỏi thía cũng hỏi, dễ thương thía ko có bạn trai mới lạ, hehehe, nói vậy đủ hỉu òi

6. Hotboy

Hotboy New Member

vậy có ai biết nick yahoo của Hoàng Phương không vậy??? Thảo Vy biết không chỉ với!

7. babyskydragon2004

Ủa sao biết tên là Thảo Vy nhỉ????Vậy chắc là học thêm chung chỗ....Vậy tự lại làm wen,hỏi nick cho rồi..việc gì khổ thế này ;))

8. emin3m

emin3m New Member

HP la` cái bạn trắng trắng dễ thương đó phải hok nhỉ, bạn đó nhìn vậy mà chưa có bạn trai tui chết liền á.
    À, lớp A13 tớ bít bạn Dan hay Giang gì đó, tại nhả tớ gần nhà bạn íh.Ngoài ra chả bít ai nhưng cũng yo ủng hộ lớp mấy bạn ^^

9. Cloud

Cloud New Member

Chà, coi bộ nhìu người để ý cái em Hoàng Phương wá hen. Sao tui thấy em đó đi trong trường mà cái mặt để trên trời ko hà ^^ .

10. whitelion_91

whitelion_91 New Member

trên trời mây đẹp thía sao ko nhìn, trừ khi mưa mới ko nhìn dc, trên trời cũng có nhìu thứ để coi lém chứ bộ, như chim bay nè, mây xanh..........

11. babyskydragon2004

Bởi vậy...nhờ thế....hay...cũng tại lý do đó...mà các cô gái luôn bị bóng rơi trúng đầu nhìu hơn các bạn nam...vốn ko ưa thả hồn theo mây gió :D

12. Cloud

Cloud New Member

Chí phải, chí phải!!! Xin vỗ tay tán thành cái ý kiến... "dễ bị hội đồng" của ông anh. =))

13. ken_nguýen

ken_nguýen New Member

sao nhiu` nguoi nhac toi ban hp the nhi? minh hok hoc btx nhung cung bit ban hp! de thuong zay chac la co ban trai rui! :( nghe noi ban do noi chien cung de thuong lem??

14. snowdrop

snowdrop New Member

uhm........ du'ng ru`i do'.Ban HP vu`a dep vua` de thuong.Ti'nh tinh` ban i' cung~ hoa` nha~, than thien nua~ :x.Mi`nh hoc chung vo'i ban i' nen bi't ma`

15. LPC

LPC New Member

mem a13 cho mình hỏi bạn Bích Trâm có bf chưa vậy?

16. Thamiel

Thamiel 凸(  ̄ー ̄)=◯)`ν°) Staff Member

spam 1 cái ;))
    ông dra đú, niên khóa nào cũng có mặt ông là sao :|
    có ai post giùm vài bức của girl A13 cái cho Tham coi >:)

17. babyskydragon2004

Ông vô nhầm topic òi thì phải,niên khóa của ông bi h là 12 mà,cái này là 11
    Trả lời câu hỏi nhảm của ông là tui muốn liên kết các mem lại,ko muốn tụi nó rời xa nhau quá,mà hình như ở cái box này ...thất bại :|

18. Thamiel

Thamiel 凸(  ̄ー ̄)=◯)`ν°) Staff Member

đâu có nhầm đâu :|, Tham biết đây là 11, nghe giới thiệu nhiều girl xinh lắm nên :|

19. LPC

LPC New Member

mấy bạn cho mình hỏi bạn Bích Trâm A13 co bf chưa vậy?

20. babyskydragon2004

@tham:Về nước đi rồi ham hố :)) về dù gì cũng mang mác Việt kiều,mà hs hoc BTX có 1 năm dc. tính ko nhỉ :-S
    @LPC: Có rồi :-??