Các iu cầu wà tặng âm nhạc

Thảo luận trong 'CLB Radio Butixu :)' bắt đầu bởi Adelaidegirl, 29 Tháng tám 2006.

1. Adelaidegirl

Adelaidegirl Ja` cả khú đế đại vương Staff Member

ai co iu cau wa tang am nhac post vo day...con neu mun bi mat thi gui vao` mail [email protected] hay [email protected]
    tiếp chuyện 12/24 còn phải ngủ nữa chứ :D

Mẫu như sau
    Tên bạn:
    Tên người ta:
    Tên bài hát:
    Tên ca sĩ:
    URL[nếu có...trên 1 MB]
    Lời nhắn:

2. kinhkhavn89

kinhkhavn89 New Member

cho em iu cầu bài ....em sẽ sống vì em .... tặng bạn Hà với lới nhắn như sau ráng mà sống đi bà ui ngày ấy roài cũng tới còn ko thì nó cũng sẽ wa thui à đừng buồn.... có gì kiếm tui chử lộn nè

3. blue_dream

blue_dream New Member

ek, Hà bùn chiện j hẻ?

yêu cầu lỡ ko kiếm được bài hát đó thì seo?

4. banhcarrot

banhcarrot Thix ăn táo Staff Member

kekek..iu cầu bài chia đôi cơn mơ tặng anh vì có lần nghe nói anh ko bít bài này :)) ...với lại cái nì jống tâm trạng anh..em tặng lun ^ ^
    ak..tui mún tặng cho chính tui đựơc ko..tặng bài :từ hôm đó cho pé Carrot dễ thương :

5. Adelaidegirl

Adelaidegirl Ja` cả khú đế đại vương Staff Member

ah`...hiện nay nhạc Việt có thể khó kiếm vì trang web tui hay search nhạc Việt h nó hư roài...chờ nó fix xong...nhưng mà sẽ cố gắng đáp ứng kịp thời cho các bạn...cứ yêu tâm :D

6. nick_iloveyou

nick_iloveyou Super Moderator Staff Member

cho tớ gửi tặng pinkstar bài Cầu Vồng do Hứa Vĩ Văn hát
    sms : : nghe cho đỡ nhớ chồng mày nhá :)>- , dù j đi nữa teo vẫn iu mày nhìu :x :x
    bef của teo

7. pinkstar

pinkstar Anime Master

Tặng Zi Mụp và Mú bài "Lovely" của Kim jong Kook... ;)) ...
    Tặng Zi Mụp và Mú bài nì, mong 2 tụi pay sẽ lun lun Lovely : ... Tặng Anh Jean bài nì..... 7 tháng là đủ rùi anh nhỉ.... có nên chờ đến 6 năm sau để wen anh lại 1 lần nữa k :D .... ^^ ...

8. sodapop

sodapop New Member

^^ cho sodapop iu cầu bài Friend forever ( vitamin C) gửi tặng tất cả pà con cô pác trong 4room btx.
    Ma mới gửi các bạn ma mới n các anh chị ma cũ khác ;;). Chúc các bạn dzui n thix bài nì. hy dzọng năm ni sẽ có nhìu bạn mới :D

9. oanh

oanh New Member

Anh bad, e đăng ký tạm ở đây nhá, ^^

Tên bạn: Ami
    Tên người ta: Keiko, and Ami lun ^^
    Tên bài hát: Someone's watching over me
    Tên ca sĩ: Hilary Duff

Lời nhắn:
    Keiko, bài này nghe hay lúm mày ạ, nghe thử nhá mày... Mày biết ko, 3 năm rồi... năm nay tao đã khóc ít hơn 1 tẹo ^^, tao vẫn nhớ mày nhiều... tao biết mày sẽ ko thix tao khóc vì mày...nên tao chỉ khóc có 1 tẹo thôi..thật đấy..ở trên đấy vui ko? bạn sky có hay chơi với mày ko? Tao dưới này nhớ mày lắm con ạ...nhớ mày nhiều...Keiko của tao...tao có nhiều chuyện mún kể mài nghe lúm...tao nhớ mài...
    To myself: 3 năm đã wa rồi Ami, ráng lên Ami...mày còn nhìu thứ fải làm lắm...mày ko đc bỏ cuộc, Ami nhá...Ít ra, trên đời này vẫn còn 1 ng ủng hộ mày... All i know is yesterday is gone....

10. apple_angel_1990

apple_angel_1990 New Member

Liên gửi tặng lớp 11A2 bài Aloha của Cool với lời nhắn là lớp 11a2 ơi, nhớ các bạn lắm, Liên gửi bài hát này mong là các bạn thích (tại vì Liên thấy hay :D ). Chúc các bạn gái lớp mình luôn luôn tươi cười và dễ thương như ngày nào. Còn các bạn trai lớp mình thì mong một ngày nào đó sẽ trở thành những anh chàng "cool" nhất của khối. Và đây là lới chúc dành cho cho cả boys và girls của lớp 11a2 nhí nhảnh nè...kumm...chúc các bạn học thật giỏi để làm "trùm" khối 11 và 12 năm sau nhé.Nhớ các mem A2 nhiều...hixhix ...khóc rùi.. :(( :((

11. sieusayan

sieusayan New Member

tặng bé Bông bài hát Love to be loved by you.Chúc Bông lúc nào cũng khùng,ê sửa giọng cười đi nhe Bông

mình tặng bài hát take me to your heart đến người có nick là thienthantuyet_hananhmaimai.chúc chị vui với bài hát này nhé

12. apple_angel_1990

apple_angel_1990 New Member

apple gửi tặng bài Love Paradise cho em gái dễ thương với lời nhắn như sau: Trung thu rùi, chị không về dự sinh nhật của em được. Xin lỗi nha, chị gửi tặng em bài này mong là em cố gắng học thật giỏi vì năm nay là lớp 9 rùi còn gì. Cố lên nha baby đô của chị!!!

13. nick_iloveyou

nick_iloveyou Super Moderator Staff Member

tên bạn: roky và pinkstar
    tên người ta: Mú ^^
    Tên bài hát: Có những khi cô đơn
    Ca sĩ: Lê Hiếu
    link
    Lời nhắn: Mú ah... lẽ ra tụi tao fải tặng mày 1 bài khác vui hơn cơ. Nhưng nghe lời bài này thấy giống chuyện của mày quá, nên send lun ^^... Mú ah, 2 năm để chờ đợi để có 7 tháng rất tuyệt vời và sau đó... Tao hg dám chắc chuyện j sẽ đến hết, cố lên Mú ah, rồi cũng sẽ wa thôi... Mày cứ sống hết mình đi, rồi nước mắt sẽ tự động khô... Sẽ còn những cơ hội khác đến với mày, tụi tao lun là bạn thân của mày, cho dù chúng ta ít gặp nhau, cho dù bi giờ mỗi đứa 1 con đường khác nhau... ^^ tụi tao sẽ nhớ mãi những ngày này... khi mà đc đi chung với mày, ngồi nghe mày... chửi :D ... Iu mày nhìu lắm Mú... aja cố lên :* :*

14. pinkstar

pinkstar Anime Master

yeye... iu cầu ở trên là của Pink zí ROky lun á.... mong là Radio sẽ cho fát sớm sớm... cần gấp lắm ^^...

Thanx nhìu :D

15. Miami

Miami Anais Ruan Staff Member

Pé Miami muốn gửi choa pạn Katsuta bài Lệ vui của Phương Anh(trùng tên òi!! :D) và Lik' night!! :D

Lời nhắn: Chồng iu, hôm wa ông chọc tui khóc!!! (thực ra là cười chảy nước mắt!!!) Bi h đau bụng wé nè!! Xin lỗi mau!!!

Hehe, xong, gửi gấp nha, thax nhìu!!!

16. the phantom

the phantom New Member

Cho Dragunov gui bai nay toi LinkLink trong chuyen muc Valentine 2007 nhe !

Ten bai:I wanna love u
    Ten ca si: sorry , cai nay ko biet :p
    Loi nhan:

Valentine nay , chuc wi co nhieu happy time ben canh "nguoi do" cua minh nhe :D :D :D ;) ;) ;)