A14 coa ai hun

pe_tap_noi

ax........lại đầm sen sao??? hixhix........kg đi đâu vui vui dc àh???
Tình hình nà...dạo này lớp có vui lên dc xíu...nhưng vẫn chưa hoành tráng lém...mình tuy tài hèn sức mọn cũng xin cố hết sức..phá làng phá xóm...hôhô...

onlyme2808

vái trời kô ai đi^^,chủ nhật này sinh nhật old gf,ko đi là ko nể mặt,huhuhu,vậy là ko đc đi chơi gòy,yêu cầu dời ngày đê(yêu cầu thui nghen,kô dc thì đừng đánh em)
@pé tập bắn:hix hum wa thấy online định hỏi bài mừ tự nhiên uot làm P ko bít làm bài gì lun nà huhuuhu

pe_tap_noi

eh eh...N nà "pe_tap_noi" nhoa....nhầm lẫn j kg đoá??? Ngưòi ta ít nói nên đang thực hành nà...hehehe...
kòn chiện hỏi bài ha??? axax....wel_com you to "người lưòi biếng nhất sài gòn" hôhô....

phoenix

chu' y' ba` con, Hồng Ngọc-1 member lớp mình có ý kiến, đi Đầm Sen không dzui, Ngọc có nhã ý rủ tụi mình thứ 7 lên diamond. Pà con thấy seo đây???

little_crab

Quyết định vầy nghen,ngày 24/9 lớp mình sẽ đi chơi,còn đi phá ở đâu thì từ từ tính típ B-) .Còn bạn Phong này hay hen,tui kiếm hoài mà hông ai mua bạn hết trơn.Chắc tui phải đem zìa xài tạm wé (

onlyme2808

nhìn mẹt ngọc là thấy mún bắn người ta ồi(bắn vô tim,vì dễ thương wé nên lèm người ta chít đứng lun kekeke),chùi giành chức lười nhất sài gòn nữa,đả đảo,cũng may là mình còn chức lười nhất Việt Nam
@every body:damoin uki^^,hết sức dồng ý,dù damoin đi hoài cũng chán nhưng mừ đề nghị đi chủ nhật,bạn Phong đãi sinh nhật chủ nhật,uki?
@@@ Tin Buồn:vừa bị giám thị dịnh lại vì tội mặc quần đen,ngày mai mặc quần dù kô bít cóa bị hun,cầu nguyện choa phong đi,amen đà phật

ngamy_vuive

Chài ai!! Ko biết đi đâu bi giờ!!!!Đề nghị mí bạn lập ra một list đi!! List đó bao gồm những khu vui chơi ăn uống.......Ai muốn chọn cái gì thì chọn!!!Đi hết list cũng được!!!!=> chắc tới sáng mai lun wá!!!!!

onlyme2808

chùi lucky day:-1 hanh kiem?,rot phù hiệu,rách quần^^,óh yè,hum ni kô đoàn kết gì hít,ít người mặc quần dù wé kkeke,bị phạt đông mới vui chứ bà koan ^^

pe_tap_noi

hôhô...mr phong hum nai coá 1 ngày vui vẻ wá chừng còn j...hiếm coá ai nói chuệyn với thấy cô mà mặt mày cưòi vậy lém nha...heheh...ngưoĩng mộ...

pe_tap_noi

ax ax...MR phong khéo mồm wé đi mất...coi chừng các pé vào viện thẩm mĩ mũi bây h...hôhôhô...
đề nghị lập ra liên minh kg sợ trời đất...giám thị kg là j...kaka...để còn bám lấy nhau mà sống...mí u thấy seo???

onlyme2808

chùi....chùi.....,vụ nì cũng cóa liên minh nữa àh,vậy lè tụ tập phản loạn gòy,rất thú vị,nhưng mừ thui ai wậy thì wậy,vào lớp thí nèo cũng cóa hưởng ứng àh,P dị ứng mấy băng nhóm lém(nói vậy thui,chứ còn coi tình hình đã,nếu đông vui thì vào chơi,bản chất ham vui mừ

icecloud

@Phong: tưởng P nói giỡn cho vui ai nhè lại làm thiệt, cái vụ quần dù đó :D. Mới đầu năm vô trường mà thấy vi phạm kỷ luật khá nhìu ghê ta ;)).
@all: vậy cuối cùng là chừng nào đi chơi đây, ở đâu?

pe_tap_noi

oái oái...chưa học hành j cã.........hixhix...thoaoi kệ...học nhìu chi....H bàn chuyện vui chơi cái đã^^ hôhô...
Mí bạn yêu dấu ơi...thứ 7 là "ngày truyền thống" of mình trên DM, có mặt từ 8h đến khuya...đề nghị nếu có đi chơi..mí bạn lên đoá chơi ha??? Tại mình mà kg có mặt ỡ đoá nà bị uýnh ý....Nên mí bạn đi chơi vui vẽ ha...hy vọng đụng nhau ỡ chỗ ăn chơi nèo đó...^^

phoenix

hông bi't dzụ đi chơi mi' bồ tính seo rùi, nhưng mừ phoenix thấy tình hình trong lớp bắnt đầu căng we', nhớ tiết Văn hồi chìu nay hông? Trùi ui, hên là tui kịp ngoáy cái bài trông báo khùng điên cách đó 1' nên mới thoát chết gang tấc.^^.Giờ nhắc lại còn thấy đau tim nà, bởi dậy giờ trong đầu ngập lũ chiện học, hông bít mấy u còn hứng đi chơi hông, chớ phượng thì.. T_T

bot la tui

trui ui cac ban xau wa ko chiu cho tui som de tui cung la thanh vien gi het. Thui ke den tre cung ko seo. Tui la Kim Ngan ngoi ngay ban 1, dung cam ghe ha

onlyme2808

hi girl.....ủa mừ lè bàn đầu dãy nèo vậy nà,tới 3 dãy lận nói vậy pó tai lun...... áh^^
@@@ tùm lùm:vậy cúi cùng kế hoạch đi chơi bị bể mất tui ồi dễ wê thịt,hẹn ngày tái ngộ vậy....kekeke

onlyme2808

àh wên nữa phải công nhận giờ văn lớp mình hồi sáng đau tim thịt....,ngồi run wé chùi,mới vào trả bài mí người đã run gòy,vậy mừ lát sau cô lại đồ sát số lượng lớn hix hix,thành thật chia bùn với mấy u bị dính