10A8 (2006-2009) đâu rùi ta ui?????????^^

Tự giới thiệu trước ha!!!!!!!!!^__________^ Tui tên Bảo Ngọc, học lớp 10A8, hehehe!!!!!!!!!!!10A8 của tui tuy mới wen nhau nhưng rất là dzui :th_pangel4: . 10A8 của tui học tập cũng khá chăm chỉ muh wậy cũng hoh thua ai, xứng danh " nhất wỷ, nhì ma, thứ 3 học trò" lun á :th_thpheaven: !!!!!!!!!!!Mong topic này sẽ là 1 cầu nối để pà kon 10A8 tụi mình thêm hỉu nhau dzà trở thành những người bạn thật tốt ha :iei: !!!!!!!!!!!^______^

little_killer91

Ui cha dzậy toàn là ng` quen ko nè ! Tui cũng là bạn của Thư nữa đó ! Đúng là TĐ tròn thiệt àh ko mà còn lõm nữa mới ghia !
@mickey : công nhận bà nhìu chiện ghia , đi đâu cũng thấy bà ! hí hí....

stillalive

Xuyên nà, pà cũng nhìu chiện ko kém đâu mà cứ khoái chọc người ta.
Bạn Ngọc ơi, mình cũng là bạn thân của Thư nà, thân với nó 3 năm gòi, tại học chung lớp muh.Toàn gọi nó là Móm ko hà, dzui chít.

vutrankien

10A8 mà cũng chui dzô đây dc, ặc..., tui cũng 10A8 è! Mai mốt nhớ đặt nội wi cấm lớp khác mò dzô đây hen, rồi tuyên truyền cho pà kon và đây cho xôm tụ, hay là mai mốt làm 1 4rum riêng lun đi, để tui làm cho, hay là xin anh admin trang web này, các dzị ngĩ sao? :-?

little_killer91

<div class='quotetop'>Trích dẫn(Bee Bee I'm a newbie @ Oct 5 2006, 08:38 PM) [snapback]77589[/snapback]</div>
10A8 mà cũng chui dzô đây dc, ặc..., tui cũng 10A8 è! Mai mốt nhớ đặt nội wi cấm lớp khác mò dzô đây hen, rồi tuyên truyền cho pà kon và đây cho xôm tụ, hay là mai mốt làm 1 4rum riêng lun đi, để tui làm cho, hay là xin anh admin trang web này, các dzị ngĩ sao? :-?
[/b]
chài ai sao mà bạn khó chịu thía ! ko cho vô thì thoai dzậy , ko vô nữa mắc công bị chửi áh ! Bạn hãy thử 1 lần đặt mình vào hoàn cảnh giống tụi nì đi gòi hãy nói nghen ! Tụi tui có lòng vô làm wen mà bị đuổi ! Buồn 5 giây !

<div class='quotetop'>Trích dẫn(alonso @ Oct 5 2006, 10:30 PM) [snapback]77675[/snapback]</div>
mấy em làm thấy ghe wa sao anh dám post bài hihihhih
@moonlight:lớp em có ai de thuong ko gioi thieu anh di
[/b]
cái anh nì học lớp mí nhẩy ? Đi đâu cũng hỏi girl dễ thương ! pó tay !