10A6 member vào đây này!!

Thảo luận trong '2006-2009' bắt đầu bởi HolyAngel, 9 Tháng mười 2006.

1. HolyAngel

HolyAngel New Member

Mọi người trong 10a6 vào đây nha (ngoài cũng được hông seo ^^). Với lại post dễ đọc chút, đừng spam nhiều làm mọi người đều mù.... Cuối cùng không ai đọc hết.
    Với lại xin Admin lập dùm topic 10A6 ^^ và cho ai đoá làm mod quản lý dùm, gặp toàn spammer chuyên nghiệp, pó tay ^^

2. little_killer91

little_killer91 New Member

ui sao tụi ngiệp bạn Tuấn thía , có 1 mình hà ! thoai thì mình vô ủng hộ ha ! Mình học A2 ngồi kế con Thảo và trước Vũ đó ! Rất vui khi wen bạn !

3. HolyAngel

HolyAngel New Member

Tại tụi bạn viết topic rối wá nên tui mới lập cái khác ^^
    Thx bạn đã ủng hộ, mà bạn tên gì nhỉ??

4. xxxxxxx

xxxxxxx New Member

hem fải 10a6 bon chen dzô nì đuợc hok dzạ ....^^

5. stillalive

stillalive New Member

hà hà, đc chớ seo hok, tui cũng ngoại bang nà.Dzô để phá thèng Holy chớ.
    con killer đó tên là Xuyên đó Tuấn.Nó chiên gia đi chọc phá mọi người, nhất là honey của tui.Biệt danh là heo inox, có nghĩa là 1 con heo có hàm răng inox ^^

6. thangkhung133

thangkhung133 New Member

=.=" cái thằng nì làm gì mà chạy tuốt luốt oàii này vậy nè, ko nghe thông tin cập nhật của lớp trưởng là vào topic "10A6 de lep ve vay seo....." ah`
    =.=" gay sự chú ý khác người ko hà

7. mickey_2108

mickey_2108 New Member

ui co toi 2 noi lan bit vao cai nao bay gio ????????? ( Cam ba Xuyen va ba Thao chui tui nua a nghen ! )

8. stillalive

stillalive New Member

Hok mún bị chửi thì pà bỏ bớt mớ dấu ? đóa đi là dzừa.Pà spam thía mà seo con pkm cũng chỉ mới lv3 à, lạ nhỉ ^^ trong khi tui hok có spam muh 3 kon pkm của tui đã lv7 đóa

9. little_killer91

eh eh lộn chủ đề gòi ! Tui nghi ông Tuấn nì lập cái top nì riêng là có âm mưu gì đây chứ ko đơn thuần là vì tụi bạn nó viết gối đâu ! (chắc coai phim nhìu quá mới dzậy . hì hì !)

10. stillalive

stillalive New Member

Hehe, hok chỉ mình pa` đâu, tui cũng thấy dzậy nà, nghi ngờ thèng này lém.Chắc mún lập ra để đc nói chiện nhìu dzới ...

11. HolyAngel

HolyAngel New Member

Vào nơi này nè ^^. Cái topic kia vào Recycle Bin roài =))
    @mickey: hic ,đọc mún lòi con mắt lun, bỏ dấu dùm nha
    @stillalive,little_killer91: nghi ngờ gì huh? Mà tui có âm mưu gì sao tui hôk biết dzị toa. ;;)

12. little_killer91

Ai biết được chứ ! Sự đời lắm bất ngờ muh phải hôn mí bạn ! Hà hà.......mà sao ông hay ghia topic mới lập được lên ngồi chễm chệ trên phần chú ý còn cái kia dzô Recycle Bin là sao hả ?

13. stillalive

stillalive New Member

Uh đúng đúng, ai bít đc đằng sau cái vẻ mặt nai tơ angel đóa là âm mưu gì chớ, hahaha

14. HolyAngel

HolyAngel New Member

Như cô Hoá nói: Lơp 10 là thiên thần nhưng ai biết lớp 11, 12 là con gì.... Bởi dzị tui lớp 10 nên mới lấy Angel hỉu chưa?
    @little_killer: đó là chiện của tui, lên fần chú ý là nhở Admin làm dùm, tại tụi bạn nó iu cầu ^^

15. anhcoi123

anhcoi123 New Member

trời ạ, Tuấn già à, topic là tổ tiên nguyên thủy của 10A6 mình mà dám cho vào thùng rác à, đúng là con người vô nhân đạo, móa ơi !!! Kỉu nì, tui kiu cả lớp 10A6 không zdô topic này mà zdô topic cũ vĩnh viễn. Và thế là topic này chỉ có mình anh Tuấn với những người khác đối thọai một mình, không ai kiu ca gì cả :)) tui nói là tui làm đóa, không giỡn đâu à nghen, nếu hối cải thì hãy quay về topic cũ đi , còn không tui dùng biện pháp mạnh đó . À. Ừ, tui hối cải rồi. À, ừ, tốt tốt, hảo hảo

16. HolyAngel

HolyAngel New Member

Hic. Tui có ý tốt mà không ai chụi hỉu là sao..... Thui, vậy từ nay kô làm gì nữa, ai muốn làm gì thì làm

17. stillalive

stillalive New Member

Tội nghiệp hem, hà hà, có ý tốt nhưng ai bít đc nó "tốt" tới mức nào, hà hà ^^

18. HolyAngel

HolyAngel New Member

Hic hic... Tui nản wá, hết muốn làm gì mà đi ngủ thì kô vận động==> kô fát triển( bài GDCD). Chết đi thì uổng.... What should I do???

19. lovelykitty6665

lovelykitty6665 New Member

hello everybody ^__^ Tui cũng là một thành viên của lớp 10A6 nè. Sao mà thấy lớp mình ít người vô quá vậy lép vế so với mấy lớp khác quá mấy bạn vô ủng hộ lớp mình nhiều lên .HAHAHA ^_^

20. HolyAngel

HolyAngel New Member

What 's ur name? Trong lớp hình như có 1 người tên Vi fải u hông?