10A6 member vào đây này!!

stillalive

Xì, u cứ việc chấp nhận đi (vì hok chấp nhận cũng còn cách nào khác đâu, haha ^^), từ đây dzìa sau sẽ còn thương đau dài dài, nhất là cái thèng đối thủ bên a8, há há

rock-greenday

Tuấn này ghia wá!!Sao dụ được mấy memA2 vào đây được vậy? ;;) Ah,mà mấy you đó là ai vậy?seo mình ko bít vậy cà?Giối thiệu hoậc post hinh len duoc ko?Cho moi nguoi bit mat voi!

stillalive

Ack, trời, sao lại gọi là dụ tụi này vào đây?Xì, pa Tuấn đâu cóa mún tụi này vào đây phá đâu muh cứ vô chọc nó hoài đóa chớ.Ủa muh rock-greenday là ai thế?

little_killer91

Ui rock green day sao ko giới thiệu cho dễ xưng hô nà ! Mà cho tui hỏi giờ tui vẫn chưa biết tên của sylleter nữa ? hì hì.....ai muốn coai hình thì tui có lập 1 topic về hình của A2 ở ngoài gòi đó , mọi người ga mà xem nha !

rock-greenday

rock-greenday thi van la rock-greenday ban oi!Mun bit minh ah?Hỏi GREEN DAY đó!kakaka :))
O tren forum,minh ten la rock-greenday thi cu goi là nhu vay,ko can bit ten that đâu L-)

stillalive

đúng đúng, đả đảo, tui phản đối kiểu bất công xã hội nì.Í, muh tui cũng mê Green Day lém đóa (nhưng mê nhóm Green Day chớ hok phải bạn greenday này à nha).Cho tụi này bít tên lun đi ^^