Hiệp hội A1 xuyên t/g

stti

trời 2 bà này chơi solo 1 mình lun kìa , đi ăn chơi mà ko rù tui hen , nhớ nhé, ht đâu có nói xấu hiếu đâu nói đúng mà, tại hiếu cho mọi ng mựon tiền mà ko cho h mượn nè, hehe

stti

thế thì ko đúng rùi, phải đối xử khác với bạn bè chứ hehe, thui mượn ko có lãi thì mượn nhưng mà hiếu hứa với h với nanh cho tiền h với nanh mà, hehe , thế thì khỏi fải mượn sướng gê , cám ơn hiếu , hiếu dthuong ghê

stti

ủa sao chuyển nhanh wá vậy mới đầu nói 2 tháng giờ còn 1 tháng thui vậy , chắc mai mốt lãn lương xong bà trốn biệt tích wa , huhu, hội trưởng đâu nói cái coi

stti

có chứ sao ko ? ai lại đi dụ mình chứ nè, bà ko có lương nhưng tu thấy bà lúc nào cũng nhiều tiền hết vậy ớ đâu ra lém thế chỉ đi

iko_iko

Hiếu post bài nhiều đồng nghĩa với Hiếu 8 đó Hương, bây giờ đi đâu cũng thấy bả hết trơn, hèn chi lên làm mod đúng rùi,có mặt thường quá admin cho làm mod quản lý việc 8 của 4rum đó, nói gì nói, có lương nhớ send cho NA với Hương ,chờ sốt ruột quá

stti

bà post nhiều nhưng mỗi bài đc nhiều tiên hơn tụi tui, thấy ko,mới đây có những 3 ngàn rùi còn gì còn ko biết send tiền cho ti với ht nữa ko đc hứa lèo đó, bà nỡ lòng nào cho khang mà ko cho tui với nanh hả

iko_iko

tội nghiệp bà Hiếu quá, có nhiều tiền làm chi để bạn bè xin vậy nè, mà ko cho là ko được đâu đó, làm quá giống khủng bố Hiếu quá hà, thôi lẹ lẹ send tiền cho tui với bà Hương đi

iko_iko

biết đáng sợ thì liệu hồn ông đó nha, tui ghim ông cái vụ ông ko họp lớp mà lo đánh bài đó, tui trù cho ông thua sạch túi luôn, mê bài bạc bỏ bạn bà, đáng trách, ông là lão ông của A1 lun đó

Vũ thiếu gia

thua thì đã thui roài ... khỏi trù ếm

thằng Lộc dạo này đánh bài lên tay ghê quá , lần nào cũng hốt bạc ... hic hic ... tui còn đang nợ nó chưa trả hết :(

tomorrow

Mày đi mướn bộ Long Tứ về coi
Hay là mướn mấy bộ Thần Bài của Châu Tinh Trì đó
Trong đó có chỉ 1001 cách đánh bài bách chiến bách thắng

holland

xạo wớ.. H coi thần bài gòi nà.. hay thiệt, nhưng đâu có bắt chước đc.. zí lại nta chơi bài ko giống mình mờ..