Tất cả các bức xúc của bạn về BTX!! Post it here

hoanghero

Những ai có bức xúc gì về ngôi trường của mình thì hãy post lên cho mọi người cùng biết nhé! mình thấy rằng các topic ca ngợi trường cũng nhìu rùi, giờ nên có 1 topic để chỉ ra những thiếu sót của trường, vì vấn đề nào cũng có mặt xấu và mặt tốt của nó muh đúng ko? Đầu tiên mình có 1 bức xúc để mở đầu là vấn đề về học vi tính, nghe nói sở do bị phụ huynh nói quá đã cắt luôn học vi tính, mà sao trường mình vẫn bắt học vi tính, thứ hai là về vân đề học phí, tại sao các năm trước học 1 tuần 2 tiếng mà đóng 60000 đ/tháng thì đã thấy quá đắt rùi thế mà giờ đây: giờ học thì giảm xuống còn 2 tiết( giảm mất nửa tiếng 1 tuần) thế nhưng học phí thì lại ko thay đổi chút nào????? Potay :))

pinkstar

Anime Master
Nhìu bức xúc lúm.... nhìu wá nên chã bik bắt đầu từ đâu.... Cái chuyện tiền tin học thì đúng roài ;)) hox có 2 tiết... có khi chả đc xài máy 8-} ... máy thì dzỏm, lúc thì hư T_T .... đóng tièn zậy á...

HunterXXI

học fải,học vi tính thì hok có j là xấu hết,nhưng vấn đề là vi tính tại sao lại coi là 1 môn học chính thức trong trg` đc,học vi tính để cho nó đừng lạc hậu với thời đại,nhưng mà theo hunter nghĩ học những cái program đó hok thiết thực chút nào,thí dụ nếu ai theo nghề điện hoặc dinh dưỡng thì sao fải chuyên sâu vào cái đó,"mỗi người 1 nghề" mà.Đâu có ai cũng thích học vi tính,đúng hok?Hok để bik thì ok,nhưng học mà coi như 1 môn học thì thực sự là wá ép học sinh gòi!Còn cái vụ học fí thì hình như do tiền điện lên nên học fí fải lên theo đó mà,nhưng bù 1 cái sướng ,dzô đó ngồi máy lạnh sướng,để ý koi,bi h chỉ có học vi tính dc ngồi máy lạnh,còn fòng bộ môn thì mí cái cầu giao máy lạnh bị niêm fong sạch,hix!

Kumiho

Never die
tiết kiệm điện j` mà ra chơi tắt hết đèn tối om còn ra về thì để ngyên đèn wạt cho ma nó xài. zậy là sao?

pinkstar

Anime Master
=)) ...trong fòng bộ môn chỉ xài mỗi cái wạt... đứa nào ngồi đầu thì mát :)) ...còn mí đứa ngồi sau thì mồ hôi vãi ra hết cả [-( ... trong khi đó phòng Hieu truong, phòng GV, đi ngang wa đã thấy mát 8-}

darkxxxx

sao cô hiệu phó dữ còn hơn cô hiệu trưởng vậy T_T, lúp em ko đóng tiền wét vôi----> la, ko đóng tiền rèm sáo ----> la, ko đóng tiền bán trú và ăn trưa, cô cũng la nốt, chung quy của cô là tại tụi em thực dụng, có vài ba chục nghìn cũng không đóng... Rèm sáo thì ko nói roài, wét vôi lớp xong nhìn còn xấu và tối hơn trước lúc wét vôi, 1 người 1 hoàn cảnh mà cô lại nói vài ba chục nghìn cũng ko thèm đóng...

Kumiho

Never die
nói zậy thôi chứ cổ hiền lúm ó. trong fòng ngủ cổ đi năn nỉ mọi người "ngủ đi mí kon. ngủ cho khỏe để chút còn học nữa chứ". hix, sao lúc đó nghe thương cổ biết là bao nhiu

Adelaidegirl

Ja` cả khú đế đại vương
Staff member
nói lên những bức xúc góp ý là tốt nhưng nếu như có ý kiến nào wá tiêu cực thì ko nên nói ra ở đây nhé ;)...