Nội quy

Thảo luận trong 'Tin Giáo Dục & Thi Cử' bắt đầu bởi Shaoran, 24 Tháng mười một 2006.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Shaoran

Shaoran New Member

Có 1 vài vấn đề sau đây Shaoran đề nghị tất cả các bạn (đặc biệt là những người hay post trước nghĩ sau, đậu phộng rang hay Wan chẳng hạn :-w ) nên tuân thủ khi vào room này:

1. Nếu bạn ko thích thì đừng post hay trả lời. Shaoran ko bắt buộc. Nếu bạn trả lời 1 bài nào đó thì nên suy nghĩ kĩ người viết viết cái gì rồi hãy trả lời. Đừng chỉ đọc vài ba câu đầu rồi la toáng lên thế này thế nọ. Đây là nơi mọi người phát biểu suy nghĩ của mình. Shaoran nghĩ là chả ai có ý định chỉ trích bất cứ cái gì cả, họ chỉ nói cái họ nghĩ, cái họ thấy. Đừng đọc chưa xong đã vội cho rằng họ chỉ trích cái mình hâm mộ rồi làm toáng lên.

2. Dùng ngoại ngữ ko phải là 1 chuyện xấu. Chính vì thói wen ngại dùng sinh ngữ đã khiến rất nhiều bạn khi đụng chuyện thì ko bít dùng thế nào. Tuy nhiên Shaoran đề nghị bạn nên hạn chế dùng sinh ngữ. Lưu ý, hạn chế ko phải là miễn luôn ko cho dùng. Shaoran chỉ đề nghị bạn khi cần nói 1 vấn đề gì đó thuộc loại cá nhân, chỉ muốn 1 hay vài người hiểu, mới dùng sinh ngữ. Ko nên ỷ trình độ của mình mà viết lung tung.

3. Tất cả mọi lỗi spam bài đều ko được tha thứ. Nghe kĩ, đừng nói với tôi bạn là member lâu năm hay gì gì đó, nói đậu phộng đó :-w . Bạn có là ai tui cũng phạt.

4. Tất cả những ai vi phạm nội qui kể trên, bao gồm cả tui, đều được "vinh hạnh" nhận 1 chiếc thẻ vàng. Nếu bạn ko hài lòng, cho rằng tui quá khắt khe, bạn có thể nói thẳng với admin.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.