Thông báo về việc lập box cho từng lớp.

Status
Không mở trả lời sau này.

HunterXXI

mà cho đệ hỏi sao box lop' đệ nếu ko là thành viên thì ko thể vào xem dc ạ, cái này thắc mắc lâu dzòi mà h có ng` fản ánh nữa nên mới hỏi mí admin ne`, giải thix giùm đệ cái...

Sâu Róm

Member
<div class='quotetop'>Trích dẫn(HunterXXI @ May 27 2006, 07:16 PM) [snapback]51467[/snapback]</div>
mà cho đệ hỏi sao box lop' đệ nếu ko là thành viên thì ko thể vào xem dc ạ, cái này thắc mắc lâu dzòi mà h có ng` fản ánh nữa nên mới hỏi mí admin ne`, giải thix giùm đệ cái...
[/b]
Lý do là do ai đó create box 11A4 quên set permission cho guest nên ai ko đang nhập ko view dc. Đã chỉnh lại rồi đó.

bemeobucon

anh lập dùm lớp em với nà
tên của box: 10a12 muôn năm
ghi chú cho box: chơi hơn học, quậy là number 1
nơi muốn đặt: khối 10
người quản lý: hiển nhiên là em
hình ảnh đại diện: anh thấy hình nào đẹp thì anh làm. tại dạo này mạng làm sao em up lên kh dược

Sâu Róm

Member
Chỉ tại thấy toàn kêu gào BMC mà ko thèm đả động gì đến tui nên ghét, ko tạo luôn ^^!!.
Đùa thôi, tại quên check lại nên ko biết, hôm nay mới vào create hi vọng ko muộn chứ hỉ .

banhcarrot

Thix ăn táo
Staff member
^ ^heo bị ra rìa kìa...hiii
Àh.admin nè..mod hỏi chút...năm sau chuyển lớp lun tung..vậy mình có cần tạo lại box mới cho lớp mới hem??

boymc

Administrator
choài choài , còn có chuyện nì nữa hừ :-w
hun chịu post bài nhiều gí hết , cứ im rủ im ru không àh thì ai mà biết để gào lên cơ chứ :))
ráng chịu :p

bemeobucon

mà seo lạ wé ta, anh lập box dùm lớp em rùi mà em vẫn là member kì wé ta. tại em đang muốn chuyển mấy bài viết của em từ ngoài vào. nhưng kh làm được. tức ghê đó. sao kì wé sư huynh

baoloc

<div class='quotetop'>Trích dẫn(eyes_on_me @ Oct 27 2005, 08:50 PM) [snapback]9996[/snapback]</div>
Được sự chấp thuận của admin, bất cứ lớp nào cũng được phép yêu cầu 1 box riêng cho lớp mình trong box "Sân Trường" để khỏi phải dành đất của lớp khác.
Nay lớp nào có nhu cầu cứ post vào đây với nội dung.
Tên của box :
Ghi chú cho box : VD : Wellcome all !!!
Nơi muốn đặt box : Trong khối 10, 11 hay cựu hs
Người quản lý box đó : (nếu có - do lớp đề cử và chấp thuận) 1 box chỉ có 1 người quản lý. Đó sẽ là moderate và chỉ có quyền trong box của mình thôi.

Cám ơn.
[/b]
Xin cho một box:
Tên của box : A2 niên khóa 1990-1993
Ghi chú cho box : Chào mừng A2 niên khóa 1990-1993
Nơi muốn đặt box : Cựu Học Sinh
Người quản lý box đó : baoloc

boymc

Administrator
sorry ! Việc cấp box cho lớp đã được khóa lại do việc wản lý + di chuyển box sau các năm wá phức tạp nên BQT chuyển wa sử dụng khu vực các lớp học thành dạng niên khóa.
Mong bạn baoloc thông cảm.

Status
Không mở trả lời sau này.