Bà con chợ cá khối 10 ui dô đây tám chiện nào

Thảo luận trong '2006-2009' bắt đầu bởi pe_map_zong_heo, 29 Tháng mười hai 2006.

1. pe_map_zong_heo

pe_map_zong_heo New Member

:)) :)) :)) MỌI NGƯỜI CÓA CHIỆN DÌ HAY THÌ DZÔ ĐÂY TÁM NHA TỪ CHIỆN TRÊN TRỜI XUỐNG ĐẤT ĐẾN CHIỀN TƯ TRONG RA NGOÀI TRƯỜNG NHA
    TOPIC NÀY TUI TAO 5 RIÊNG CHO NGHỮNG AI THĨ TÁM GIỐNG TUI DZẬY : : :)) :)) :)) :-O :-O

2. pe_map_zong_heo

pà my pà still pà killer ui cho tui bít` nick yahoo :* :* và tên mấy bà c9i nghe nói hum wa a 1 làm a 2 bùn fải o???????????
    cho xin lỗi nha : :

3. stillalive

stillalive New Member

hê hê, bùn thì hem bùn, chỉ bực + tức + ấm ức thoy hà :))

4. pe_map_zong_heo

<div class='quotetop'>Trích dẫn(stillalive @ Dec 30 2006, 09:10 AM) [snapback]94188[/snapback]</div>
    o sao tui thấy a 2 cuh dui tính dễ thương muh hehe chơi dược đóa hum bữa tui có lỗi thông cảm hén :D :D :D :D

5. pe_map_zong_heo

cóa chiện gì dui ở lớp mấy người o dzô tám chơi coi eh mấy người wa năm mới đinhlàm gì kể chơi coi
    :x :x

6. pe_map_zong_heo

Brand New Beat - BoA, nghe thử đê pà coong!!! >:D<

[music]http://www.jukeboxalive.com/music/250583_1.mp3[/music]

7. meobatu

meobatu New Member

năm nay sao học hành tệ hại quá , hồi trước lúc nào cuối tháng cuối năm cũng được gạch tên trong danh sách lớp bằng bút dạ quang 3 người giỏi nhất , năm nay chắc cũng được gạch nhưng mà là 3 người ngu nhất lớp , hic hic , tết này cả nhà đi đà lạt ăn tết , tui học ngu quá chắc bị quăng ở nhà coi nhà quá

8. pe_map_zong_heo

<div class='quotetop'>Trích dẫn(meobatu @ Dec 30 2006, 10:43 AM) [snapback]94209[/snapback]</div>
    hehe coi bộ pà mi kể chiện dui ghê ta cóa sao dau còn hoc ki hai nửa mà tui bị dưới trung bình anh van nè
    ac chac tui dzới bà chung nhà tù wa :)) :))

9. pe_map_zong_heo

<div class='quotetop'>Trích dẫn(meobatu @ Dec 30 2006, 10:43 AM) [snapback]94209[/snapback]</div>
    hehe coi bộ pà mi kể chiện dui ghê ta cóa sao dau còn hoc ki hai nửa mà tui bị dưới trung bình anh van nè
    ac chac tui dzới bà chung nhà tù wa :)) :)) chắc học sinh khá wá :(( :(( dở khóc dở cười ăn 10 cục ....tự hỉu

10. pe_map_zong_heo

mấy u lớp khác làm hoc kì 1 khả wuan o dzô nói chiện cho chợ cá nhộn nhịp nào hohô

11. pe_map_zong_heo

eh pà my bà sao song tử hả cùng sao dzới tui sinh ngày mấy dậy
    mà pà cho tui nick yahoo của pá dzới con still và killer đi <:p <:p

12. pe_map_zong_heo

đầu năm này cóa ai đi chơi o kể nghe chơii coi tui cuh dzới mấy con thằng a 1 đi kara :x :x oke

đầu năm này cóa ai đi chơi o kể nghe chơii coi tui cuh dzới mấy con thằng a 1 đi kara :x :x oke

13. stillalive

stillalive New Member

ac, pa Híu này tự biên tự diễn tự nói chiện 1 mình lun, wả là wá pro =D> =D> =D> cho trành pháo tay đeee pà kon :)) chà, tết đi kar àh, zui nhỉ

14. meobatu

meobatu New Member

ông hiếu xì pam thấy ớn luôn nha , để kể cho nghe chuyện này nha : hôm bữa , lúc mà ra cuốn conan 54 , đi học về , tui tung tăng lấy xe đạp bay đi mua ngay, đang đạp hết sức là vui vẻ , tự nhiên thấy một anh đi bên đường mặc áo thun đen , quần trễ , mang bata , đeo headphone , tay cầm ipod , lưng đeo ba lô đen cực ngầu , tay mang vòng hiphop của võ lâm , khá cao , tóc dựng ngược lên , vuốt keo bóng lộn ( con ruồi mà đậu lên tóc anh í chắc nó trượt chân té chấn thương sọ não mà chết ) , nói chung là nhìn anh ấy rất kool và rất hút .... chậc .... chậc .... bỗng nhiên anh í ngẩng đầu lên , nhìn mình , má ơi .... CHOÁNG .... không phải choáng vì được anh í nhìn mà choáng vì anh í xấu quá ... ặc ặc ... xấu đau xấu đớn ... mặt gì mà chẳng thấy mặt vì mụn che kín hết .... kinh hoàng , mắt thì hí mà môi thì dày .... ặc ặc ... tui đã xém tông vào cái xe hơi phía trước , may mà thắng kịp không thì giờ này chả còn ngồi đây mà spam nữa ==> kinh nghiệm nhớ đời : không bao giờ ngắm trai đẹp trên đường nữa .... hc hic

15. pe_map_zong_heo

<div class='quotetop'>Trích dẫn(meobatu @ Dec 30 2006, 02:05 PM) [snapback]94285[/snapback]</div>
    haha pà này kể chiện dui hết sức tui cuh cóa một câu chiện tương tự như pà:
    chuyện là thế này :thằng bạn tui tên trung đức học trường phú nhuận hum bữa nó đi học trung tâm dzới tui ngồi bbàn gần cúi thế là một con nhỏ lớp tui lên bảng sừa bài nhìn đằng sau con nhỏ thang72 bạn tui nó nói'con này dáng đẹp nha mài"ặc ngắm nghía hùi lâu nhỏ đó woay lại tương nó là bông hoa đẹp ai dè nó là một bông hoa như bạn tui nói"từ nhỏ đến giờ tao chưa thấy con nhỏ nèo cóa khun mặt xấu hơn con này cả"thếlà tui cười thí mẹ lun :)) :)) :)) :D :D :D =)) =))

16. little_killer91

little_killer91 New Member

òh òh năm mới tới òi bỏ qua hết hen !

17. stillalive

stillalive New Member

hô hô, 2 ng` thi nhau kể chiện nhảm àh, màh pà phị oi, có chiện này pà cứ kể wài, nghe chán wá ([​IMG]

18. stillalive

stillalive New Member

hô hô, 2 ng` thi nhau kể chiện nhảm àh, màh pà phị oi, có chiện này pà cứ kể wài, nghe chán wá ([​IMG]

19. fi34

fi34 New Member

Mí người này nói chiện wả là trên trời dưới đất ko hỉu gì hít @[email protected]
    thấy tiu đề kiu bàn chêện khối 10 zô đọc xong tưởng mình click nhấm ác >_<

20. pe_map_zong_heo

<div class='quotetop'>Trích dẫn(Zero @ Dec 30 2006, 07:11 PM) [snapback]94333[/snapback]</div>
    bạn ui ở đây là nơi tám chiện cùa <bạn nào cuh cóa thể vào đây>khối 10 chớ o fải là nơi nói về khối 10
    :-O :-O :-O :-O