Bà con chợ cá khối 10 ui dô đây tám chiện nào

fi34

"dẹp rạng ngời mà nhìn zô là lóa mắt" cái nì đúng hơn á =))
Hơ hơ
tạm bịt búp bé thên iu nhé nay ta zào lớp 1 roài :)) mới đóa đã đc 158 bài oài hí hí khi nèo ta lên lớp 12 thì búp bê sẽ là bia choa ta tập GDQP >:) >:)

stillalive

eh eh ông zero :-w chê bai j` pé Still đóa >___< hie hie, hùi Still mới xì pem lên lớp 1 hùi nào hem để í lun, chỉ cóa lúc lên 1000 mới để í chụp lại bức hình =))

fi34

Ai bỉu hen chịu ngó coai mình spam như thí nèo :))
CÁi nì heng phải chê bai mờ lờ ................. :p châm chọc =))
Á 11h30 gòi :(( stop lại thui đi ăn cơam

stillalive

hie hie, pé Still là do môn Hóa, điểm TB hóa có 6,3 àh, te tua lun, hùi chìu phák bài Hóa ra, sai tùm lum tè le, hếk mún nhìn vô bài lun hà :((

stillalive

khà khà, mẹc zù là pé Still họk A2 <lớp chiên Ngữ đàng wàng> nhưng Still cũng ghék nhất môn đóa, thía màh bài thi Zăn làm sai đề đc 4/6 điểm tự luận mới ghia chứ chài :)) :))

stillalive

haha, vừa sai đề, vừa lèm ngắn nữa chứ <cỡ tới 1 nửa trang thứ 3 hà> zị màh lúc phák bài zìa coi pé Still hem tin zào mắk mình đc, khíp, đc 4/6 mới kin, trong khi coan pé heo <killer> làm zài màh cũng hay nữa thì lại đc cóa 2/6 àh =))

fi34

Hờ hs khá cũng la nữa pó tay òi
Tui từ đóa giờ hs gì ko wen tâm :)) hs gì chả đc miễn là mình bít mình học thí nè đc roài :| Níu học ngu thì dành chịu thui bít seo zờ :D
:(( :(( chắc nem ni hs yếu roài hen bit tại seo tui lèm bài đc mờ môn nè cũng dưới bt :(( :(( :(( (bộ học dốt lém seo trùi ui :(( )

stillalive

chài chài, lèm như lè pé Still cũng wan tâm 3 cái zụ đó zị, chỉ lè pe mé wan tâm, họk hành hem ra j` thì chík thoy hà, hem nói nhìu, zẹp zi tính lun, hem xin xỏ lôi thôi :( :( :(

fi34

HỞ zị still ngoan hưn tui roài đù lè dẹp zi tính hay cắt internet rì tui cũng chạy ra tiệm net choai :D hi hi mí lần tui ra ngoãi chơi gặp mí thèng phải nói lè " cô hồn các đển " zô phé tui zùng máu oánh choa tụi nóa xị si rô :D thí lè ma ma sợ wé nối lị mạng choa tui ở choa yên thân :D ( ~ chiến tích wé oanh liệt 8-> 8-> 8-> )

stillalive

khíp, thía cũng khoe đc, hô hô, tại pé Still hem cóa đìu kịn để đi thoy chứ níu hem cũng đã đi gòi, đừng cóa nhìn Still zị mờ kiu Still ngoan nha, sai lầm chík ng` =)) ngoan chík liền, trước mặk pe mé hiền khô hè, nhưng coàn sau lưng thì.... =))

fi34

:-O :-O :-O :-O :-O :-O :-O :-O éc éc 1 2 coan cũng đủ fóng ngừ ta roài >_<
Chắc mi múi mờ cóa đi off mờ cóa bè đi tui đeo nón bẻo hiểm choa chắc ăn =))

stillalive

hik hik, lèm như pé Still lè cái j` nguy hỉm ghia gúm lém hok bằng í >___< àh màh ông Zero nì, ông cóa "sáng tạo" chữ mới thì "sáng tạo" zừa zừa thoy, Still đọc 1 hùi mới hỉu, nhức đầu wớ 8-}