Bà con chợ cá khối 10 ui dô đây tám chiện nào

pe_map_zong_heo

<div class='quotetop'>Trích dẫn(Zero @ Dec 31 2006, 11:11 PM) [snapback]94709[/snapback]</div>
Trí á
Seo bít lớp tui hay dzậy hay lờ lớp lè dzạ
[/b]
haha dzây là pạn dzero thuộc lớp của tui rui
khai báo mật danh mau zero ui
dzới mí bà a 2
anh trí hà muốn làm wen o anh dang dơn độc dóa
nhìn mặt ảnh mí bà cho cảm nghĩ đi hehe
dzới cu khánh
càng cho bánh càng nhìu chiện típ mài cứ cho đi hehe
mí bạn a 2 ui wa coi hot boy lớp tui nè

meobatu

uh , hôm bữa bạn trí qua xin phấn thì phải , thường thường lớp tui mà có ng` qua xin phấn là ko cho đâu , nhưng mà tại hôm trc' tui có qua xin A1 nên tụi nó mới cho đó
còn ông hiếu nha , ai mượn ông mai mối nè , tui cắn ông bây giờ , mà nói thiệt tình thì lớp ông cũng có 1 , 2 bạn cũng xinh xinh , heh he

pe_map_zong_heo

<div class='quotetop'>Trích dẫn(meobatu @ Dec 31 2006, 11:41 PM) [snapback]94718[/snapback]</div>
uh , hôm bữa bạn trí qua xin phấn thì phải , thường thường lớp tui mà có ng` qua xin phấn là ko cho đâu , nhưng mà tại hôm trc' tui có qua xin A1 nên tụi nó mới cho đó
còn ông hiếu nha , ai mượn ông mai mối nè , tui cắn ông bây giờ , mà nói thiệt tình thì lớp ông cũng có 1 , 2 bạn cũng xinh xinh , heh he
[/b]
pà thí anh trí dc o wa day tui mai cho ah hehe coi bộ bà cuh để ý a 1 ra phết :)) :)) :)) :)) :))

meobatu

thôi đi nè , ai dám để ý bạn trí chứ , lớp ông tui cũng có để ý 1 bạn thiệt nhưng mà tại bạn đó năm ngoái học minh đức và bạn đó hiền thui chứ cũng chả có gì đặc biệt

fi34

Dzậy chắc tui nhầm roài tui ọc lớp 10a5 mờ :D
Sr đã làm ní bẹn hố =))
tui nhảy audition cả tiếng đồng hồ mà mí ng` chỉ spam đc nhiu đây thui seo /:)

pe_map_zong_heo

<div class='quotetop'>Trích dẫn(Zero @ Jan 1 2007, 12:19 AM) [snapback]94734[/snapback]</div>
Dzậy chắc tui nhầm roài tui ọc lớp 10a5 mờ :D
Sr đã làm ní bẹn hố =))
[/b]
ông zero tên dzì dzậy báo cao cho dui nhà dui cửa coai
pà mi nữa tui bít là ai rui đóa ngen hehe khỏi dấu bữa nảo dzô lớp chụp hình nó cóa gì pót ảnh cho pà mi xem
:> :> :> :> :> :> ok

meobatu

hehe , ai là ai nè , đã nói là ko có gì đặc biệt nè , ông hiếu làm tui mắc cỡ ghê à , mặt tui đen thui mà bi giờ nó sang màu đỏ rùi nè :

pe_map_zong_heo

<div class='quotetop'>Trích dẫn(meobatu @ Jan 1 2007, 12:29 AM) [snapback]94740[/snapback]</div>
hehe , ai là ai nè , đã nói là ko có gì đặc biệt nè , ông hiếu làm tui mắc cỡ ghê à , mặt tui đen thui mà bi giờ nó sang màu đỏ rùi nè :
[/b]
coi bộ pàh mi cuh cóa tihện chí dzới a 1 gfhê ta dc bữa nào wa lớp tui tui làm mai cho làm ghì mà fai đỏ mặt : : : : : : : : : : .......khuôn mặt pà đóa

meobatu

ặc ặc , hôm bữa tui nói có mấy câu khen bạn đó mà lớp ông bay tin búa lua xua làm cuối giờ bạn đó đi ngang nhìn tui với ánh mắt kì dị ( không biết có phải do tui tưởng tượng không ) , bây giờ ông mà mai mai mối mối chắc bạn đó không nhìn mặt tui luôn

fi34

Cứ zô lớp tui hỏi ai tên Hoàng Kim Long đảm bảo 100% ........................................... hổng ai bít =)) =)) =))
Mún chụp ảnh tui hở heng coái dể đâu :))
Gợi ý choa zô lớp tui thí thèng nèo đẹp trai nhất thì là tui đóa =)) =)) ( tự cao wé đáng thật ra đâu hơn ai :D )
Thui tui đi ngủ đê bùn ngủ wé roài hix tui thức từ năm ngoái sang năm nay (

pe_map_zong_heo

<div class='quotetop'>Trích dẫn(Zero @ Jan 1 2007, 12:52 AM) [snapback]94751[/snapback]</div>
Cứ zô lớp tui hỏi ai tên Hoàng Kim Long đảm bảo 100% ........................................... hổng ai bít =)) =)) =))
Mún chụp ảnh tui hở heng coái dể đâu :))
Gợi ý choa zô lớp tui thí thèng nèo đẹp trai nhất thì là tui đóa =)) =)) ( tự cao wé đáng thật ra đâu hơn ai :D )
Thui tui đi ngủ đê bùn ngủ wé roài hix tui thức từ năm ngoái sang năm nay (

[/b]
pà mi còa nhìn lộn dzị cóa ai nhìn pà dzới ánh mắt như trên đau chắc tức khuya wá dễ tuong tượng cóa gì bữa sau ai nhìn pà như thế cứ kiu tui tui bảo kê cho
zero ui ông mới woảng cáo redbull dzề đó hà chia sẻ nhan sắc cho tui chut xíu coi
í mà hình như ông lả bồ cũ con phượng lớp tui thì fải?????fải o :-/ :-/ :-/ :-/ :> :> :> :>

stillalive

stop mí bạn, cho pé Still nói mí câu koai
1.Zero là bạn nào zợ?tr`g?lớp?họ tên? mem a1 hả?
2.Mặt zày như pà cũng bik đỏ mặt hả pà phị =))
3.Mọi ng` chăm chỉ siêng năng ghê, 12h màh còn thức post bài, kiểu này hok chừng cái khoản spam pé Híu vượt wa tui sớm ;))
4.Mọi ng` năm mới zui zẻ, may mắn, ai cũng ăn ngoan chóng lớn, và nhất là.....sống sót wa ngày thứ 4 =))

pe_map_zong_heo

<div class='quotetop'>Trích dẫn(meobatu @ Jan 1 2007, 10:23 AM) [snapback]94799[/snapback]</div>
bạn zero này siêng gớm , hôm qua thức gần 1 h sáng , hôm nay tui chưa ăn sáng xong bạn đó đã lên òi
[/b]
haha pà my này nói duh pót pài coi bộ nhìu nha ráng như pà still là dc
còn pà still nữa tui fải pót pài cho mấy fan hâm mộ của tui chớ nhớ ủng hộ tui nha
:* :* :* :* :* :* :* :* :*

vinhphanthanh

Trùi ui năm nay sao mà học sa sút thế. Năm trước còn học sinh giỏi còn năm nay thì hoc sinh TB huhuhuhu, nhưng không phong độ là tạm thời còn đẳng cấpo mới là mãi mãi

vinhphanthanh

chời ơi tui đọc cả hai câu mà zero viết hông hiểu gì hết trơn hà. Nói chung là .... hiểu chết liền hihihihhihi đề nghị viết dễ hiểu hơn chút để pà con ở đây đọc với

vinhphanthanh

Ủa mà zero là ai vậy pà con ơi??? XIn cho bít quý danh đê hihihhihii. ai mà được hâm mộ qué vậy ta? cho tui làm quen được hông hihihihihihihihihihihihihi