Đính chính về 10a 1

funnycloud

Originally posted by strongwindp@Nov 9 2005, 06:51 PM
Cho minh xin loi nha, may ban ky wa ha, thi co nguoi noi xau nen minh moi ohai dinh chinh chu, chu dau co ai o ko ma lam chuyen tao lao.Minh lap ra 4rum nay voi thien chi, vay ma.....
[snapback]13439[/snapback]​
lòng thiện chí của bạn nói ko được khiêm tốn cho lém (học nhiều=>cái nì hơi dị ứng à nha) . Mừ nếu có người nói xấu A1 thiệt thì cứ nói zới người đó chứ seo lên đây lèm gì.Mà A1 ko lèm gì thì seo bị nói xấu => ko có lửa làm seo có khói . Bà coan thấy mình nói đúng ko????? >:D< >:D< <:p

kuLiu

Tội ngp, kác hậu bối A 1 sao để hào kiệt đương thời chỉ trích dữ vậy kác em. Nhớ khi xưa oai hùng, A 1 toàn anh tài nữ hiệp, giờ thui chột rồi sao? Nghĩ lại thêm buồn....

zaizai4ever

trùi ui làm gì mà ghê thế !!! báo trước với mấy bạn là F4 xấu òm !! 1 tên học trong lớp tui nè !!! điệu thấy ớn luôn !! mấy bạn đừng hy vọng nhìu wa' mất công !!

funnycloud

Originally posted by sakura_chan(^_^)@Nov 12 2005, 08:23 PM
bạn "haohoakiemkhach"bạn nói vậy là hơi quá lời rồi đó >:P X-( :chair: :chair: :chair:
[snapback]14657[/snapback]​
ui,bạn làm gì bảo vệ f4 zữ zậy (bộ "để ý"người ta gòi hả :-? L-) ;;) )

powerpuffgirl

ủa, lớp tui có F3 hảh, sao tui ko bít ji2 hết trơn vậy
mà mấy bạn đừng lấy danh ND ra dọa người khác, tui cũng học ND, cũng học A 1 mà tui thấy tui đâu có hơn ai

kitten_tyty

trùi nhìn thấy F4 của A1 mà thất vọng tràn trề lun đó,nản ghê,vậy cũng khoe mình là F4....làm pé tưởng đẹp lém...thì ra................pó tay!!!
vậy mà đòi lập nhóm,bắt chước S8 huh???? thua xa nhá