Bình chọn girl lớp nào hot nhất

girl của lớp nào xinh nhất ???

• 10 a 1

Votes: 0 0.0%
  • 10 a 4

• 10 a 5

• 10 a 6

• 10 a 7

• 10 a 8

• 10 a 9

• 10 a 10

• 10 a 11

• 10 a 13

• 10 a 14

• Total voters
    2

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member
THôi có gì đâu..chuyện nhỏ bỏ wa cho rồi...A2 mà,buộc miệng nói ra cũng có sao...mà cũng phải về nghĩ lại tí...làm vậy giống như tát nước lạnh vào mí bạn mới làm xong vậy (tui cũng chuyên gia mà...lần này phải coi lại ^.^)

banhcarrot

Thix ăn táo
Staff member
hixx..sao lại cãi nhau vậy :D mà carrot thấy sao kêu bầu hotgirl mà hem có tấm ảnh nào hết..rùi bạn học lớp nào kêu gọi mọi người vote cho lớp mình...là sao T____T Hotgirl dựa trên nhìu tiêu chí lắm :D đâu fải shinh là được [ mà thậm chí carrot còn hem bik bạn nào shinh hay hem nữa ] : nếu bầu choa khối 11 thì em vote 1 fiếu choa A2 lớp em :- có nhìu pé shinh lắm áh [ trong đóa hem cóa em :D ]

boy9x

Có kết quả thông báo chính thức rồi nha.. Vậy là 10a13 là hotclass của khối 10 ^^. Kết thúc bầu chọn hum nai, hy vọng kak1 bạn a 13 pót hình lên cho mọi ngừi coi với.. và hy vọng năm sau sẽ típ tục có 1 hotclass 11 mới :D

tuan_hung

Hehehe, cái nì chỉ là bình chọn lớp nào online on BTX 4rum nhìu nhứt thui :)) , chứ chắc gì đã hot..... Như A5 mình nah, đứng nhì đóa :|

boy9x

T__T sao mà girl a2 tự tin thế.. nếu các bạn đúng như vậy thì phải để mọi người khen và bình chọn chứ... mình đã mở poll lâu rồi nhg a13 vẫn đứng nhất.. mình chỉ muốn công bằng mà ko thiên vị ai hết. vả lại mình thấy các bạn a13 cũng ko lên BTX4room nhìu lắm đâu. so với các bạn a2 thì ít hơn mà. cho nên ko thể là tự bầu dc
chúc các bạn vui với kq này :)

little_killer91

Trời ....coi bộ năm nào A13 cũng dẫn đầu về hotgirl hết nhỉ...năm tui có Hoàng Phương....còn năm nay có ai pót hình lên coi cho dễ bầu.....
@phuongkhanh:học A8 mà sao toàn ủng hộ A2 ko vậy....?