Boom-Truyền thuyết về bomberman ngày xưa

naruto

CÓ ông nhớ nhầm thì có,hôm đó chơi thuyền chiến thằng kia chạy lẹ wá bọn tui chơi cóc lại,mới kiu wa xe tank,thắng thua tự bit ;)).....Tui còn chửi thằng nổ pede do chơi mắt biếc nữa,nhớ hok...

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member
Hình như lúc đóa ta chơi bé bỏng chứ chưa có mắt biếc, mắt biếc mới mua cach đây 1 tháng ah :-? .
Dragon vua xài đồ SHOP, ta chỉ mua mắt biếc, bộ quần áo, xài thử khiên nước, cờ lê,.. cho biết mùi :))
Vô SOLO de 2 người kia. BX đâu, cho bọn này biết tay >:)

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member
<div class='quotetop'>Trích dẫn</div>
thế à,chắc bạn nhớ nhầm rùi,háhá,hôm đó chơi doanh trại.Cậu thua nhìu hơn mà [/b]

Tầm bậy...lúc chuyển qua chơi doanh trại,ta toàn ăn khiên siêu nhân rồi chơi Hi sinh,hình như mỗi lần giết dc. 2 đứa,thằng bồ ta sống nên ko thua,có 1 trận thua ta nhớ rõ ràng là Thanh bị giết,sau đó thằng Kì đợi ta chạy qua,nó đạt lên bãi gai tự sát cho ngươi ăn....có trận đó là nhớ thua thui đó /:) Còn đâu ông Thanh đá bom ăn quá trời /:)

Dragon vua xài đồ SHOP, ta chỉ mua mắt biếc, bộ quần áo, xài thử khiên nước, cờ lê,.. cho biết mùi [/b]

Vua con mắt ông,ta cũng xài thử,mỗi món xài có 5(xài có 1 lần ah)!Lúc đó chứng minh 1 điều là đồ shop chơi lợi thế hơn đồ thường biết bao nhiu cho ông coi thui!

Há há, chơi đồ shop thắng còn la lớn[/b]

Người ta nói trăm nghe ko bắng 1 thấy,cái này ko nghe ,ko thấy nữa mà cũng có ý kiến thật là bó tay,thấy ai vô màn doanh trại mà chơi đồ shop chưa?Tự biên tự chế tự nói luôn....với lại la lớn hùi nào,ta chỉ hỏi lại Thanh là có đúng hay ko thui mà,KQ đó ko quan trọng,vì đó là quá khứ....đấu lại đi rùi biết!

Mới đọc 1 cuốn sách,khá hay,trong đó có câu:"Trước khi chiến đấu với kẻ thủ,nên xác định rõ là đang chiến đấu vì chiến thắng hay là danh dự....?khi xác định rõ như vậy thì hãy chiến đấu!..."

Solo sao 2 người đc [/b]

Solo 2 ng` mà ổng nói là chơi tiêu chuẩn đó,chết là chết luôn!

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member
Solo....màn Thuyền Chiến 14,có lần săn dc. 24 em,bằng với thằng Hưng A5 :> Đối tượng bị săn cũng cỡ lev 120-130,chơi tự do,1 oánh 7!
Cha Thanh vô doanh trại công nhận đá bom dữ thiêt /:) Mí màn khác thì lại ko dc. như vậy /:)

emin3m

Ông Thanh nói "chịu sao nổi 2 em mắt biếc", mình mới nói"chơi đồ shop còn la lơn", tự nhiên ở đâu có thằng vào thanh minh =)) .Mà mắt biếc ko fải đồ shop chứ là cái wái chó gì zậy?

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member
Ông Thanh nói "chịu sao nổi 2 em mắt biếc", mình mới nói"chơi đồ shop còn la lơn", tự nhiên ở đâu có thằng vào thanh minh .Mà mắt biếc ko fải đồ shop chứ là cái wái chó gì zậy?[/b]

Bó tay...đổ thừa qua nhân vật nữa,sao ko chơi Random nhân vật để ra Hải Tặc Noel....thua mà đổ qua nhân vật là sao?Thông thường có thằng cận với Mật ngọt có khả năng đánh đổ tụi này vì tốc độ tụi nó cũng khá nhanh...Nếu muốn thủ thì lấy Khò khò đó....rồi chạy cho khỏi chết,con nào mà chơi chả dc.?

24 em thì đã sao,1 khi chơi bị thua từ 5 lần trở lên thì nản rùi ai mà chơi típ,có khi nó ra chat nên mày moi dc 24 đó[/b]

Ờ công nhận có 1 đứa đứng yên,nhưng mí đứa khác vẫn dốc sức oánh mà >"<

nguyen_thanh3007

I am BTX Prime
Staff member
Mắt biếc chả qua là nó chạy nhanh thôi chứ có cái gì khác đâu. Nhah thì xài khò khò, xài này nọ,... Ko thì ăn cái giày là xong. Còn mắt biếc có là gì. Ăn 1 đôi giày, 1 trái bom thì các con khác cũng như mắt biếc. Mà mắt biếc bom ngắn, đâu dễ chơi.

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member
Uhm, măt biếc cũng bình thường thôi mà ha, vậy mà có mấy thằng ngu bỏ gần 30k ra mua[/b]

Ủ nếu nó bình thường thì sao có người ghen tị?Tao chơi Random cũng dc. mà....chẳng qua là cái con Mắt xanh nó tệ quá đi nên mới cho n1o thành Mắt Biếc :-??
30k lận à,fí tiền wó đi.Truoc jờ cuha bao h bỏ tien ra mua cash de choi game ca...[/b]

ủa...vậy ah,nhớ trước chơi GB mày có Cash mà :-?? Với lại thẻ thì tháng nào ta cũng dc. tặng 2-3 thẻ....đâu phải ta mua :-?? Ko lẽ ko xài?