Giới thiệu Manga-Anime

hoanghero

hê hê hê, giới thiệu các bác 1 bộ ecchi tớ tìm đc trong web hentai :banhbao32::banhbao32:
Queen's Blade: Rurou no Senshi

genres: ecchi, nudity, action, adventure, fantasy

http://www.megaupload.com/?d=BJHCKR1S episode 1
http://www.megaupload.com/?d=UBIU3VBK episode 2
http://www.megaupload.com/?d=5JK8V3WL episode 3
http://www.megaupload.com/?d=FPBL4NCS episode 4
:x:x:x:x:x:x:x

Kumiho

Never die
cái này là anime mà. trên VNS mới có 2 ep mà ông Hoàng có 4ep kìa. mà hình như ổng hotlink [hotlink xấu lắm nha]

hoanghero

hở sao hotlink lại xấu, có virus ji đâu, megaupload muh??
Bộ này nghe nói 12-13 eps, đang ra, phải chờ tụi nó sub cái, coi mới thú, hình như team P-Z sub

Kumiho

Never die
à, hotlink là lấy link do người khác up rồi share ra :banhbao42: tại tui chơi trên VnS ko cho làm vậy [vì như vậy là ăn cướp công sức của người khác đó mà]. Muốn share cái gì thì mình phải tự up lên rồi dẫn link đó :banhbao32:

hoanghero

thì bởi là web hentai chả lẽ share ra, ngại rứa, vả lại cũng bít đó là của P-Z team là đc rầu , coi như đã có nguồn + credit uploader

Kumiho

Never die
ông Hoàng vô web xem Hàng xong giới thiệu lại cho bà con kìa :(( bó tay luôn. Nói chứ tui hổng có hợp gu với ecchi. coi mà vui vui như Love Hina thì coi thôi :banhbao42:
alô baby: khác chứ. Vì nếu là 1 host khác mà ko phải megaupload thì có phải bị hết BW ko? người ta up cho web người ta mà mình download hết BW, vậy khác gì ăn cắp?

hoanghero

oh thì genre đó ngay từ đầu đâu phải là dành cho girl coi đâu, trừ khi là les ;))
@ baby: oh thì nhìu đứa nó thix kỹ, lấy zìa, sửa đổi này nọ , rùi up lên thành ra của mình, thế nó mới oai

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member
người ta up lên là để share òi,người ta không muốn share thì để chế độ private,đố bà thấy được cái link,người ta làm thì người ta chịu,không cần phải lo cho người ta sử dụng nó vào việc gì...
Down về rồi up lên,nó cũng zay,chẳng qua là làm tốn của cái server như megaupload 1 chỗ có dung lượng tương đương,mà nội dung thì trùng lặp với cái đã có thôi...
Thử bà quản lý 1 server đi,rồi trong đó có duy nhất 2 loại khác nhau, 1 loại có 1 cái,loại còn lại 1000 cái giống nhau =)) Coi thái độ của bà là gì :))
Cái vnsharing tuyên truyền vậy,cũng dở hơi không kém,nó cũng là 1 hành động làm người ta tốn công nhiều hơn thôi.

hoanghero

ủa VNS tuyên truyền zị ah, sao ngộ zị, trước đây, chỉ cần để nguồn đã là phải đạo rùi, có cần thiết phải làm thế chi cho mệt, nếu thế để post 1 bài mất bao nhiu là thời gian nhỉ :banhbao42::banhbao42:

Kumiho

Never die
nói như ông :)) VD ông chỉ muốn share cho những người tron 4rum của mình. còn 4rum khác wa cứ vô tư hotlink. cuối cùng người ông cần share ko download dc vì hết BW. vậy ông nghĩ sao? Tư tưởng của ông tui cũng thấy nhiều rồi. cứ nói Internet là của chung cho nên cái gì cũng fải share hết.

hoanghero

oh mún theo ý của Kumiho thì lại rất là dễ, hãy thử lên trang free4vn.org xem đi, link họ post chỉ có mem họ down đc thôi, mún post wa 4rum khác cũng ko đc, thật là hay

Kumiho

Never die
mồ hôi công sức của người ta mà.
Lí do không cho các bạn hot link:
- Hết BW
- Khi có ai đó vào site VnSharing download, nếu họ thấy hay sẽ tham gia upload, nếu bạn hotlink của tụi mình, tất nhiên họ download xong sẽ bỏ đi, chẳng thể góp sức upload.
- Muốn phát triển site, bạn phải bỏ mồ hôi nước mắt, bạn không nên dùng mồ hôi nước mắt của người khác để trục lợi cho riêng mình, hơn nữa, suy nghĩ tí, BW của tụi tớ có hạn, nếu dùng cho 1 site --> đỡ tốns BW, khỏi mất công up lai, dùng 2 site --> tốn nhiều BW hơn, phải up lại, lúc up lại là tụi tớ up hay các cậu up? Hot link là ác lắm đó các bạn à.
ẹc min của VnS nói ko fải là ko đúng. và các ẹc min của các site khác chắc chắn cũng nghĩ như vậy

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member
Ừa,private đó,dở hơi,bà không hiểu thì thôi,đặt cái hình của bà private,bà xài được thôi,người khác không xài được ...Giống hình trên 24h ấy /:)
Rõ là không biết khai thác hết công dụng người ta đưa ra,mà ở đó cãi lý om sòm

babyskydragon2004

Super Moderator
Staff member
Bà lên nói w tụi admin đó,để chết độ private đi,đỡ bị chôm,lười mà còn nói lung tung,... Nếu không muốn người ta xài,thì xài chế độ riêng 1 mình ấy! Ai kêu để chết độ public,người ta chôm chi rồi nói!

hoanghero

uhm, phiền não của VNS là 1 điều đáng để cân nhắc, nhưng cách giải quyết thì lại ko thỏa đáng chút nào, vì có rất nhìu cách khác để giải quyết tình trạng đó

Kumiho

Never die
vậy là cãi lí om sòm sao?
tôi thấy chuyện đó hoàn toàn hợp lí thôi.
hành động hotlink mà ko xin phép chẳng khác gì hành động ăn cắp [đương nhiên với những người ko biết thì ko có lỗi. tôi chỉ nói đối với những ai biết rồi mà vẫn làm thôi]

hoanghero

chuyện xin phép thì hầu như ko thể rùi, tại vì có khi người kia post xong, 7 năm 8 đời ko lên lại , sao mà xin, chỉ để nguồn để bít tri ân là đc rùi, đó là luật chung mà, nước ngoài vn ji cũng zị hết á, thật ra link của tui, ko cần để, pác nào down zìa, nhìn file cũng bít nguồn rùi

Kumiho

Never die
xin phép ko nhất thiết là xin đúng người upload đâu :) chỉ cần xin ai có thẩm quyền là dc rồi mà. dù ko tốn BW [như mediafire hay megaupload] nhưng khi mình lấy của người ta 1 thứ gì [nhất là lấy xong fát tán nó] thì cũng cần nói với người ta chứ. Nếu đó là 1 anime hay 1 chap manga thì mình download xong [từ link của người ta up]. nếu ko muốn xin xỏ thì tự up lại đi rồi share link.

hoanghero

sao lại cần ai có thẩm quyền??? vd như ta post link này ảnh hưởng wai' ji đến thằng ẹc min của trang web hentai kia đâu mà phải xin nó, nếu có phải xin thì xin thằng post thôi chớ. mà nói link của mấy cái upload site mình down càng nhìu file lại càng giữ đc lâu, ít down nó mới del file đó, vd như rapidshare chẳng hạn